PDA

View Full Version : Anh vanhoai đã đạt được 5.000 bài viết.

Jangtam58
31-08-16, 19:52
Xin chúc mừng và cảm ơn anh VanHoai đã cống hiến cho diễn đàn HKLS với 5000 bài viết.
Với khoảng thời gian rất dài anh vẫn miệt mài viết và viết và cống hiến cho diễn đàn những bài viết rất giá trị.
Anh chị em trong diễn đàn HKLS có ý kiến gì ?
Kỷ lục này không nơi nào có?
Với ý tưởng nghiên cứu vì tương lai của chúng ta, anh VanHoai đã không tiếc công,của xây dựng nên diễn đàn HKLS cho anh em ta có nơi tìm tòi học hỏi.
Anh viết mỏi cả tay,cay cả con mắt,ê cả cái mông,cong cả cái lưng,mòn hết bàn phím hehe........cảm ơn anh rất nhiều.
Xin cảm ơn anh Vanhoai.
Xin cảm ơn các Admin của diễn đàn HKLS.
Cảm ơn các bạn thân mến của tôi.

thanhcongtu
31-08-16, 21:04
Bác ấy thật có tâm:

"Thiện căn ở tại lòng ta
Chữ Tâm kia mới bằng ba chữ Tài"
_________________________Nguyễn Du

nguyenthanhhiep1980vl
04-09-16, 16:22
Cháu cũng xin chân thành cám ơn Chú Hoài đã truyền đạt những trãi nghiệm về kiến thức về phong thủy cho thế hệ sau tiếp nhận .Cái tâm và tấm lòng của chú sẽ được mọi người đón nhận và phát huy.Chúc chú luôn khỏe và thông tuệ, khai sáng con đường chân lý phong thủy.

Jangtam58
16-12-16, 16:28
Mừng HUYRUAN được lên Hội viên Đặc biệt.
Anh em cùng chúc mừng cho HuyRuan Mau lớn.

DinhAnh
16-12-16, 21:15
Xin chúc mừng và cảm ơn anh VanHoai đã cống hiến cho diễn đàn HKLS với 5000 bài viết.
Với khoảng thời gian rất dài anh vẫn miệt mài viết và viết và cống hiến cho diễn đàn những bài viết rất giá trị.
Anh chị em trong diễn đàn HKLS có ý kiến gì ?
Kỷ lục này không nơi nào có?
Với ý tưởng nghiên cứu vì tương lai của chúng ta, anh VanHoai đã không tiếc công,của xây dựng nên diễn đàn HKLS cho anh em ta có nơi tìm tòi học hỏi.
Anh viết mỏi cả tay,cay cả con mắt,ê cả cái mông,cong cả cái lưng,mòn hết bàn phím hehe........cảm ơn anh rất nhiều.
Xin cảm ơn anh Vanhoai.
Xin cảm ơn các Admin của diễn đàn HKLS.
Cảm ơn các bạn thân mến của tôi.

Cháu mới gia nhập diễn đàn chưa lâu nhưng thấy chú Văn Hoài miệt mài, tận tình, nhiệt huyết với diễn đàn cũng như với cac thành viên cháu rất khâm phục,và cảm nhận được ở chú có một tấm lòng thật rộng mở. cháu vô cùng cảm ơn chú Văn Hoài cùng Admin thành lập diễn đàn để chúng cháu được tham gia,được nhận sự giúp đỡ cũng như để được tìm hiểu, có cơ hội được học hỏi.
Cháu cảm ơn và rất cảm ơn.Chúc chú Văn Hoài luôn khỏe.
Chú Jangtam58 cũng thật vui tính, qua dọng văn và những hướng dẫn chỉ bảo trên diễn đàn cháu cảm thấy chú là người cũng rất dễ gần gũi.
Cháu cảm ơn chú nhiều.

DinhAnh
16-12-16, 21:27
Mừng HUYRUAN được lên Hội viên Đặc biệt.
Anh em cùng chúc mừng cho HuyRuan Mau lớn.

Xin chúc mừng HuyRuan,
Chúc HuyRuan khỏe và luôn tấn tới.

1268
17-12-16, 11:23
Xin được trân trọng cảm ơn anh từ đáy lòng!

Lê Điền
18-12-16, 01:30
Cám ơn Anh Van Hoai rất nhiều...