PDA

View Full Version : Bĩ - Tụy

minhtam75
12-09-12, 06:27
Tôi đang tìm hiểu một hình thức kinh doanh trên mạng. Đã thu thập được rất nhiều nhận xét tốt về công ty nhưng có một số thông tin không rõ ràng và vẫn boăn khoăn không biết có nên đầu tư vào kinh doanh này không? Giờ lập Dịch tượng 7:36pm (Giờ Tuất) , ngày 25/7 AL, năm Mậu Thìn, được Dịch tượng: Thiên Địa Bĩ, Hỗ tượng Sơn Phong Cổ, biến tượng Trạch Địa Tụy. Xin nhờ bác Văn Hoài và các bác giúp đỡ giải thích giùm, tôi rất cảm ơn.

minhtam75
13-09-12, 05:46
hic hic hic,

Nhìn các topic ở đây, ai cũng có phản hồi, nhận được sự giúp đỡ mà chẳng bác nào chịu chấp bút viết cho tôi đôi dòng luận giải. Tủi thân quá, hic hic.

Tôi đang gặp khó khăn chồng chất, mong được các bác chỉ giúp đường để thoát ra khỏi tình trạng bĩ cực hiện nay. Mong lời vàng ngọc của các bác nhiều lắm...

Thai Nguyen
14-09-12, 10:07
Dịch tượng: Thiên Địa Bĩ :1::8:, Hỗ tượng Phong Sơn Tiệm :5::7:, biến tượng Trạch Địa Tụy :2::8:

Biến thông:
- Nội bộ tăm tối (bỉ) mà rầm rộ bên ngoài (tụy), thực lực không có (bỉ) nhưng quảng cáo rầm rộ (tụy)
- Không cho (bỉ) tụ tập (tụy), không cho (bỉ) làm việc (tiệm) đông đảo (tụy)
- Không cho (bỉ) khách hàng tụ tập đông đảo (tụy), không cho khách hàng qua lại (tiệm) nhiều lần (tụy)
- Rào cản (bỉ) dày đặc (tụy), Ách tắc (bỉ) dồn đống (tụy)

1268
14-09-12, 11:28
Tôi đang tìm hiểu một hình thức kinh doanh trên mạng. Đã thu thập được rất nhiều nhận xét tốt về công ty nhưng có một số thông tin không rõ ràng và vẫn boăn khoăn không biết có nên đầu tư vào kinh doanh này không? Giờ lập Dịch tượng 7:36pm (Giờ Tuất) , ngày 25/7 AL, năm Mậu Thìn, được Dịch tượng: Thiên Địa Bĩ, Hỗ tượng Sơn Phong Cổ, biến tượng Trạch Địa Tụy. Xin nhờ bác Văn Hoài và các bác giúp đỡ giải thích giùm, tôi rất cảm ơn.

Có nên đầu tư kinh doanh vào ngành này không: Bĩ - Tụy:

Đầu tư là theo một việc gì đó, là nhóm họp là tụ là thay đổi (Tụy) - Sẽ được Bĩ thôi bạn ơi, sự bế tắc, bất lợi => Không nên đầu tư bạn ơi.

Mong được góp ý!

thaihoa
14-09-12, 20:06

Chào bạn minhtam75,
Quẻ gieo ngày giáp tuất/ mậu thân ( kỷ dậu)/ nhâm thìn
Đây là quẻ cầu tài
Hào 3 lâm mão tài trì thế, gặp nguyệt phá, tử tuyệt.
mão tuất nhị hợp nhưng hóa thoái mùi . gặp hưu tù .Xét thế và ứng như vây thì việc kinh doanh khó khả thi lắm.
Tuy nhiên, Bĩ cực thì thái lai. động hào 6 là cực Bĩ rồi. Bạn lạc quan mà đón tìm cơ hội khác ...
Vài dòng góp ý, bạn suy nghĩ thêm.
THái Hòa