PDA

View Full Version : Các bác giải giúp em quẻ này với

HAT
24-11-12, 08:55
Em đang muốn theo đuổi một cô gái mà tình cảnh hiện nay của e bi đát quá, nếu cứ cố theo sợ không được. Các bác xem giúp em xem giải quyết vụ này thế nào ạ, chờ cho hoàn cảnh hiện tại mình tốt lên đã hay sao ạ. Giờ hỏi 8h 25' ngày 24/11/2012. Cảm ơn các bác nhiều.

thaihoa
24-11-12, 20:58
Em đang muốn theo đuổi một cô gái mà tình cảnh hiện nay của e bi đát quá, nếu cứ cố theo sợ không được. Các bác xem giúp em xem giải quyết vụ này thế nào ạ, chờ cho hoàn cảnh hiện tại mình tốt lên đã hay sao ạ. Giờ hỏi 8h 25' ngày 24/11/2012. Cảm ơn các bác nhiều.

Tình huống của bạn theo TH thấy cũng khó mà xử lý, nói ra sự thật thì không biết đương số có chấp nhận ko ?
Thôi thì hỏi Dịch xem sao !

quẻ Hàm - Cách

Nói ra ( hàm) thì khổ ( cách)
Thà khổ ( cách) rồi mới tỏ tình ( Cách)

Trong quẻ huynh đệ trì Thế lâm thân , quan ngọ suy , đang vào tình cảnh túng quẩn, ngặt nghèo.
Tài lâm mão vượng địa nhưng ẩn.
Cầu hôn nhân mà đặng quẻ như vậy là khó lắm,
Theo thiển ý TH , thì sang năm chừng từ tháng 3al/2013 đường đi của bạn sáng dần, khi đó rồi tính chuyện yêu đương ...chứ quẻ Hàm -Cách trong tình cảnh hiện nay mà tỏ bày e là Cách ...xa
Vài thiển luận với bạn

THái Hòa

HAT
24-11-12, 22:17
Cảm ơn anh. Đúng lúc túng quẫn nên chả giám làm gì cả, bao giờ đỡ túng đã rồi tính tiếp, cảm ơn a n hé.