PDA

View Full Version : Nhờ mọi người xem tuổi giúp em với

vuvanthi88qn
13-07-13, 17:09
Chào các anh chị trong diễn đàn hkls
Em sinh năm 1988, bạn gái em sinh năm 1993. Cho em hỏi hai tuổi này có hợp nhau không ạ. Mong các anh chị giải đáp giúp em với.

ducnhan2012
13-07-13, 23:55
rất hợp bạn ạ yên tâm đi

BinhMinhVu
14-07-13, 10:23
Em sinh năm 1988, bạn gái em sinh năm 1993. Cho em hỏi hai tuổi này có hợp nhau không ạ. Mong các anh chị giải đáp giúp em với.

hai tuổi này . xét các yếu tố về hợp hôn thì với cá nhân mình thấy không hợp nhiều . yếu tố 2 tuổi thìn dậu nhị hợp cũng chi là một yếu tố hợp thôi. còn 2 yếu tố nữa để kết luận 2 tuổi trên có hợp không thì không đạt : - khí của 2 người không giao hòa
- Tài chính của 2 người không tương sinh nhau. Cô gái không dưỡng bạn .

nhưng theo kinh nghiệm thì : nếu chỉ so đôi tuổi 2 người cũng chỉ được 30% cái mình mong muốn. Bạn muốn thật sự xem 2 người có hợp nhau hay không bạn nên nhờ mấy người xem số họ sẽ phối hai cung phu thê của 2 bạn với nhau và xem tổng thể cả 2 lá số thì biết chắc chắn hai bạn có hợp nhau không. còn như mình thấy và đã chiêm nghiệm nhiều có trường hợp so 2 tuổi tốt nhưng họ vẫn bỏ nhau như thường nếu cung phu thê họ xấu. và có những trường hợp 2 tuổi rất khắc nhau nhưng họ vẫn sống được với nhau và giàu có .

tranbinhchuong
24-08-13, 06:42

nam cung chấn phối nữ cung cấn là VĂN-KHÚC LUC-SÁT HÔN : Tầm-thường chi phối

nam cung Mộc Khắc nữ cung Thổ : XẤU

trong diễn-đàn lyso.vn mục Xem tuổi vợ-chồng có trình bài nhiều hơn ; có Dịch-vụ Tư-vấn Hôn-Phối Tổng-Hộp mời tham-khảo ,
Thân chào .:3l0: