PDA

View Full Version : Kính nhờ các bác cao thủ xem giùm em năm sinh em bé với ạ

selfer
03-12-13, 13:47
Tình hình rất là tình trạng các bác à,

Em và vợ đều đã qua cái tuổi sồn sồn, bước vô cái tuổi băm rùi, nên sau khi thành gia thất thì nghĩ ngay tới việc hí hí hí là sinh cháu bé đầu lòng ngay :0r09:
Các cụ có câu có thờ có thiêng có kiêng có lành nên em và vợ cũng mún xem xem năm nào sinh cháu bé thì tốt nhất, sinh con xong vợ chồng làm ăn tấn tới, khỏe mạnh như lực sỹ là điều ai cũng mong ước :6k3: , vậy mong các bác ghé qua cho em vài lời về tuổi sinh cháu năm nào thì hợp nhất với bố và mẹ nhé :6k3::6k3:

em sinh 10/09/1982 lúc 21h35 (DL)
Ái thê xinh đẹp của em sinh ngày 28/10/1985 lúc 13h25 :008:

Rất mong các bác ghé qua và cho em lời khuyên với nhé:005:

Cám ơn các bác nhiều nhiều và chúc các bác khỏe mạnh:32_002:

tranbinhchuong
31-12-13, 07:13
Tình hình rất là tình trạng các bác à,

Em và vợ đều đã qua cái tuổi sồn sồn, bước vô cái tuổi băm rùi, nên sau khi thành gia thất thì nghĩ ngay tới việc hí hí hí là sinh cháu bé đầu lòng ngay :0r09:
Các cụ có câu có thờ có thiêng có kiêng có lành nên em và vợ cũng mún xem xem năm nào sinh cháu bé thì tốt nhất, sinh con xong vợ chồng làm ăn tấn tới, khỏe mạnh như lực sỹ là điều ai cũng mong ước :6k3: , vậy mong các bác ghé qua cho em vài lời về tuổi sinh cháu năm nào thì hợp nhất với bố và mẹ nhé :6k3::6k3:

em sinh 10/09/1982 lúc 21h35 (DL)
Ái thê xinh đẹp của em sinh ngày 28/10/1985 lúc 13h25 :008:

Rất mong các bác ghé qua và cho em lời khuyên với nhé:005:

Cám ơn các bác nhiều nhiều và chúc các bác khỏe mạnh:32_002:

nam cung ly phối nữ cung ly là PHỤC-VỊ HÔN : Trung-CÁT chi Phối .
( theo Xưa thì tự-nhiên có thể sanh gái nhiều trai ít)

nam nữ cùng cung Hỏa là Tỉ-hòa : Tốt .

2 vợ-chồng cháu có đi Khám-Sức-Khỏe Sinh-Sản chưa : nếu bình-thường hết thì ắt sẽ tự-nhiên có con thôi , chớ nên lo-lắng Thái-quá .
Có theo Tín-ngưỡng Tôn-giáo thì cứ Thành-Tâm Khấn-vái Cầu-Nguyện nhiều thì cũng càng TỐT thêm .

Vài Lời bày-tỏ góp-ý .

Thân-Chào:present::i_miss_you::luv1: