PDA

View Full Version : Em sợ bị ế ẩm

hanjihye123
03-11-09, 21:38
Thân gửi nhờ các cô các chú, các bạn xem giúp cháu lá số về: Tiền, tài, tình duyên, con cái.
1) Năm nay em đã 27 tuổi rồi mà vẫn chưa thấy tăm hơi gì, xin nhờ mọi người xem giúp năm bao nhiêu tuổi em sẽ lấy chồng?
Em rất sợ bị ế
2) Chồng em là người như thế nào?
3) Đường con cái của em có ngoan ngoãn không ạ?
4) Cuộc sống của em sau này có hạnh phúc, giàu có không ạ?
5) Em có xuất ngoại được không ạ?
Rất mong hồi âm của mọi người. Thank everyone!!!
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/000012121983/1/hanjihye123.jpg

Ducminh
04-11-09, 11:41
Mệnh thân có tuần triệt, cung phu thì có cô quả nên kết hôn muộn là đúng thôi
Thiên cơ đắc địa thủ mệnh, ở thế tam hợp thiếu dương nên chị là người thông minh khéo léo, tâm tính lương thiện, dáng người cao, hơi gầy
Hiềm vì tuần triệt án ngữ nên tuổi trẻ vất vả hoặc có thể bố hay mẹ mất sớm
Cung mệnh có đào hồng nên cũng là người ăn nói có duyên, tiếc là lại hội thiên không thành ra phá cách, hôn nhân muộn màng, trắc trở
Công danh của chị bình thường, nhưng tiền tài thì khá vượng, có thể làm về buôn bán, kinh doanh được. cung mệnh có lộc tồn nên dù thế nào cũng ko thể bị lâm vào cảnh túng quẫn thiếu thốn được
Chồng chị là người có học thức, có bằng cấp, mặt mũi sáng sủa, tính tình thẳng thắn, chị phải kết hôn muộn mới tốt nên cũng đừng lo lắng quá, sang năm là năm dần. vận đi đến cung phu nên có thể có tin vui
Cung tử tức có Vũ sát tọa thủ,đây là hai sao có hàm chứa sự hình khắc, cô đơn, hiếm muộn nên chị có ít con ( 1-2 con) con hơi khó nuôi một chút

Em chỉ đoán bừa vậy thôi

hanjihye123
08-11-09, 16:21
Mệnh thân có tuần triệt, cung phu thì có cô quả nên kết hôn muộn là đúng thôi
Thiên cơ đắc địa thủ mệnh, ở thế tam hợp thiếu dương nên chị là người thông minh khéo léo, tâm tính lương thiện, dáng người cao, hơi gầy
Hiềm vì tuần triệt án ngữ nên tuổi trẻ vất vả hoặc có thể bố hay mẹ mất sớm
Cung mệnh có đào hồng nên cũng là người ăn nói có duyên, tiếc là lại hội thiên không thành ra phá cách, hôn nhân muộn màng, trắc trở
Công danh của chị bình thường, nhưng tiền tài thì khá vượng, có thể làm về buôn bán, kinh doanh được. cung mệnh có lộc tồn nên dù thế nào cũng ko thể bị lâm vào cảnh túng quẫn thiếu thốn được
Chồng chị là người có học thức, có bằng cấp, mặt mũi sáng sủa, tính tình thẳng thắn, chị phải kết hôn muộn mới tốt nên cũng đừng lo lắng quá, sang năm là năm dần. vận đi đến cung phu nên có thể có tin vui
Cung tử tức có Vũ sát tọa thủ,đây là hai sao có hàm chứa sự hình khắc, cô đơn, hiếm muộn nên chị có ít con ( 1-2 con) con hơi khó nuôi một chút

Em chỉ đoán bừa vậy thôi

Ở cung PHU THÊ có: Thái Dương, Văn Xương, Linh Tinh đều bị hãm địa + Quả Tú + Đĩa Võng
Ở cung Tử Tức có: Vũ Khúc(Đ), Thất Sát(H) + Hỏa Tinh(H) + Phá Toái + Điếu Khách + Đại hao(Đ)

Toàn là các sao xấu???

Cơ hội lấy chồng của mối tình năm 2010 có lớn không bạn? Mình nghĩ Chồng mình đẹp trai, cao ráo phải không nhỉ?

Chồng mình làm nghề gì? và hơn mình nhiều tuổi không bạn?

Mình lấy chồng ở gần quê hay xa quê?