PDA

View Full Version : nhờ xem nút ruồi

minhtri_tram
08-01-10, 13:42
Nhờ các cao nhân xem giúp mình có nốt ruồi nằm giữa và trong chân mày (hai bên đều có và bằng nhau),lại có một nốt ruồi ở ngay giữa càm,mình đã tìm nhiều mục xem nốt ruồi nhưng không tìm hiểu được đầy đủ vậy có ai biết xin chỉ giúp là tốt hay xấu xin cám ơn thật nhiều!

chungnp
02-04-10, 06:23
chào minhtri_tram!
mình có đọc sách thấy nốt ruồi nằm trong chân mày.thì tốt đó bạn nhưng quên mất tốt về gì rồi.
nhưng nếu bạn xem mày của bạn cao(cao hơn tai,khoảng cách giữa mắt và mày lớn) và thanh (sợi lông mày mọc đều thuận và không quá dày) thì nốt ruồi đó mới hợp.
nói tóm lại thì coi tướng vẫn chính xác hơn.
chào bạn!
các anh em cho mình xin thêm ý kiến.

Mr_Huong
02-04-10, 15:11
nốt ruồi ở bắp tay thì sao bác , bắp chuột tay trái

chungnp
18-04-10, 17:34
chào Mr_Huong!
mình chưa nghe nói nốt ruồi ở bắp chuột bao giờ.
chỉ được nghe: sóng mũi(niên thượng),dái tai, nhân trung, ẩn trong lông mày,sau đuôi mắt.
bạn biết thêm chia sẻ cho mình nha.
thanks

thoitu
22-11-10, 13:48
Nhờ các cao nhân xem giúp mình có nốt ruồi nằm giữa và trong chân mày (hai bên đều có và bằng nhau),lại có một nốt ruồi ở ngay giữa càm,mình đã tìm nhiều mục xem nốt ruồi nhưng không tìm hiểu được đầy đủ vậy có ai biết xin chỉ giúp là tốt hay xấu xin cám ơn thật nhiều!

TRả lời:
-Cằm có nốt ruồi:Đàn ông nhiều tham vọng(Mao Trạch Đông có).

thaihoa
22-11-10, 20:00
chào minhtri_tram!
mình có đọc sách thấy nốt ruồi nằm trong chân mày.thì tốt đó bạn nhưng quên mất tốt về gì rồi.
nhưng nếu bạn xem mày của bạn cao(cao hơn tai,khoảng cách giữa mắt và mày lớn) và thanh (sợi lông mày mọc đều thuận và không quá dày) thì nốt ruồi đó mới hợp.
nói tóm lại thì coi tướng vẫn chính xác hơn.
chào bạn!
các anh em cho mình xin thêm ý kiến.

Tình cờ , TH cũng có đọc 1 sách nói về nốt ruồi hiện diện trong ,trên chân mày, gọi là Thạch trung ẩn ngọc, càng tốt nếu nốt ruồi đó bóng, sáng , nổi cộm lên so với làn da thì nam nhi là người thôngminh , tài trí....

khangthiet
08-09-11, 22:49
Nhờ các cao nhân xem giúp mình có nốt ruồi nằm giữa và trong chân mày (hai bên đều có và bằng nhau),lại có một nốt ruồi ở ngay giữa càm,mình đã tìm nhiều mục xem nốt ruồi nhưng không tìm hiểu được đầy đủ vậy có ai biết xin chỉ giúp là tốt hay xấu xin cám ơn thật nhiều!!

- Nốt ruồi nằm ngay chân mày cũng là nốt ruồi giàu có, nhưng cũng có thuyết khác nói là nó không tốt cho máy. Còn bạn có nốt ruồi ngay cằm:LÀ HAY MAY MẮN VỀ ĐƯỜNG TÀI LỘC.THÂN CHÀO

ngoctuan0302
18-09-11, 19:57
mình không hiểu nhiều về nút rùi nhưng mọi việc sẽ tốt hơn khi mình có tâm hướng thiện , xin chào !

thangmade
21-02-12, 22:54
Mình cũng có nốt ruồi ẩn ở chân mày phải. Không biết tốt xấu thê nào, nhưng nhìn thấy cũng hay hay...:611d7:

tienhaiutc
31-07-13, 19:05
Nốt ruồi nằm giữa bàn tay phải thì thế nào ạ?
Ngày trước em có một cái như thế rất rõ ràng đủ to, nhưng mọi người bảo "Nốt ruồi ở tay ăn vay cddowiwf" thế là tẩy đi.
Bh nhìn thấy hơi mờ mờ

thinkvantage
25-09-13, 17:15
cho mình hỏi về màu sắc của nốt ruồi ?

buiquocam
21-10-13, 11:22
bạn có thể up hình lên không? có thể tôi biết đó . trong bàn tay lại có rất nhiều vị trí khác nhau