PDA

View Full Version : Kính nhờ các vị tiền bối giải đáp giúp e về cung phi bát trạch và cung phi bát tự.

koytotet
14-04-16, 09:13
Em sinh 06h 05" ngày 24/8/1990( âm lịch là 05/7/1990) và ny em sinh 8h00" ngày 11/5/1995.( âm lịch là 12/4/1995)
Các bác cho em hỏi lấy nhau thì xem cung phi bát trạch hay bát tự. Vì bát trạch của em với ny em thì hợp còn bát tự thì ko. Vậy kính mong các bác xem giúp em ạ.
Con vấn đề nữa là. Người yêu e có đúng sinh giờ kim xà thiết toả ko a. Và có cách gì hoá giải ko ạ
Kính mong các bác chỉ giúp. E xin cảm ơn nhiều ạ

koytotet
14-04-16, 21:33
Kính mong các bác, các chú, các cô, các anh chị xem giúp cho con, em ạ
Em xin cảm ơn

koytotet
20-04-16, 20:48
Mong mọi người giúp đỡ ạ

koytotet
29-04-16, 06:19
Rất mong đc các bác các cô các anh các chị giúp đỡ

tranbinhchuong
29-04-16, 10:27
Em sinh 06h 05" ngày 24/8/1990( âm lịch là 05/7/1990) và ny em sinh 8h00" ngày 11/5/1995.( âm lịch là 12/4/1995)
Các bác cho em hỏi lấy nhau thì xem cung phi bát trạch hay bát tự. Vì bát trạch của em với ny em thì hợp còn bát tự thì ko. Vậy kính mong các bác xem giúp em ạ.
Con vấn đề nữa là. Người yêu e có đúng sinh giờ kim xà thiết toả ko a. Và có cách gì hoá giải ko ạ
Kính mong các bác chỉ giúp. E xin cảm ơn nhiều ạ

nam canh-ngọ cung khảm phối nữ ất-hợi cung khảm là Phù-bách Phục-Vị Hôn : nhất-sanh bình-đạm , có trai có gái , đoàn-viên hòa-mục , vô-kinh vô-hiểm , Trung-CÁT chi Phối .
-------------có thể sanh gái nhiều trai ít .

nam nữ cùng cung thủy tỉ-hòa : Rất Tốt .

Các cháu yêu nhau thật lòng rồi mà thuộc Phục-vị Hôn là quá-Tốt còn chi nửa mà lo-lắng vô-cớ , đừng có chạy lung-tung tìm thầy mò mà có khi đụng phải tường-rào hay cột-đèn ngoài đường nhé .

muốn tìm-hiểu thêm thì vào mục Hôn-nhân $ gia-đình : bài << Cửu-cung Phối-Hôn >> mà xem kỷ nhé .:25458:

koytotet
30-04-16, 07:04
Con cảm ơn bác nhiều ạ. Con xin lỗi đã làm phiền bác. Con không tìm thấy mục củu cung và hôn phối như bác bảo. Tại con xem sách thấy cung phi bát trạch của con và ny thì ra phục vị. Nhưng cung phi bát tự thì lại ra ngũ quỷ. Còn cung sanh thì con kb xem a. Con mong bác bớt chút thời gian để giải thích giùm con ạ. Con cảm ơn bác

tranbinhchuong
02-05-16, 22:19
Con cảm ơn bác nhiều ạ. Con xin lỗi đã làm phiền bác. Con không tìm thấy mục củu cung và hôn phối như bác bảo. Tại con xem sách thấy cung phi bát trạch của con và ny thì ra phục vị. Nhưng cung phi bát tự thì lại ra ngũ quỷ. Còn cung sanh thì con kb xem a. Con mong bác bớt chút thời gian để giải thích giùm con ạ. Con cảm ơn bác

xem trong mục gia-đình & hôn-nhân bài < Phối-hôn theo Bát-San-Củu-Cung >:1r1:

koytotet
03-05-16, 11:18
xem trong mục gia-đình & hôn-nhân bài < Phối-hôn theo Bát-San-Củu-Cung >:1r1:

Bác ơi. Con đã tìm cả 2 mục tư vấn và diễn đàn về so tuổi hôn nhân và gia đình nhưng k thấy phối hôn theo bát san cửu cung a. Con cảm ơn bác nhiều. Con mong bác cho con đường link ạ, con tìm cả ngày k thấy

tranbinhchuong
09-05-16, 10:17
Bác ơi. Con đã tìm cả 2 mục tư vấn và diễn đàn về so tuổi hôn nhân và gia đình nhưng k thấy phối hôn theo bát san cửu cung a. Con cảm ơn bác nhiều. Con mong bác cho con đường link ạ, con tìm cả ngày k thấy
Tìm chuyên-mục ngoài lý-số --------Mục ::: gia-đình-Hôn-nhân thi nhấp vào sẽ thấy ngay bài Phối-hôn theo BÁT-SAN CỬU-CUNG của bác tranbinhchuong . dễ tìm quá mà sao cháu nói o có vậy hả .........

koytotet
10-05-16, 16:12
Tìm chuyên-mục ngoài lý-số --------Mục ::: gia-đình-Hôn-nhân thi nhấp vào sẽ thấy ngay bài Phối-hôn theo BÁT-SAN CỬU-CUNG của bác tranbinhchuong . dễ tìm quá mà sao cháu nói o có vậy hả .........
Con cảm ơn bác. Con chưa bh vào mục í bác ạ. Con cảm ơn bÁc nhe