PDA

View Full Version : Xin hỏi các bác và các ACE

xuanvn_2014
26-08-14, 22:37
Kính thưa các bác và các ACE
Hôm nay xuanvn vô tình biết được những clip nói về phong thủy,thì thấy chuyên gia phong thủy này nói là cung Cấn là cung thuộc"song tinh đáo hướng" nên thấy lạ,vì vậy mới gửi clip này lên đây,mong được các bác và các ACE giải thích giùm

https://www.youtube.com/watch?v=j2yUsiIrwM8

NhấtLụcTamBát
27-08-14, 14:03
À thì ra theo Thầy trong clip là nhà hướng Cấn và vận 8 là Cấn nữa nên bị song tinh đáo hướng ấy mà, vậy mà lại không thấy liệt kê trong bảng " các thế nhà song tinh đáo hướng" của clip nhỉ, à mà thầy luận ngũ hành cũng tuyệt vời luôn , hướng cấn Thổ, đường đi là thủy nên bị xung khắc nặng, công nhận hay, kiểu này phải chọn hướng đông Chấn mộc và có con đường trước nhà là thủy sinh mộc là tuyệt vời.
Còn nhà tọa Quý hướng Đinh, chủ nhà bảo xây nhà từ 1985, thế mà không biết sao lại tính tinh bàn vận 8 nhỉ !!! chắc là đổi vận rồi đây.
"Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dung" là lời khuyên rất hay, nhưng với clip này thì xin đừng nghe theo đối với những ai không biết hay biết ít về HK, còn các thầy HK thì vừa coi clip vừa nhe rang cười !!!

quangvinhn
27-08-14, 14:14
Thầi có nhiều clip tư vấn trên VTC lắm. Có clip dự đoán thị trường kinh tế, nghe mà rùng mình.
NGười hiểu xem xong môi răng lẫn lộn liền.

xuanvn_2014
27-08-14, 20:05
À thì ra theo Thầy trong clip là nhà hướng Cấn và vận 8 là Cấn nữa nên bị song tinh đáo hướng ấy mà, vậy mà lại không thấy liệt kê trong bảng " các thế nhà song tinh đáo hướng" của clip nhỉ, à mà thầy luận ngũ hành cũng tuyệt vời luôn , hướng cấn Thổ, đường đi là thủy nên bị xung khắc nặng, công nhận hay, kiểu này phải chọn hướng đông Chấn mộc và có con đường trước nhà là thủy sinh mộc là tuyệt vời.
Còn nhà tọa Quý hướng Đinh, chủ nhà bảo xây nhà từ 1985, thế mà không biết sao lại tính tinh bàn vận 8 nhỉ !!! chắc là đổi vận rồi đây.
"Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dung" là lời khuyên rất hay, nhưng với clip này thì xin đừng nghe theo đối với những ai không biết hay biết ít về HK, còn các thầy HK thì vừa coi clip vừa nhe rang cười !!!

Cám ơn bác NhấtLụcTamBát
Mấy tháng nay em cũng học về phi tinh nên cũng biết chút ít,thấy chuyên gia này nói hướng Cấn thuộc song tinh đáo hướng nên thấy lạ,nhưng lại nghĩ,"biển học vô bờ",có thể có nhiều cách nói,vì vậy mới gửi lên đây để hỏi cho chắc ăn.Thấy bác nói vậy em rõ rồi,sợ chuyen gia này quá.Chắc là đã có vài gia đình làm chuột bạch cho chuyên gia này rồi hihi

xuanvn_2014
27-08-14, 20:05
Thầi có nhiều clip tư vấn trên VTC lắm. Có clip dự đoán thị trường kinh tế, nghe mà rùng mình.
NGười hiểu xem xong môi răng lẫn lộn liền.

Cám ơn Bác đã ghé thăm

vinhlac188
28-08-14, 10:43
Chào bạn XUAN2014
MỤC này bạn nên đăng bên 'thư giãn giao lưu 'tôi đoán bạn là người Hải Phòng bạn cho sô ĐT để anh em HP giao lưu với bạn
XIN CHÀO