PDA

View Full Version : Mở đợt đăng ký mới

Ducminh
15-01-10, 21:14
Diễn đàn ngày càng có nhiều thành viên, Nhân dịp năm mới, Em thấy Admin xem thử xem có nên mở thêm một đợt đăng ký mới cho mọi người tham gia vào phòng thảo luận Tử bình. Càng đông càng vui mà, nếu không thiệt thòi cho những người vào sau quá.

thieuba
15-01-10, 22:04
hihi, khóa II hả Ducminh???

heomoi_25
11-03-10, 13:44
Hic hic hic , em cũng muốn tham gia mà biết trễ quá , xin Admin và chị KC nghĩ lại nên mở khóa 2 , cho những người chưa biết như em có dịp học hỏi những cao nhân đi trước :008: . Chân thành cám ơn

TanLen73
11-03-10, 15:36
Ôi hay quá, tôi cũng xin đăng ký.
Cám ơn

binhbinh
14-03-10, 22:51
binhbinh cũng rất muốn được trở lại Phòng Thảo Luận Tử Bình. Vì trước Tết binhbinh bị ốm phải đi viện mất hơn một tuần, khi về thì không vào được Phòng Thảo Luận nữa!!!
Nếu có lớp mới binhbinh cũng xin đăng ký.

dongphuong
15-03-10, 08:42
Diễn đàn ngày càng có nhiều thành viên, Nhân dịp năm mới, Em thấy Admin xem thử xem có nên mở thêm một đợt đăng ký mới cho mọi người tham gia vào phòng thảo luận Tử bình. Càng đông càng vui mà, nếu không thiệt thòi cho những người vào sau quá.
Ducminh đề nghị sai chỗ rồi, người quyết định có mở đợt đăng ký mới hay không là cô giáo lớp tử bình "trường phái Kim cương" chứ không phải admin.
Hy vọng cô giáo cho ý kiến để mọi người đăng ký!

kimcuong
15-03-10, 11:04
binhbinh đã có pass vào phòng thảo luận trở lại rồi. Thử lại lần nữa nhé.

Phòng học tập thảo luận thứ nhì sẽ do cả ban quản trị quyết định, các bạn hãy chờ một thời gian.

binhbinh
15-03-10, 22:55
Cám ơn chị kimcuong nhiều!
binhbinh mừng quá, em vào phòng thảo luận ngay đây.