PDA

View Full Version : Nhờ mọi người xem giúp tử vi với, hì.

littlechicken270688
05-01-10, 01:57
Năm mới tới rùi, cũng mún xem thử tử vi coi sao. Hi hi. Nhờ mọi người xem giúp em với. :P
Em tên là Lê Thị Luyến (hơi bị lạ :P ), sinh ngày 27/06/1988 tức 14/5 âm lịch ạ. Giờ sinh là tầm 9h kém buổi sáng. :)
Cám ơn mọi người nhá. :)

littlechicken270688
06-01-10, 12:16
Hức, hem ai xem hộ em àh? :((

Ducminh
06-01-10, 12:31

littlechicken270688
06-01-10, 12:43
Bác ơi, bác lý giải cụ tỷ cho em tí đc hem ạ? :D mấy cái này em mù tịt. Năm nay e chuẩn bị ra trường, ko bít đường công danh sự nghiệp của em ra sao ạ? :D
Em cám ơn bác nhiều ạ. :)

Ducminh
06-01-10, 13:11
Lá số được Âm dương thuận lý, cục sinh mệnh là những điểm thuận lợi ban đầu
Tuy nhiên con gái mà có Thất Sát tọa thủ thì tính tình có vẻ hơi cứng rắn, mạnh mẽ, ko thuộc loại phụ nữ mềm yếu, phụ thuộc mà thích tự do, độc lập, là người thông minh, ăn nói cũng ghê lắm
Tuy bề ngoài như vậy nhưng trong nội tâm bạn cũng có những tâm sự, lo nghĩ, có điều bạn ít thể hiện ra ngoài thôi
mặt tình duyên có lá số này ko được đẹp, bạn nên kết hôn muộn, quen biết và lấy chồng ở xa quê thì tốt, bạn có thể lấy chồng sinh năm 1987 là hợp tuổi
Tiền tài, sự nghiệp của bạn khá tốt, có thể theo nghề công an , quân sự, hay kinh doanh buôn bán đều được, cung thiên di rất tốt, ra ngoài được nghiều người giúp đỡ, quý mến
Tiền vận sẽ có những khó khăn trở ngại nhất định, hậu vận tốt đẹp,
Nên lưu ý những bệnh về thai sản, bệnh phụ khoa

littlechicken270688
06-01-10, 17:48
Cám ơn anh ạ. :) Đường tình duyên thì em cũng xác định là lấy chồng muộn rùi. :P Tại vì còn mún học cao lên mà. Mấy cả cũng chưa có mảnh tình vắt vai nữa ý. :)) :)) Em cũng ko lo mấy chuyện đấy lắm. Hì hì.
Về tính cách thì em thấy đúng là mình khá mạnh mẽ. :)) nhìu lúc như con trai ý. :D
Anh cho em hỏi thêm tí với ạ. Liệu trong thời gian sắp tới (khoảng 2 năm tới) em có thể đi du học đc ko ạ? (em ko bít tử vi có xem đc cái này ko, hix, nên em cứ hỏi ạ. :P ) Em đang học để cố gắng lấy học bổng đi học master nc ngoài mà. :)

sawjnd
23-01-10, 00:32
Lá số được Âm dương thuận lý, cục sinh mệnh là những điểm thuận lợi ban đầu
Tuy nhiên con gái mà có Thất Sát tọa thủ thì tính tình có vẻ hơi cứng rắn, mạnh mẽ, ko thuộc loại phụ nữ mềm yếu, phụ thuộc mà thích tự do, độc lập, là người thông minh, ăn nói cũng ghê lắm
Tuy bề ngoài như vậy nhưng trong nội tâm bạn cũng có những tâm sự, lo nghĩ, có điều bạn ít thể hiện ra ngoài thôi
mặt tình duyên có lá số này ko được đẹp, bạn nên kết hôn muộn, quen biết và lấy chồng ở xa quê thì tốt, bạn có thể lấy chồng sinh năm 1987 là hợp tuổi
Tiền tài, sự nghiệp của bạn khá tốt, có thể theo nghề công an , quân sự, hay kinh doanh buôn bán đều được, cung thiên di rất tốt, ra ngoài được nghiều người giúp đỡ, quý mến
Tiền vận sẽ có những khó khăn trở ngại nhất định, hậu vận tốt đẹp,
Nên lưu ý những bệnh về thai sản, bệnh phụ khoa

Bác DucMinh thân mến!
Em rất ngưỡng mộ tài nghệ của bác nên em muốn nhờ bác bớt chút thời gian xem hộ cho cô em gái nhà em:
tên là Nguyễn Như Quỳnh có tứ trụ như sau: Năm Quý Hợi, Tháng Ất Sửu, Ngày Đinh Mùi, Giờ Đinh Mùi. Cảm ơn bác trước nhé!:008:

Ducminh
23-01-10, 01:07
Rất cám ơn chị, chỉ có điều em sinh năm 1987, em gái chị sinh năm 1983 thì chắc chị còn nhiều tuổi hơn em nhiều,
Em cũng mới tìm hiểu lý số nên kiến thức còn hạn chế, lên diễn đàn dự đoán lung tung thử xem đúng sai thế nào để học hỏi rút kinh nghiệm thôi.
Trên diễn đàn có bác Văn hoài, bác Kim cương..... và còn rất nhiều người giỏi lý số khác, chị có thể tham khảo ý kiến của các bác ấy
Thông số ngày giờ sinh mà chị đưa về em gái chị có lẽ thích hợp với việc xem tử bình hơn là tử vi, chị có thể mở topic bên mục tư vấn tử bình để mọi người tham gia tư vấn dùm
Thân ái!