PDA

View Full Version : kính nhờ chị Kimcuong xem giúp tứ trụ!

lehongson
06-01-10, 15:40
http://huyenkhonglyso.com/announcement.php?f=14&a=7
kính nhờ chị bớt chút thời gian xem giúp tứ trụ.
chân thành cảm ơn chị.

kimcuong
06-01-10, 15:58
Đường dẫn của lehongson không đúng. Tiện đây KC muốn nhắc lại việc nhờ xem tứ trụ: xin cho biết ngày tháng năm sinh dương lịch, giờ sinh thật rõ nếu biết, nơi sinh, 1 câu nói về mình và đặc biệt muốn hỏi chuyện gì.

Xin nhắc thêm là các bạn không nên chỉ cho biết "link" và để cho người đoán muốn nói sao tùy tiện cũng được. Vì như thế là không có tập trung vào chính mệnh của người hỏi. Đơn giản là vì có hàng nghìn lá tứ trụ giống như bạn, nếu các bạn không cho biết một chút về chính bản thân thì mọi luận đoán đều là chung chung, có khi trúng, khi trật tùy theo cảm ứng của người xem.

KC nói thế để các bạn có nhờ ai cũng vậy, không phải tạo ra sự khó khăn đâu.

lehongson
06-01-10, 16:06
em lấy lá số tứ trụ rồi copy đường link vào không hiểu sao lại như thế!
em xin hỏi chị dụng thần của cháu cũng như tên của cháu đặt như thế có được không ạ (em định đặt tên cháu là Lê Hữu Quân). nếu chưa được xin chị gợi ý cho một vài tên, được như thế thì tốt quá. cũng xin chị xem qua cho vận mệnh của cháu.
cháu trai sinh lúc 7h50 phút sáng 03/01/2010 dương lịch tại Bình Dương.
em xin cảm ơn chị nhiều.

kimcuong
07-01-10, 20:56
Chào lehongson, cháu bé mới sinh chưa đầy tháng, bạn kiên nhẫn chờ sang tháng nhé. Về tên gọi mà bạn chọn là tốt lắm rồi, "Hữu Quân" theo tôi thì có nghĩa là thăng bằng, rất hợp với cháu.

lehongson
07-01-10, 22:40
em xin chân thành cảm ơn chị!