PDA

View Full Version : Xin 1 quẻ về công việc !

minhnm
11-11-12, 17:50
Mình đã thất nghiệp 1 năm nay vẫn khó khăn chưa xin đưoc việc , mong các bác trong diễn đàn giúp đỡ xem bao giờ xin đựoc công việc mới và có hài lòng về công việc này không ? Xin cảm ơn

ngày 11/11/2012dl , 17h21 phút

thaihoa
13-11-12, 09:35
Mình đã thất nghiệp 1 năm nay vẫn khó khăn chưa xin đưoc việc , mong các bác trong diễn đàn giúp đỡ xem bao giờ xin đựoc công việc mới và có hài lòng về công việc này không ? Xin cảm ơn

ngày 11/11/2012dl , 17h21 phút

quẻ Tùy- Truân
Từ giờ đến cuối năm không có gì mới cho xin việc.Tuy nhiên, có nơi nào tuyển dụng thì cứ nạp hồ sơ. Hãy nổ lực lên!
Sang 2013 , từ tháng 3 trở đi gặp may người giúp mà tìm được việc làm.
Công việc ít ra phải là nhóm trưởng... chấp nhận được. Tuy nhiên, chớ có can dự vào chuyện móc ngặc, phi pháp ... mà ảnh hưởng công viecj.
Vài dòng góp ý
THái Hòa

minhnm
13-11-12, 14:56
quẻ Tùy- Truân
Từ giờ đến cuối năm không có gì mới cho xin việc.Tuy nhiên, có nơi nào tuyển dụng thì cứ nạp hồ sơ. Hãy nổ lực lên!
Sang 2013 , từ tháng 3 trở đi gặp may người giúp mà tìm được việc làm.
Công việc ít ra phải là nhóm trưởng... chấp nhận được. Tuy nhiên, chớ có can dự vào chuyện móc ngặc, phi pháp ... mà ảnh hưởng công viecj.
Vài dòng góp ý
THái Hòa
cảm ơn Thái Hòa đã xem giúp , đúng là mình đang xin công việc lam quản lý , trưởng nhóm sales , tính mình cũng hay tham vọng nên cũng dễ móc ngoặc này nọ .... cảm ơn nhiều nha, tìm đựoc việc mình sẽ phản hồi lại