PDA

View Full Version : Cấu - đỉnh

tuhuong
17-04-13, 17:42
Vào lúc 9 g 04 sáng nay,8/3 Quý Tỵ,có người em ở Bắc gọi vào kêu gọi giúp làm 1 cây cầu ở Bến Tre.
Đang mùa xui nên vẫn còn ớn!Gặp được Quẻ này,rất mong ACE tham gia giải đoán giúp nhé
Thằng em tuổi Bính Thìn và 1 đứa Mậu Ngọ,còn tôi Nhâm Thìn--thường thấy chữ Mậu là ớn chè bắp,dù nó là em
Xin cảm ơn

thaihoa
22-04-13, 12:19
Vào lúc 9 g 04 sáng nay,8/3 Quý Tỵ,có người em ở Bắc gọi vào kêu gọi giúp làm 1 cây cầu ở Bến Tre.
Đang mùa xui nên vẫn còn ớn!Gặp được Quẻ này,rất mong ACE tham gia giải đoán giúp nhé
Thằng em tuổi Bính Thìn và 1 đứa Mậu Ngọ,còn tôi Nhâm Thìn--thường thấy chữ Mậu là ớn chè bắp,dù nó là em
Xin cảm ơn

Chào anhtuhuong!
Quẻ gieo ngày quí sửu/ bính thìn/ quí tị
ở đây, anh muốn hỏi Dịch về sự hợp tác với người em trong vụ làm ăn này ?
Theo TH thấy anh vững tay nghề, người kia có việc nhưng không đủ năng lực ,tìm anh hợp tác.
hào 5 huỵnh động vượng hóa vượng.
E là chỉ mới là dự thảo, kế hoạch chứ khó khả thi đây...
Vài dòng thiển luận, anh góp ý thêm .
Dù sai hay đúng trong các quẻ luận, mong anh có bài hồi âm để các ACE biết đặng rút kinh nghiệm học hỏi.

THái Hòa

tuhuong
01-09-13, 17:46
Từ ngày xin quẻ ngày 8/3 cho đến bây giờ,,thằng em chỉ gọi đt hỏi thăm công việc và địa chỉ công trình cầu ( ở Bến tre) sau ngày ấy 1 tuần....và Từ Ấy ....KO thư.Ko đ thoại.
CŨNG MAY là mình đã nghe theo lời Quẻ dạy nên chẳng cần quan tâm,không cần liên lạc,cũng chẳng giận hờn gì!
Thế mới biết Dịch là Bậc Thấy Chỉ Đường Cho Ta
Cảm ơn Thái Hòa ..và Diễn Đàn HKLS ...rất nhiều