PDA

View Full Version : Nhờ các bác xem giúp đường tình duyên của tôi thế nào?

trungkien_a2
03-12-09, 15:10
Đây là lá số của tôi : Một vài tài liệu nói là cách Tướng gặp Triệt là cách độc và Liêm-Tướng đồng cung là bất hòa.
Tôi rất lo lắng,bản thân tôi cũng rất đàng hoàng,biết điều và coi trọng đường tình duyên nhưng chưa gặp được người mà tôi thấy hợp.
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/064507121985/1/tran_trung_kien.jpg

Kính nhờ các bác giải đoán giúp!!!
spyware

Ducminh
03-12-09, 15:45
Cung thê của anh có Cô thần, quả tú hội hợp nên hôn nhân muộn là đúng thôi, hơn nữa sao triệt đóng ở đó cũng làm đường tình duyên thêm muộn màng trắc trở
Nhưng em thấy anh mới có 25 tuổi ( 24 tuổi dương) - tuy ko dám nói là còn trẻ nhưng cũng chưa già tới mức phải quá lo lắng về chuyện vợ con
Có duyên rồi sẽ tự đến thôi, chỉ e đến lúc duyên tới thì muốn tránh cũng ko được :202::202::202::202:

trungkien_a2
07-12-09, 10:18
sao triệt đóng ở đó cũng làm đường tình duyên thêm muộn màng trắc trở.Nhưng em thấy anh mới có 25 tuổi ( 24 tuổi dương) - tuy ko dám nói là còn trẻ nhưng cũng chưa già tới mức phải quá lo lắng về chuyện vợ con :
Mình lo là lo cái số thê thiếp của mình chứ không lo lắng đến chuyện chưa bao giờ có người yêu.Tuổi còn trẻ mà :1345:
Nghe nói một số thầy có thể "Di cung hoán số " nên mình lên diễn đàn hỏi xem có chuyện đó thật không ? Cái cung thê thiếp xấu quá muốn vượt lên cái số có được không nhỉ?

Ducminh
07-12-09, 12:30
Thiên nguyệt đức ngộ đào hồng
Trai lấy vợ đẹp gái chồng giàu sang
Em thấy cung thê cung thê của anh đâu có xấu nghiêm trọng như anh nói
Còn về chuyện Di cung hoán số thì em cũng đã nghe nhưng ko tin lắm, nếu có thể làm được thì các thầy thuật số cao tay đã sửa lá số cho con cháu họ thành công hầu khanh tướng hết cả rồi.
Theo em di cung hoán số chỉ là hình thức đại loại như Cung mệnh xấu mà cung thiên di đẹp thì mình nên tích cực giao thiệp với các mối quan hệ xã hội, ko nên sinh sống lập nghiệp ở bản quán mà đi nơi khác sinh sống làm ăn....như vậy sự tốt đẹp ở cung thiên di sẽ ảnh hưởng nhiều đến mình mà hạn chế đi cái xấu ở mệnh cung...Hay xem số thấy mệnh này sống ở phương nam thì hợp, bất lợi ở phương bắc thì mình chuyển về nam sinh sống......

Khôi Tinh
07-12-09, 13:34
Cung Thê là Hình Riêu Không Kiếp, tất nhiên tan vỡ những mối tình đầu...

Cung Thê ko tốt khi hội Sát Phá Liêm Tham, nhưng hay ở chổ có sao Nguyệt đức, sau vận 32 mới tính được, vì có Triệt Thiên Hình cư Thê, cưới xong gia đình vợ có lo lắng, hỗ trợ cho phát triển...

Giai đoạn này nhiều cơ hội lấy vợ nhưng cũng tiềm tàng nhiều nguy cơ đổ vỡ. Gắn với nhau bằng những mối quan hệ "qua lại". Tình cảm ko sâu sắc lắm.

Giai đoạn 42 là giai đoạn hạnh phúc nhất trong chuyện tình cảm.

trungkien_a2
16-12-09, 08:52
Cảm ơn mọi người rất nhiều
Mình cũng yên tâm hơn rồi
Bây giờ lo kiếm thật nhiều tiền đã
:202: