PDA

View Full Version : Nhờ Xem Lá Số Tử Vi - Hồ Bích Thủy

eyca2004
26-06-09, 19:09
Chào các hội viên,
Kính nhờ các hội viện xem giúp lá số tử vi sau:
Em xin trân thành cảm ơn

http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/024030091982/1/Hồ Bích Thủy.jpg

Cự Cơ
27-06-09, 11:30
@eyca2004

Bạn lên nói rõ câu hỏi muốn xem về chuyện gì, lĩnh vực gì.

Thân!

eyca2004
27-06-09, 15:02
Xin anh coi giúp em con về con đường Công Danh em của ra sao trong năm nay và trong tương lai? Cảm ơn Anh Cự Cơ

mau_nhuom_tu_cam_thanh
25-08-09, 14:45
Chào các hội viên,
Kính nhờ các hội viện xem giúp lá số tử vi sau:
Em xin trân thành cảm ơn

http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/024030091982/1/Hồ Bích Thủy.jpg
Mệnh VCD lại gặp tuần triệt chưa được đắc TamKhông nhưng như vậy là quý rồi,người có lá số nầyphỉ ly hương lập nghiệp thủa nhỏ khó nuôi ,bản thân thì tâmý đa đoan ko hợp với người thân nên đi theo những nghành nghề như Ngoại Giao,Kinh Tế,Y Học,là tốt
mình mới lên diễn đàn kinh nghiệm ko có chỉ dám nói sơ qua như vậy nếu có gì ko phải mong Ban Quản trị và mọi người thông cảm.

Ducminh
05-09-09, 21:18
Chị là người thông minh, có nghị lực phấn đấu, nhưng Thiên khốc hãm địa nên đời sống nội tâm gặp nhiều khúc mắc, nhiều khi phải khóc thầm
Chị có ông chồng hiền lành trung hậu, có sự nghiệp, nói chung là hết ý

Tuvi
19-09-09, 13:08
Bạn là người có ngoại hình ốm,có khả năng phân tích về 1 vấn đề nào đó ,trong quan hệ giao tiếp thuộc loại người khéo léo ít thể hiện về mình có khuyết điểm là hay suy nghĩ quá mức ,hay lo lắng.Bạn sống nội tâm nhưng lại thích đi đây đi đó chứ ít khi ở nhà .có trực giác bén nhạy .Trong công việc thì là người thẳng tính hơi nóng nảy nên dễ làm phật lòng người khác ,làm nhiều nhưng hưởng ko bao nhiêu ,hay gặp chuyện thị phi về tiền bạc , chồng bạn sau này là người thuộc gia đình khá giả nhưng khó tính vì hơi gia trưởng.

Bạn nên uống những loại nước mát hay các loại thuốc có tính giải nhiệt vì cơ thể bạn hỏa khí rất mạnh lúc nào cũng thấy nóng trong người .Chúc bạn luôn có nhiểu niềm vui trong cuộc sống .Thân chào .

eyca2004
20-09-09, 09:30
Đầu tiên em xin cảm ơn Anh Tuvi, Anh Ducminh, Anh mau_nhuam_tu_cam_thanh,

- Em nghiệm lại tất cả các điều mà 3 anh đã nói, em thấy đúng đến 95%, em cũng không biết nói gì thêm xim trân thành cảm ơn 3 anh. Chúc các anh vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống! Mỗi lần các anh giải đáp Lá Số cho mọi người là "Hạnh Phúc" rồi đúng không các Anh!