PDA

View Full Version : Mong các bác giúp đỡ cho em

maytrang1
31-12-09, 22:59
Hi, chúc cả nhà một năm mới khỏe mạnh, an khang, gặp nhiều may mắn :0006:
Em có một việc rất mong cả nhà có thể giúp đỡ được em
Em năm nay đã 30 tuổi rồi ( nếu tính âm là 31 ) mà chồng con chưa có sự nghiệp chưa đến đâu cả, mẹ thì rầy la chuyện chồng con suốt :002::002:
Em có lá số mong mọi người xem cho em bao giờ em lấy chồng và tương lai em sau này thế nào
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/203018041981/0/maytrang1.jpg
Em cám ơn tất cả mọi người :008:
HAPPY NEW YEAR 2010 chúc cả nhà vui vẻ đón chào năm mới

Ducminh
02-01-10, 01:33
Theo lá số này như em thấy thì chị là người thông minh, có học, có duyên và nhan sắc cũng ko tệ chút nào, vì lý do gì mà bây giờ vẫn chưa kết hôn vậy?
Chị nhiều khả năng là con đầu trong nhà, dáng người cao cao,hơi gầy 1 chút, đảm đang, giỏi nữ công, là người ghánh vác nhiều việc trong gia đình
Về chuyện tình duyên thì sang năm có nhiều dấu hiệu hỷ tín rất tốt khi hạn có Âm dương, đào hồng, thiên nguyệt đức hội hợp, Có thể đi đến hôn nhân
Chồng chị rồi ra cũng là người có danh phận, quyền chức, tuy có sao triệt đóng ở phu cung nhưng có lẽ cái xấu của nó ứng vào việc muộn hôn nhân rồi
Trong công việc chị có thể gặp nhiều bất mãn, trắc trở, có công mà ko được hưởng nhưng người có Khôi Việt ở mệnh, thân thì chắc chắn ko phải là mẫu người chịu an phận thủ thường mà luôn muốn vươn lên tìm kiếm danh vọng, tiên tài của chị khá tốt, chị có thể theo nghiệp doanh thương , kỹ nghệ là hợp

maytrang1
02-01-10, 20:03
:0006: Cám ơn bạn Ducminh đã giải đáp một số thắc mắc của mình về lá số.
Mình là con thứ 3 nhưng thường hay đoạt quyền của chị cả
Mình không xinh lắm nhưng có duyên được mọi người quý mến nhất là con trai ( hic, thế mà vẫn chưa có ai cả )
He he, chắc năm nay sẽ tìm được ông chồng như bạn miêu tả. Hồi hộp đón chờ năm mới với nhiều điều vui trong năm
Chúc bạn Ducminh một năm mới vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc, may mắn, thành công. Cám ơn bạn rất nhiều:008: