PDA

View Full Version : Nhận xây nhà người quen

tuhuong
07-09-12, 12:55
Thân chào ACE
Lúc 22 g 10 hôm qua(06/09/dl 2012),tôi có nhận điện thoại của người quen,hỏi nhờ tư vấn v/v xây nhà.Sáng nay lúc 8g30,gặp a ấy,và sau đó a ấy hỏi có làm thì giao luôn cả vật tư và nhân công?
Rất mong ACE bấm cho 1 quẻ,xem có nhận được ko?Công việc có lãi và có thuận lợi ko?
Tôi rât ngại làm cho người quen,lỡ có sơ suất cãi vả,lại mất đi 1 người bạn?
Xin cảm ơn trước

yenanh
07-09-12, 16:53
Ra quẻ cho anh được
Tấn(4)- Bác
Có thể quẻ chỉ nói về sự lo lắng của anh thôi.
Để anh em khác ra quẻ giúp vậy.

NGUYEN_VAN_AN_NUCE
08-09-12, 09:07
Thân chào ACE
Lúc 22 g 10 hôm qua(06/09/dl 2012),tôi có nhận điện thoại của người quen,hỏi nhờ tư vấn v/v xây nhà.Sáng nay lúc 8g30,gặp a ấy,và sau đó a ấy hỏi có làm thì giao luôn cả vật tư và nhân công?
Rất mong ACE bấm cho 1 quẻ,xem có nhận được ko?Công việc có lãi và có thuận lợi ko?
Xin cảm ơn trước

Nếu bác ngại thì để em làm giúp cho, thiết kế, thi công em làm được tuốt. Hihi
Thân chào

Namtuhan1213@gmail.com

thaihoa
11-09-12, 12:56
Thân chào ACE
Xin cảm ơn trước

Chào anh tuhuong !
Lấy theo giờ anh gặp bạn ngày tân mùi / mậu thân được quẻ
Hàm -Tụy
Hào 3huynh động trì thế lâm thân vượng hóa khắc tài mão,
Chánh quái tài mão lại phục , bị mộ phá tại nhật nguyệt.
Theo thiển ý của TH thì cơ hội này thực hiện thì huynh đệ động,ứng mùi sinh thế thân nên chẳng lo phải mất lòng nhau, chỉ tiếc là vì tình vì nghĩa mà lời lãi chẳng bao nhiêu !
vài dòng góp ý, đúng sai báo lại để học hỏi
THái Hòa

tuhuong
12-09-12, 12:30
@/Thân gởi bạn Ng V a Nuce.
Căn nhà của anh bạn do 1 ông thầu địa phương thiết kế và lập dự toán, cho nên cũng khó đấy các bạn ạ!Tôi chỉ sợ là mình nơi xa đến(Trường Thọ ,Thủ Đức)lão thầu đó phang cho 1 gậy là nguy!
@/Cùng các bạn:
Xin cảm ơn chư huynh đệ đã tận tình