PDA

View Full Version : tinvietonline hay lyso.vn

dongphuong
23-06-09, 11:33
Nhờ các huynh xem giùm: Nam sanh tại Đông dương, khoảng 3h15 phút sáng ngày 04 tháng 09 năm 1967 tức ngày 01 tháng 08 năm Đinh Mùi.

Lấy lá số trên tinvietonline : http://www.tinvietonline.com/KHHB/tuvi/laso.php?topic=1,196790402,dungtri,1,1967,9,04,03, 15,4,8,2,8,1&session=72

Lấy lá số bên lyso.vn : http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/031504091967/1/dungtri.jpg

Ngày giờ điền vào như nhau nhưng hai lá số khác nhau??? :18:
Nhờ các huynh luận và cho lời khuyên nên chọn trang nào lấy lá số.

Tuvi
25-06-09, 22:57
Tuvi xin chào anh dongphuong ,đây là topic pót bài hoặc thảo luận ,vậy anh chịu khó pót qua topic nhờ tư vần của tử vi tuần sau e sẽ vào xem cho a .

Anh đừng lấy lsố bằng tinviet vì e ko xem dc ,anh lấy bằng xemtuong.net hoặc lyso.vn .

Còn về 2 trang an 2 lsố khác nhau mặc dù e ko xem dc link tinviet là do bên tinviet an lsố theo sách của cụ Thái Thứ Lang còn bên lyso.vn thì an theo sách của cụ La Hồng Tiên .

dongphuong
26-06-09, 08:13
Cám ơn Tử vi nhiều!
Mình sẽ lấy lá số lại và pót sang bên nhờ tư vấn như hướng dẫn.
Thanks!:54:

macchulan
26-06-09, 18:03
ChàoTuVi!
Bạn có thể xem tử vi cho con trai mình đựoc không ?
Cháu sinh lúc 17 giờ hơn ngày 29 tháng 06 năm 1993 (DL)
Mong bạn giúp dùm và nhận ở mình lời chúc sức khỏe và may mắn

administrator
26-06-09, 19:15
Chào các bạn
Đã chuyển vào mục tư vấn.

Tuvi
12-08-09, 21:30
Thiên Tướng ở Mệnh thì mặt uy nghi phúc hậu ,tính thông minh ,đa tình gặp Kình Hỏa thì người thẳng tính nóng nảy thêm Quang Quý thì người có tín ngưỡng ,thương người có Thái Tuế nên bản tính kiêu ngầm thêm Hoa Cái thì có khả năng nghiên cứu các môn huyền bí và tâm linh .

Di có Tử Phá nên ra ngoài ưa hoạt động rất ít ở yên 1 chỗ gặp Địa Kiếp nhìn người trầm tư hay suy nghĩ ,tính khá bảo thủ .

Thân cư Quan nên là người rất có trách nhiệm trong công việc có Liêm Tham ở Thê chiếu về nên dc nhiều nữ đồng nghiệp thích ,có Thiên Khôi nên nắm chúc vụ thường là đứng đầu ,có Tả Hữu nên dc sự trợ giúp của các đồng nghiệp và có lúc làm nhiều công việc,có nhiều tài năng gặp Mã Khốc khách nên hay đi công tác xa nhưng có xe đưa đón .

Thiên Phủ ở Tài là kho chứa tiền nhưng gặp Không vong ,song hao thì có đó rồi cũng mất đó ,thêm Hổ Tang thì hay lo lắng về chuyện tiền bạc .

Chúc a luôn vui ,khỏe và hạnh phúc .