PDA

View Full Version : Cám ơn huyền không lý số!

anhtrong
15-06-14, 16:04
Hậu sinh: Phạm Văn Trọng xin được chúc mừng Huyền Không Lý số sinh nhật tròn 5 tuổi. Chúc BQT cùng các thành viên trong diễn đàn mạnh khỏe, an gia phát tài. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ có nhiều bài viết hay và bổ ích để cho những hậu sinh như cháu được tham gia học hỏi, và mong ngày càng nhiều gia đình may mắn được Huyền Không Lý Số giúp đỡ như gia đình cháu.
Qua đây cho phép hậu sinh giửi lời cám ơn chân thành nhất đến Bác Văn Hoài, Bác Nguoisaigon, bác thientam, bác AnhNgoc, bác VinhL, Bác ThanhTu, Cô KimCuong, anh Nam Phong, anh Hiếuvn, anh Ducnhan ....cùng nhiều thành viên khác đã có nhiều bài viết hay bổ ích cùng nhiều tài liệu quý gia đã chia sẻ qua diễn đàn để những hậu sinh như cháu có cơ hội học hỏi. Chúc các bác, các anh cùng toàn thể gia đình sức khỏe, hạnh phúc bình an. Chúc các gia đình được huyền không lý số giúp đỡ mạnh khỏe an gia! Hậu sinh: Phạm Văn Trọng xin chân thành cám ơn!:SugarwareZ-026::SugarwareZ-026::SugarwareZ-026:
Sau đây hậu sinh có 1 số lời thỉnh cầu mong các bác, các anh giúp đỡ xem giúp cháu quẻ: lúc xin quẻ 15h20 ngày 15-06-2014 (DL)
Câu hỏi xem quẻ:
Cần làm gì để vượt qua được những khó khăn hiện nay.
a, về bố trí sắp xếp lại công việc kinh doanh hiện nay?
b, về bố trí sắp xếp lại cuộc sống gia đình?
Hậu sinh xin được làm phiền các bác, các anh!

ducnhan2012
15-06-14, 19:25
Tặng bạn tỷ_ tụy vào giờ dậu
Mời mọi người cho ý kiến ạ

Thuandd
16-06-14, 12:11
Tôi nhớ bạn đã được tư vấn rất kỹ càng rồi, anh Văn Hoài cũng có gieo quẻ cho bạn rất chính xác, tôi copy lại cho bạn suy ngẫm:

Góp vui với bạn một quẻ dịch (không phải tử vi)
Quẻ hữu thường: Ích - Trung phu
Câu hỏi: Không biết có làm nên trò trống gì không?
Trả lời: Chắc chỉ rút được kinh nghiệm mà thôi, hic

Bạn đang đánh đổi hạnh phúc gia đình lấy hão huyền đó. Nếu biết cách dừng lại thì còn kịp, nếu ráng gượng thì năm sau càng chuốt lấy đau đớn hơn rất nhiều. Bạn đang mất phương hướng, nếu đi xa hơn thì quay đầu lại sẽ không kịp. Liều lĩnh và cố chấp là hai vấn đề khác nhau. Cần phải dẹp bỏ tự ái để nhìn nhận vấn đề sáng suốt hơn.