PDA

View Full Version : Chất gây nghiện mới

vanhoai
30-06-15, 18:53
Xin cảnh báo đến các bạn gần xa

Gần đây có một tình trạng nghiên ngập mới đó là nghiện HuyenKhonglyso.com

Từ các ông chồng và đặc biệt là các bà vợ rất than phiền về tình hình nghiên Internet mới này

Nay cảnh báo đền các bạn gần xa, hihi

Bạn nào thấy đúng xin "like" một phát

quangtung
30-06-15, 18:57

Từ các ông chồng và đặc biệt là các bà vợ rất than phiền về tình hình nghiên Internet mới này

Con xin đặt gạch ngồi chờ biện pháp cai nghiện của Chú VanHoai...:761:

Jangtam58
30-06-15, 19:47

Ngày nào không "chích" được một phát là hôm đó không tài nào ngủ được.
Chất gây nghiện này không thể nào cai được.
Like anh Hoài một phát và tặng thêm nhiều phát nữa cho anh "phê" luôn hết đường cai luôn.hehehe....

annhien
30-06-15, 20:09

Hihihihihihihihi! Like Like Like ...

Một số biểu hiện thường gặp của các con nghiện như sau:

- Đầu tiên dễ bắt gặp nhất là nét mặt đăm chiêu, cứ hay nhìn về xa xăm trông rất mơ hồ.
- Bàn tay thường ngồi bấm bấm lung tung, miệng lẩm bẩm không biết nói gì.
- Tóc ngày càng bạc thêm.
....

Bác nào còn biết những biểu hiện khác về con nghiện vui lòng cập nhật thông tin thêm để mọi người cảnh giác!

ThaiDV
30-06-15, 22:48

Biết làm sao được chú. Thôi thì đã chót "Nghiện" HKLS rồi, chẳng duyên thì cũng là nghiệp chú ạ! Hihi

kidsdal
01-07-15, 00:26
Có lẽ admin nên cảnh bảo thêm ngoài mặt tiền trang web " Trang web này gây nghiện 1 cách hữu ích và tự nhiên"

vanhoai
01-07-15, 11:53

- Đầu tiên dễ bắt gặp nhất là nét mặt đăm chiêu, cứ hay nhìn về xa xăm trông rất mơ hồ.
....

Bác nào còn biết những biểu hiện khác về con nghiện vui lòng cập nhật thông tin thêm để mọi người cảnh giác!

Nhiều khi vỗ đùi đen đét, lúc thì miệng há hốc phát ra những tiếng à, ờ ....vô nghĩa. Đêm đã khuya vợ dục năm lần bảy lượt vẫn chưa chịu đi ngủ, có lúc 2-3 giờ sáng bật dậy lại cắm đầu vào máy tính....thương thay cho con nghiện, hichic

Jupiter
01-07-15, 13:49
Mắt thì cứ hết nhìn vòng tròn lại đến hình tam giác, miệng thì cứ lẩm bẩm đếm 1,2,3,4 9 , nhiều lúc ngước mặt lên nhìn trời rồi lại cúi đầu nhìn đất, ai da mấy nghìn năm trôi qua rồi sao con người ta vẫn như vậy ?.........

Jangtam58
01-07-15, 18:37

....

Nghiện đến nỗi 12 giờ đêm phải bay vào Saigon để giải "cơn nghiện" hahaha.........quá tội.
Còn có Anh phải bay ra Hanoi..........nửa chứ.hehehe..........

vanhoai
01-07-15, 19:34
Nghiện đến nỗi 12 giờ đêm phải bay vào Saigon để giải "cơn nghiện" hahaha.........quá tội.
Còn có Anh phải bay ra Hanoi..........nửa chứ.hehehe..........

Nhà anh JangTam ở DaKNong khu nào, bữa "tê" anh em mình gặp nhau "chích" một phát cho đã, hihi
Mà ở ngoài "nớ" có thêm con nghiện nào không, chích luôn cho vui. Nếu nhiều rủ nhau đi làm từ thiện luôn.

Jangtam58
01-07-15, 19:55
Nhà anh JangTam ở DaKNong khu nào, bữa "tê" anh em mình gặp nhau "chích" một phát cho đã, hihi
Mà ở ngoài "nớ" có thêm con nghiện nào không, chích luôn cho vui. Nếu nhiều rủ nhau đi làm từ thiện luôn.

Nhà em ở Dakndrung,Daksong .
Ở đây chẳng thấy ai nghiện cả.
Đang tìm kiếm vài con nghiện ở Daknong nhưng không thấy đâu cả.
Họ nghiện cà phê với tiêu thôi.
Đang tìm kiếm con nghiện từ thiện đây...để qua năm cùng chích một phát cho phê luôn.hehehe.......
Thân mến.

vanhoai
01-07-15, 21:06
Nhà em ở Dakndrung,Daksong .
Ở đây chẳng thấy ai nghiện cả.
Đang tìm kiếm vài con nghiện ở Daknong nhưng không thấy đâu cả.
Họ nghiện cà phê với tiêu thôi.
Đang tìm kiếm con nghiện từ thiện đây...để qua năm cùng chích một phát cho phê luôn.hehehe.......
Thân mến.

Ở Đăk n'Drung có trồng nhiều cà phê không? Qua năm tôi đưa ong về đó để là anh em tha hồ chích, í là ong chích, hihi
Từ Gia Nghĩa vào, rẽ vào TL 686 đi khoảng 12-13 km là tới đúng không?

hactientn
01-07-15, 21:14
Biểu hiện bệnh lý là đang đi thì đứng lại nhìn lên trời và ngó xuống đất, lẩm bẩm rồi đi tiếp, đầu gật gật ra chừng thâm thúy quá. Lại tự thấy chẳng hiểu mô tê gì? lai dang di và đứng lại....hkls. acc...accc.

Jangtam58
01-07-15, 21:47
Ở Đăk n'Drung có trồng nhiều cà phê không? Qua năm tôi đưa ong về đó để là anh em tha hồ chích, í là ong chích, hihi
Từ Gia Nghĩa vào, rẽ vào TL 686 đi khoảng 12-13 km là tới đúng không?

Ở đây cà phê cũng có nhiều đó .
Đúng là tỉnh lộ 686 đi vào.
Cũng thấy nhiều nhà đem ong vào đây.
Muốn chích thì cứ vào mà chích.Ong Lâm đồng mà chích chắc khỏi về luôn.hehehe.........

Namsach
01-07-15, 23:34
Còn em thì hàng ngày đãi cát tìm vàng bao gồm cả quặng mang về kho dự trữ, và tôi luyện, đặc biệt nhăm nhe xem các bậc tiền bối Văn Hoài, Asvn, Namphong, VinhL...có post bài nào mới là đưa về kho ngay. Không biết tiền bối Asvn giờ này ở đâu vậy?