PDA

View Full Version : Nhờ xem ngày giờ cưới

duytuanhn
25-06-15, 00:36
Nhờ Các bác xem cho em ngày giờ cưới, đón dâu
Nam sinh năm 1961
Nữ sinh năm 1969
Em xin cám ơn.

dauvanphung
04-11-15, 13:43
Nhờ Các bác xem cho em ngày giờ cưới, đón dâu
Nam sinh năm 1961
Nữ sinh năm 1969
Em xin cám ơn.
TRẢ LỜI
Đừng dại mà cưới vợ năm nay (2015) sẽ gặp rất nhiều khó khăn sau này đấy 2 cháu ạ. Đợi đến sang năm (2016) hoặc 2017 hãy tổ chức
Thân ái.

vinhlac188
04-11-15, 15:28
Ôí giời ôi.Trường hợp này đến chết vì buồn cười với anh Phùng mất thôi.Tôi xin chúc phúc cho chú rể và cô dâu.Chú rể bằng tuổi tổng thống Obama còn về tuổi so với anh Phùng chắc chỉ kém đôi chút.Lấy vợ xem tuổi đàn bà,làm nhà xem tuổi đàn ông. Tuổi của cô dâu là tuổi dậu năm nay không vướng cái gì vậy mau mau mà cưới đi thôi. Không nên hoãn cái sự sung sướng đó,cưới nhanh lên không tổng thống Obama sắp hết nhiệm kì thứ 2 rồi đó .Một lần nữa xin chúc phúc cho 2 người.

ThaiDV
04-11-15, 20:00
Ôí giời ôi.Trường hợp này đến chết vì buồn cười với anh Phùng mất thôi.Tôi xin chúc phúc cho chú rể và cô dâu.Chú rể bằng tuổi tổng thống Obama còn về tuổi so với anh Phùng chắc chỉ kém đôi chút.Lấy vợ xem tuổi đàn bà,làm nhà xem tuổi đàn ông. Tuổi của cô dâu là tuổi dậu năm nay không vướng cái gì vậy mau mau mà cưới đi thôi. Không nên hoãn cái sự sung sướng đó,cưới nhanh lên không tổng thống Obama sắp hết nhiệm kì thứ 2 rồi đó .Một lần nữa xin chúc phúc cho 2 người.

Cũng phải có lúc nhầm lẫn chứ Bác. Hihi! Chú Vanhoai thi thoảng cũng vẫn nhầm. Mọi người đôi lúc post bài cũng nhầm, rồi thay đổi nội dung đấy thôi!

DucKien
04-11-15, 20:14
Cuộc đời vẫn đẹp.
http://vietnamnet.vn/vn/doi-song/116953/la-lung---lay-vo--sinh-con-o-tuoi----90.html

vanhoai
05-11-15, 14:40
Cảm ơn bác Phùng.
Bác Phùng hơn 2 bạn này cũng đến 20 tuổi nên gọi cháu cũng không có sao.