PDA

View Full Version : Xin hỏi việc tốt hay xấu?

tieuphong
15-10-12, 10:58
Tình hình kinh tế xấu quá.
Nhưng làm ăn thì vẫn phải làm, nay có việc phải thực hiện đặt cọc tiền, đối tác chỉ mới quen biết.
Xin hỏi quẻ dịch là việc đặt cọc này tốt hay xấu (có bị ôm tiền bỏ chạy như báo hay đăng không)? và việc làm ăn này có hanh thông không?
Nhờ các anh luận giúp.
Cảm ơn các anh.

tieuphong
15-10-12, 11:51
Không thấy các anh luận giúp, không biết kiết hung thế nào?
Tuy nhiên, đến giờ hẹn rồi, tieuphong phải đặt cọc option thôi.
Kết quả sẽ báo các anh vào ngày 01/02/2013.
Cảm ơn các anh.

thaihoa
15-10-12, 13:24
Tình hình kinh tế xấu quá.
Nhưng làm ăn thì vẫn phải làm, nay có việc phải thực hiện đặt cọc tiền, đối tác chỉ mới quen biết.
Xin hỏi quẻ dịch là việc đặt cọc này tốt hay xấu (có bị ôm tiền bỏ chạy như báo hay đăng không)? và việc làm ăn này có hanh thông không?
Nhờ các anh luận giúp.
Cảm ơn các anh.

Chào bạn tieuphong !
Bạn hỏi gấp quá, tiếc là không có ACE nào vào nhà lúc này để trả lời góp ý cho bạn tham khảo.!
Không biết bạn đã chính thức đặt cọc chưa ?
trong khi chờ đợi các ACE, TH mạn phép luận trước.
lấy theo giờ ngày hỏi là ngày kỷ dậu/ canh tuất/ nhâm thìn

Quẻ Sơn phong Cổ- Mông
tuần không dần mão ở tuần giáp thìn.

Hào 3 lâm quan, dậu trì Thế động , vượng địa, nhưng kém đi vi hóa tử ngọ khắc lại Thế.
Hào ứng lâm huynh dần trì ứng , bại địa lại tuần không là tượng của đối tác có độ tin cậy không cao, không thành thật, kém tiềm năng.
Hào sơ tài sửu hóa huynh dần khắc ngươc lại .Cho nên, tài hiện trên quẻ là của người ta chứ không phải là của mình!
Cuộc làm ăn này mông lung mờ mịt quá,hiện tại chưa thấy dấu hiệu nào khả thi .
vài dòng thiển luận, các ACE góp ý thêm cho bạn
THái Hòa

mangnondichly
15-10-12, 13:24
Tôi xin lập một quẻ vào lúc tôi đọc được tin này của Anh ( giờ ngọ 1/9 nhâm thìn ) MÔNG - VỊ TẾ tôi xin đoán là công việc của anh xe không thuận lợi đứt gánh giữa đường , đối tác thì không được minh bạch có ý gian lận nếu còn kịp thì nên dừng gay chuyện đặt cọc lại

tieuphong
15-10-12, 14:28
Xin cảm ơn anh Thaihoa và Mangnondichly nhiều.
Xưa nay việc này tieuphong ít hỏi chỉ tự suy nghĩ được hay không mà làm, nay biết dịch dự đoán cát hung thêm trong lòng thấy nao nao bất ổn. Nên vào diễn đàn xin các anh luận giúp.
Tiếc là không nhận được tham vấn của các sớm hơn.
Tiêuphong đã đặt cọc rồi ah. hic.

tieuphong
05-02-13, 16:57
Chào bạn tieuphong !
Bạn hỏi gấp quá, tiếc là không có ACE nào vào nhà lúc này để trả lời góp ý cho bạn tham khảo.!
lấy theo giờ ngày hỏi là ngày kỷ dậu/ canh tuất/ nhâm thìn

Quẻ Sơn phong Cổ- Mông
tuần không dần mão ở tuần giáp thìn.
...đối tác có độ tin cậy không cao, không thành thật, kém tiềm năng. Hào sơ tài sửu hóa huynh dần khắc ngươc lại .Cho nên, tài hiện trên quẻ là của người ta chứ không phải là của mình!
Cuộc làm ăn này mông lung mờ mịt quá,hiện tại chưa thấy dấu hiệu nào khả thi .
THái Hòa
Cảm ơn anh Thaihoa, em vội vã hỏi nay vội vã trả lời kết quả.
Dạ đúng theo anh dự đoán quẻ, là vụ này mông lung thật, tiền mình đưa đối tác từ đặt cọc 20 % lên 70% theo tiến độ thời gian.
Vậy mà đối tác cứ bơ bơ, như chưa có chuyện làm ăn với mình. May có những kỹ thuật ràng buộc họ tuân thủ.
Hẹn 20 tết thì xong, nhưng hôm nay 25 Tết chưa có và thông tin mới nhất đến 28 Tết là xong.
Một lần nữa cảm ơn anh.
Chúc anh vui xuân Phúc - Thọ - An - Khang.

thaihoa
06-02-13, 00:23
Cảm ơn anh Thaihoa, em vội vã hỏi nay vội vã trả lời kết quả.
Dạ đúng theo anh dự đoán quẻ, là vụ này mông lung thật, tiền mình đưa đối tác từ đặt cọc 20 % lên 70% theo tiến độ thời gian.
Vậy mà đối tác cứ bơ bơ, như chưa có chuyện làm ăn với mình. May có những kỹ thuật ràng buộc họ tuân thủ.
Hẹn 20 tết thì xong, nhưng hôm nay 25 Tết chưa có và thông tin mới nhất đến 28 Tết là xong.
Một lần nữa cảm ơn anh.
Chúc anh vui xuân Phúc - Thọ - An - Khang.
Cảm ơn bạn tieuphong đã báo lại, quý biết bao !
chúc bạn thuận buồm xuôi gió trong mọi việc.
:287:
THái Hòa