PDA

View Full Version : Xin các cao nhân giúp em vài lời về tình duyên và công việc.

peonyflower
21-12-09, 23:53
Tình hình em đang ế chỏng vó lên,nhờ các bác xem giúp số em đến bao giờ mới hết ế chồng và công việc trong tương lai có khả quan hơn không ạ.Cứ tình hình này em khổ quá các bác ơi.
http://img.photo.zing.vn/file_uploads/gallery/sources/2009/12/21/11/26131261414557.jpg

Ducminh
22-12-09, 11:57
Chị có phải con cả trong nhà ko?

peonyflower
22-12-09, 15:06
Chị có phải con cả trong nhà ko?

Mình có anh trai bạn ạ.

Ducminh
22-12-09, 18:15
Nếu cứ như lá số này thì em thấy chị cũng là người thông minh, có nhan sắc, có duyên. Tại sao lại ko có chàng nào theo để đến nỗi muộn màng hôn nhân như thế này nhỉ???????????/

peonyflower
22-12-09, 19:28
Chị đẹp thì chẳng đẹp, nhưng nhìn cũng không đến nỗi nào em ạ.Em xem cho chị khi nào thì có người rước vậy em?

Ducminh
23-12-09, 09:49
Chị đẹp thì chẳng đẹp, nhưng nhìn cũng không đến nỗi nào em ạ.Em xem cho chị khi nào thì có người rước vậy em?
Sang năm Canh Dần sẽ có nhiều dấu hiếu khởi sắc , tốt đẹp cho hôn nhân khi vận có âm dương, đào hoa, thiên hỷ hội hợp. Nếu ko e lại phải đợi đến năm 34 tuổi.
Chúc chị sớm tìm được đức lang quân như ý

kimcuong
23-12-09, 13:10
Bạn có thể in bức tranh này, hay tìm mua tranh với đề tài tương tự mà treo trong phòng riêng của mình. Chúc nhiều may mắn.

http://i873.photobucket.com/albums/ab294/kimcuong_bucket/peogy-koi.jpg

tom
23-12-09, 13:36
Hi Kimcuong
hôm nay dùng phong thủy kích hoạt cung tình duyên,lâu nay dấu nghề nghe hi hi
cho tôi hỏi có cần treo bức tranh ở hướng nào không?
Kimcuong có thễ giãi thích về ý nghĩa của bức tranh một chút không? cám ơn

peonyflower
23-12-09, 16:25
Cám ơn đucminh và kimcương nhiều lắm.Mình đã treo bức ảnh hoa mẫu đơn 2 năm nay rồi ,chẳng thấy thay đổi gì cả.Mình treo hướng đông nam ở phòng ngủ như vậy có đúng không bạn?
Nhiều người nói lá số của mình rất khổ về chồng con và nghèo nữa,một số người nói sẽ có lúc giàu có nhưng lại nghèo ngay sau đó.Theo các bạn thì có phải vậy không?Các bạn cứ nói thật,với mình không sao vì mình biết chấp nhận số phận,xem để ngẫm rồi mới tin bạn ạ.

khoa
23-12-09, 16:35
Cám ơn đucminh và kimcương nhiều lắm.Mình đã treo bức ảnh hoa mẫu đơn 2 năm nay rồi ,chẳng thấy thay đổi gì cả.Mình treo hướng đông nam ở phòng ngủ như vậy có đúng không bạn?
Nhiều người nói lá số của mình rất khổ về chồng con và nghèo nữa,một số người nói sẽ có lúc giàu có nhưng lại nghèo ngay sau đó.Theo các bạn thì có phải vậy không?Các bạn cứ nói thật,với mình không sao vì mình biết chấp nhận số phận,xem để ngẫm rồi mới tin bạn ạ.

Bạn tuổi Mùi , sao Đào hoa tại Tí nên phải treo tranh tại cung Tí , phía Bắc của phòng ngủ. Bạn xem lại phía Bắc của phòng ngủ và của nhà ở có phạm gì xấu không ?

kimcuong
23-12-09, 16:55
peonyflower nói là đã treo tranh này nhưng không nói rõ là có cá Koi không?

peonyflower
23-12-09, 18:45
Cám ơn bạn.Mình treo bức tranh 2 bông mẫu đơn đang chớm nở không có cá được không bạn?Theo mình thì phía bắc không có gì phạm bạn ạ.Phía bắc mình treo 2 bức tranh,1 bức phong cảnh và bức 2 rất nhiều đàn ông.Nghe bạn mình bỏ bức thứ 2 treo tấm tranh 2 bông mẫu đơn vào đó rồi.

kimcuong
23-12-09, 19:12
Peony flower và cá Koi là cặp "bài trùng" đi chung với nhau rất có ý nghĩa. Bạn cứ thử lại xem.

peonyflower
23-12-09, 19:15
Cám ơn bạn.Mình sẽ in tấm hình bạn post lên thử xem sao.

hang meo
16-01-10, 21:27
Chào chị Kim Cương!

Mong chị tư vấn dùm em xem nên treo tranh gì trong phòng ngủ để sớm có con. Vợ chồng em cưới được gần 2 năm rồi. Chồng tuổi Canh thân và em tuổi giáp tý. Về mặt y học thì sau khi đi kiểm tra đông, tây y cả 2 vợ chồng đều ko có vấn đề gì mà mãi đến giờ vẫn chưa có con. Hic...cứ tình trạng này có khi bọn em đến bỏ nhau mất. Giường ngủ của bọn em đầu giường là hướng tây nam.

Nhờ chị xem giùm em ah