PDA

View Full Version : Kính nhờ các Bác giúp cho quẻ tình duyên/hạn kết hôn

yennhi
13-09-14, 20:25
7h47 tối ngày 13/9/2014 DL Việt Nam, Con xin gieo một quẻ hỏi về chuyện tình cảm? Con sẽ kết hôn cùng ai và hạn kết hôn khi nào?
Mặt H: hình
Mặt C: chữ hán. Gieo bằng đồng xu cổ
1/ C C C
2/ C C C
3/ H C H
4/ C C C
5/ H H H
6/ H H C

Xin các cao nhân vào giúp con quẻ này ạ.

phucnc
07-10-14, 12:05
Theo như quẻ bạn gieo và khả năng dự đoán nửa mùa của tớ thì người yêu đầu tiên đến với bạn bị người khác lấy mất, bạn sẽ lấy chồng ở phương Đông Bắc, và hạn lấy chồng là sang năm năm Mùi.

yennhi
07-10-14, 17:13
Cảm ơn Anh! Chồng này có ngoại hình thế nào ạ? Hihi, và em đã có cơ hội gặp chưa? Phương đông bắc là nơi ở hay là điểm đầu tiê gặp?

phucnc
07-10-14, 23:42
Ôi! chồng em cao to đẹp trai, đã quá ^^ gặp chưa thì anh chịu. Phương Đông Bắc là nơi ở của chồng tương lai. Em à!

yennhi
07-10-14, 23:54
Ui trời, năm mùi là năm sau đấy ạ. Mà anh chồng cao to đẹp trai này đâu chưa thấy xuât hiện nhey? hú hú. em làm zi mà quen được Anh chồng hay ho vậy Anh hén? hì,

phucnc
08-10-14, 00:22
Cao to đẹp trai thì làm gì có gì mà hay ho em? Quả dưa càng to thì cái cuống nó càng nhỏ mà! ^^

yennhi
08-10-14, 08:31
Dạ không, ý em là seo lại có zuyên với mấy ông đó được. hì hì. Em ăn rùi lủithủi một góc trong nhà mừ. khì khì.

goodlife
13-10-14, 02:19
chào bạn,

khi xem quẻ dịch cần thành tâm, nếu xem thử, coi chơi thế nào thì tài cao đến mấy cũng đoán trật lất. Nhiều khi coi chơi mà quẻ ứng hung triệu thì mất ăn mất ngủ!

yennhi
13-10-14, 08:19
Dạ, em chào Anh/Chị/Bạn,

Em đã xin quẻ là không coi chơi đâu ạ, chỉ sợ quẻ không ứng thôi.

Em cảm ơn.

goodlife
18-10-14, 02:36
chào bạn yennhi,
tôi đoán dở lắm nhưng cứ thử xem sao,
có phải bạn đang để ý tới 1 người trong một buổi ăn tiệc mừng hay sinh nhật gì đó tại nhà? và cũng do bố mẹ anh chị gợi ý?
người này da ngăm đen, giỏi buôn bán, ăn nói lanh lợi, nhà rất giàu, ... rất hợp ý nhưng sợ không thành vì cả 2 bên chẳng có tình ý gì! Lúc đầu bạn không ưng nhưng giờ thì có vẻ ưng !?
tôi đoán sai chỗ nào thì hồi âm cho biết nhé!
chúc bạn vui.

yennhi
20-10-14, 23:15
chào bạn yennhi, Chào bạn
tôi đoán dở lắm nhưng cứ thử xem sao,
có phải bạn đang để ý tới 1 người trong một buổi ăn tiệc mừng hay sinh nhật gì đó tại nhà? và cũng do bố mẹ anh chị gợi ý?Mình thích bạn mình hiện tại do một buổi tình cờ online, chứ không có ai giới thiệu hay gợi ý gì hết
người này da ngăm đen, giỏi buôn bán, ăn nói lanh lợi, nhà rất giàu, ... rất hợp ý nhưng sợ không thành vì cả 2 bên chẳng có tình ý gì! Hì, chắc quẻ này mình gieo lúc lòng chộn rộn hay sao nên có thể không ứng, da bạn mình trắng nhưng đi nắng thành hơi ngăm, nhưng để khoảng thời gian thì trắng lại bạn ạ, bạn mình làm bên kỹ thuật, ăn nói thì ôi thôi dễ mích lòng người khác vì tính thẳng đuột, nhà bình thường,..và chẳng hợp ý mình chút nào. hì hì,Lúc đầu bạn không ưng nhưng giờ thì có vẻ ưng !? Mình và bạn mình lúc đầu ghét nhau thấy sợ
tôi đoán sai chỗ nào thì hồi âm cho biết nhé!
chúc bạn vui.
Bạn còn gì muốn hỏi thêm nữa không? Mình sẵn sàng

phucnc
21-10-14, 13:27
Em trả lời cái gì thế này?

yennhi
21-10-14, 14:45
Em trả lời cái gì thế này?
Chào Anh! lâu ngày quá, Anh vẫn khoẻ chứ ạ.
Dạ, trên có một bạn hỏi nên em chỉ trả lời lại để bạn ấy kiểm chứng thôi ạ.

phucnc
21-10-14, 16:10

Ý anh là đoạn trả lời của em ở trên không có thông tin, anh cũng muốn đọc thông tin ấy! ^^ anh vẫn khỏe cám ơn em!

yennhi
21-10-14, 17:50
Ý anh là đoạn trả lời của em ở trên không có thông tin, anh cũng muốn đọc thông tin ấy! ^^ anh vẫn khỏe cám ơn em!
À, dạ không. Ý em là nếu bạn Goodlife muốn hỏi gì nữa thì cứ hỏi, em sẽ nói để bạn ấy nghiệm lý ạ.

goodlife
31-10-14, 03:21

cảm ơn bạn yennhi đã cho mình biết để học hỏi.

phiphươnghô
26-11-14, 22:57
Quẻ gieo hỏi 1 cách bâng quơ,rõ là đang trog thế chọn lựa đối tượng luyến ái,bản thân trong thời gian ra quẻ này cho thấy đang lo lắng,bất an,đứng ngồi ko yên và có vẻ mơ hồ ko rõ ràng trog suy nghĩ
Quan trì thế hẳn là đã có đối tượng,nhưng bị trưởng bối,anh chị e trong nhà ngăn cấm

Đối tượng khá đào hoa và có duyên với phụ nữ
a ta còn có 1 nhân duyên mới trong tháng 10 âm lịch này,và ko chung tình với e đâu bé ak

Trong quẻ này thấy có xuất hiện thêm 1đối tượng nữa chủ động cưa cẩm e
Nhưng ngta chỉ toàn nói dốc láo cho vui thui chứ chẳng thực tâm j đâu,người nam mới xuất hiện này vóc người hơi đậm,tầm 30 ngoài

Trong tháng 8 âm lịch này có thể có tu sửa,duy chuyển nhà,chỗ ở

Trời mưa dỗi dãi vài lời hý luận cho vui!