PDA

View Full Version : Cuu, cuu, cuu

dung
21-12-09, 09:38
http://xemtuong.net/KHHB/tuvi/index.php?name=Nguyen+Van+Dung&day=28&month=1&year=1979&hour=20%3A00&gender=1&isVN=&isLunar=&security_code=3541
Chao cac bac!
Xin loi vi da lam phien cac bac, nhung du the nao thi cung danh phai co loi vay. So la, trong nam vua qua cong viec em co nhieu xao tron qua, doi khi em khong hieu tai sao lai co nhung thay doi nhu the va den hien gio em cung chua biet la thay doi do dung hay sai. Vi su phan van do nen em mao muoi nho cac bac xem qua la so tu vi cua em va cho em biet duong cong danh su nghiep cua em trong tuong lai se nhu the na. Em rat lay lam vui khi nhan duoc su quan tam cua cac bac. Xin chan thanh cam on cac bac nhieu.
Em ten: Nguyen Van Dung; sinh ngay 28/01/1979, gio: 20h38, sinh tại Mien Bac.
Cac bac vui long gui cho em theo dia chi: dung_nguyenvan039@yahoo.com

bakhia
15-01-10, 17:46
có gì đâu mà bạn phải lo toán lên như thế, người giàu đứt tay chảy máu 1 chút thôi mà :20:

về sau tốt, yên tâm nhé.

thân mến

Ducminh
15-01-10, 20:38
Mệnh Tử-Phủ-Vũ-Tướng, có Tả hữu, khôi việt hội hợp, cách "Quần thần khánh hội" rất đẹp, Tuy rằng Thân cư Tài ngộ tuần, quan lộc cung lại có Thiên không phá hoại, công việc đôi khi bị cản trở, bất mãn thiệt thòi nhưng nhìn chung đây là lá số tốt, anh không cần quá lo lắng

dung
29-01-10, 11:55
Xin cam on cac ban da bot chut thoi gian xem la so cho minh.
Neu khong phien cac ban co the cho minh biet cu the:
Suc khoe, gia dinh, cong viec va su nghiep trong tuong lai.