PDA

View Full Version : Mong mọi người xem giúp e tuổi 86 và 89 ạ

linhldxh
08-09-15, 11:54
E là nữ sinh ngày 3/11/1986 khoảng 5-7h sáng bạn trai e sinh 15/10/1989 lúc đầu thì bạn trai e có nói ko để ý vấn đề tuổi như tnao nh bjo có nh ng nói là ko nên còn có ng nói đến với nhau thì chắc chắn 2 vợ còn ko đến với nhau thì 50t mới lấy vợ nhờ các bác xem giúp e ah e đọc thấy bảo tuổi bọn e chỉ khắc khẩu thôi

linhldxh
18-09-15, 00:54
E là nữ sinh ngày 3/11/1986 khoảng 5-7h sáng bạn trai e sinh 15/10/1989 lúc đầu thì bạn trai e có nói ko để ý vấn đề tuổi như tnao nh bjo có nh ng nói là ko nên còn có ng nói đến với nhau thì chắc chắn 2 vợ còn ko đến với nhau thì 50t mới lấy vợ nhờ các bác xem giúp e ah e đọc thấy bảo tuổi bọn e chỉ khắc khẩu thôi huhuhu ko có bác nào xem giúp e ạ

ThaiDV
19-09-15, 22:16
huhuhu ko có bác nào xem giúp e ạ

Bạn sinh năm 86 hay 96 vậy? Hihi! Có gần trăm người muốn vào giúp bạn đấy chứ. Nhưng mà đọc xong bài của bạn đứt hơi mà ngất luôn, ko tư vấn nổi nữa. Mình thì ko biết bói toán, nên tặng bạn 2 câu này:

Sinh rằng giải cấu là duyên
Xưa nay nhân định thắng thiên cũng nhiều.

Chúc bạn may mắn!

vanhoai
20-09-15, 04:59
E là nữ sinh ngày 3/11/1986 khoảng 5-7h sáng bạn trai e sinh 15/10/1989 lúc đầu thì bạn trai e có nói ko để ý vấn đề tuổi như tnao nh bjo có nh ng nói là ko nên còn có ng nói đến với nhau thì chắc chắn 2 vợ còn ko đến với nhau thì 50t mới lấy vợ nhờ các bác xem giúp e ah e đọc thấy bảo tuổi bọn e chỉ khắc khẩu thôi

Khi người ta mới yêu thì cần gì tuổi? Nay đã "no xôi, chán chè" thì thiếu gì cớ để chia tay? Cứ nghe miệng thế gian thì còn nên cơm cháo gì.

Bạn sinh 1986 mà cách viết sao đọc không nổi vậy? Nên về trau dồi thêm chính tả Việt ngữ bạn nhé. Có thể đây là yếu tố bạn trai "chán chè" chăng? Và đây cũng là yếu tố không ai muốn giúp bạn.

linhldxh
21-09-15, 13:54
em xin lỗi tại do e bán hàng online trả lời khách nhiều nên thường hay viết tắt mong các bác thông cảm cho em ạ

linhldxh
21-09-15, 13:59
Khi người ta mới yêu thì cần gì tuổi? Nay đã "no xôi, chán chè" thì thiếu gì cớ để chia tay? Cứ nghe miệng thế gian thì còn nên cơm cháo gì.

Bạn sinh 1986 mà cách viết sao đọc không nổi vậy? Nên về trau dồi thêm chính tả Việt ngữ bạn nhé. Có thể đây là yếu tố bạn trai "chán chè" chăng? Và đây cũng là yếu tố không ai muốn giúp bạn.

em xin lỗi chắc tại do thói quen chuyên viết tắt của em nên khi viết đã không để ý là phải viết rõ ràng ra. Không phải là " chán chè " ạ mà là quá câu nệ vào câu các cụ để lại " dần, thân, tỵ, hợi" tứ hành xung