PDA

View Full Version : Là quẻ gi,nếu dùng dịch để luận về 6700 cây bị chăt ở hà nội

xuanvn_2014
24-03-15, 05:46
Thưa các bác và các anh chị em
Mấy ngày qua dư luận rất bức xúc về việc 6700 cây cổ thụ bị chặt không thương tiếc,thật là 1 tội ác.theo các cụ nhà ta thì có thể đây là điềm gở,nhưng không biết cụ thể ra sao,vậy xin hỏi,nếu dùng dịch để luận chuyện xấu tốt,thì căn cứ vào đâu để lấy quẻ

DangHuyAnh
25-03-15, 08:57
Đọc xong lên quẻ bĩ-quán.
Đọc: Xấu mặt.
Thông tin thêm: kế hoạch này được lên năm Ngọ. Thực hiện năm Mùi. Công việc này chỉ là bước đầu của việc nâng cấp các tuyến nhà or giải tỏa mặt đường để thực hiện chính sách về nhà chung cư, nhà cao tầng tòa tháp sau đó. Công việc này vẫn tiếp tục thực hiện nhỏ giọt lẻ tẻ.
Vài dòng luận tinh linh và ko ăn nhậu gì với câu hỏi của người hỏi, sai xót mong được bỏ quá cho. :0006:

xuanvn_2014
25-03-15, 12:05
Đọc xong lên quẻ bĩ-quán.
Đọc: Xấu mặt.
Thông tin thêm: kế hoạch này được lên năm Ngọ. Thực hiện năm Mùi. Công việc này chỉ là bước đầu của việc nâng cấp các tuyến nhà or giải tỏa mặt đường để thực hiện chính sách về nhà chung cư, nhà cao tầng tòa tháp sau đó. Công việc này vẫn tiếp tục thực hiện nhỏ giọt lẻ tẻ.
Vài dòng luận tinh linh và ko ăn nhậu gì với câu hỏi của người hỏi, sai xót mong được bỏ quá cho. :0006:

Cám ơn Bác