PDA

View Full Version : Xem giúp dùm em vấn đề công danh, sự nghiệp

Phuong Cat
09-11-09, 11:16
Xin chào các cô, chú, anh, chị

Xin các cô, chú dành chút thời gian xem dùm em 1 quẻ về đường công danh, sự nghiệp và tiền bạc.

Em sinh ngày 30/04/1982 (nhầm mùng 07/04 năm Nhâm Tuất)

Sinh lúc 03:15 phút sáng

Sinh tại Việt Nam - Nữ

Mấy năm nay, công việc không như ý, nhất là năm nay, công việc cứ rơi vào vòng lẩn quẩn. Xin các bác xem cho em 1 quẻ xem vận hạn của em năm nay ra sao? Sắp tới thế nào? Khi nào thì sẽ gặp may mắn...

Rất mong các bác, cô, chú phản hồi sớm!

Mong tin!

Phuong Cat.

VÔ_ƯU
10-11-09, 19:26
Lá số:
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/031530041982/1/phuongcat.jpg

Phuong Cat
11-11-09, 09:30
Kính gửi các Bác,

Em nhìn vào cái bảng hỏng biết mô tê gì hết. Mong các bác dành chút thời gian lý giải giúp em ạh.

Mong tin các Bác!

Cám ơn!

Phượng Cát

Ducminh
14-11-09, 10:52
Chị là người thông minh, có học hành bằng cấp, đảm đang tháo vát và cũng khá lãng mạn đa tình
Nhan sắc thì khỏi chê, thiên khôi, đào hoa tọa mệnh hẳn là người xinh đẹp, có nhiều anh theo rồi ,tuy nhiên,Chị nên kết hôn muộn thì tốt, tránh được hình khắc
Thiên nguyệt đức ngộ đào hồng
Trai lấy vợ đẹp gái chồng giàu sang
Do 2 hung tinh không kiếp phạm vào cung phu --> vợ chồng chị nên làm khác cơ quan, vợ chồng đôi khi nên xa cách một chút cũng tốt
Công danh tốt, được nhiều người giúp đỡ, cung tài hội song lộc nên chị yên tâm rằng mình ko thể nghèo được, tuy rằng kiếm tiền nhiều nhưng cũng hao hụt, tụ tán thất thường do thiên không phạm vào tài cung
Cung tử tức của chị ko được tốt, chị nên cẩn thận bệnh tật thai sản, sinh nở
Năm nay là năm kỷ sửu - thiên khắc địa xung với ngày sinh của chị (quý mùi) nên mọi việc có thể ko được thuận lợi, như ý, Sang năm canh dần sẽ tốt hơn

Phuong Cat
16-11-09, 14:44
Phượng Cát cảm ơn các Bác đã dành thời gian trả lời.

Còn một việc mong các Bác xem cho em tiếp ạh. Số là hiện tại, em có cùng vài người bạn đứng ra thành lập Công ty, bạn em sinh năm 1968 và 1984, cho em hỏi là liệu em có thành quả gì không? Làm với nhau có hạp không? Và định khai trương trong năm nay có được không ạh?

Mong tra lời của các Bác sớm!

Phượng Cát

Phuong Cat
25-11-09, 17:12
Không có cao nhân nào trả lời giúp mình sao?

Vui lòng phản hồi sớm giúp Phượng Cát với!

Tks các cao nhân!

Tuvi
18-12-09, 13:16
Nếu 2 người này cùng công ty thì làm chung mình sẽ được lợi nhiều ,còn nếu 2 người này ở 2 công ty khác nhau thì nên làm với người 1984.Cũng gần cuối năm rồi nên để năm sau cũng dc.Thân chào

tom
18-12-09, 13:23
Hi Tuvi
lâu quá không gặp,vừa vào diễn đàn đã giải quyết 3,4 vụ tồn đọng luôn.mục tữ vi không có em thì không xong rồi hi hi.chúc mừng em trở lại :004:

Tuvi
20-12-09, 12:14
Dạ e chào a tom.Em bị bệnh phải nằm viện nửa tháng nên ko vào diễn đàn được anh.Dạ cũng nhờ có chị htruongdinh ,e DucMinh sau thì có KhoiTinh vào xem giúp mọi người nên cũng ít anh .:004:

tom
20-12-09, 12:23
Hi Tuvi
Em bây giờ khõe hẳn chưa?
lo cho sức khõe trước nhé
khi nào thật khõe hãy giúp ACE khác ,miễn có lòng thì chừng nào cũng được mà
chúc em giáng sinh vui vẽ hi hi