PDA

View Full Version : Tình Duyên Ngang trái

andynt@ymail.com
16-01-10, 11:03
Xin Chào Moi Người

Con là; Nguyễn Trần Gia An , trưởng nam, trong gia dinh 2 anh em, em tuổii Quý Dậu. Ba tuổi Kỷ Hợi, Mẹ tuổi Thìn, 44 tuổi, đi du học vào tháng 5 2008 và na7m nay là năm gần như quyết định để xin hồ sơ định cư tại Úc.

Ngay Sinh Duong Lich:12/06/1986

Ngay SInh Âm Lịch: 6/5 Bính Dần Âm Lịch

Giờ Sinh:17h 48 phútt

Nơi Sinh: Tphcm

Cháu hiện đang du học tại Úc, và tình duyên vửa dang dở rất ngang trái làm chau đau lòng rất nhiều, nhưng vẫn sẽ chờ đợi người đó trở về

Cháu muố`n hỏi các chuyên giạ liệu cháu và người đó có duyên vợ chồng hay ko? Hơn nữa cháu có thể xin định cư tại úc này hay ko?

Xin chu giúp đỡ vì hiện giờ cháu vửa đau lòng vửa rối rắm , rou65 rối như tơ vò.Xin Cám ơn chú nhiều

Đâ là lá số của cháu
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/174812061986/1/NguyN 77;n Trần Gia An.jpg

http://www2.xemtuong.net/KHHB/tuvi/print.php?name=Nguy%E1%BB %85n+Tr%E1%BA%A7n+Gia+An&day=12&month=6&year=198 6&hour=17%3A00&gender=1&isVN=yes&isLunar=&am p;am p;am p;am p;security_code=9635&submit=Submit

Đây là lá số của người đó, người đó vừa lấy chồng tuổi Kỷ Hợi,

http://xemtuong.net/KHHB/tuvi/print.php?name=Nguy%E1%BB%85 n+ Th%E1%BB%8B+B%C3%ADch+Ng%E1%BB%8Dc&day=29&month= 1&am p;year=1981&hour=2%3A00&gender=0&isVN= yes&is Lunar=&security_code=1706&submit=Submit

Xin lỗi mọi người vì đã pót bài ở đây mặc dù la thànhv iên mới, chỉ vì tình duyên ngang trái làm chau đau lòng không thôi, đầu óc cháu lúc nào cũng quay cuồng với những suy nghĩ, không tìm ra được lối thoát, bế tắc, đau đớn phẫn nộ, uất ức , nhiều cảm xúc đan xen làm cháu như muốn điên lên.Mong sao chú có thể ra tay để cháu thấy được ánh sáng cuốii con đường chong gai này.

Xin cám ơn, cám ơn, ngàn lần cám ơn nếu moi người có thể bìnhg iải dùm 2 số mệnh ...Giờ này trong lòng cháu chỉ còn hai chữ tuyệt vọng mà thôi

bakhia
21-01-10, 03:41
bạn post lại đường link của 2 lá số, tôi sẽ xem giúp cho

vanhoai
21-01-10, 05:46
Nếu người đó đã lên xe hoa thì bạn còn nghĩ đến duyên nợ làm gì?
Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua đi, tất cả chỉ là hư ảo mà thôi, hãy nhìn về tương lai

giải sầu...
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/hcIGwMKAo4g&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/hcIGwMKAo4g&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Bạn sẽ được định cư tại Úc

Ducminh
21-01-10, 10:00
Anh tuổi còn trẻ, Ko lo học tập, phấn đấu cho sự nghiệp để báo đền công ơn cha mẹ, mà lại đi suy sụp, đau khổ đến phát điên lên vì một người con gái đã có chồng. Như vậy có nên chăng? Bây giờ anh cứ chờ đợi, cứ tuyệt vọng như vậy chẳng những làm bản thân hao mòn, Bố mẹ đau lòng, mà còn làm cho người con gái anh yêu khổ tâm, gia đình không yên ấm. Anh đang đi du học, Tương lai đang rộng mở, đừng tự đánh mất tương lai của mình
Chúc anh sớm lấy lại tự tin, niềm vui trong cuộc sống

htruongdinh
21-01-10, 10:06
Lá số Gia An :
Lá số cô gái :

thieuba
21-01-10, 10:22
Anh tuổi còn trẻ, Ko lo học tập, phấn đấu cho sự nghiệp để báo đền công ơn cha mẹ, mà lại đi suy sụp, đau khổ đến phát điên lên vì một người con gái đã có chồng. Như vậy có nên chăng? Bây giờ anh cứ chờ đợi, cứ tuyệt vọng như vậy chẳng những làm bản thân hao mòn, Bố mẹ đau lòng, mà còn làm cho người con gái anh yêu khổ tâm, gia đình không yên ấm. Anh đang đi du học, Tương lai đang rộng mở, đừng tự đánh mất tương lai của mình
Chúc anh sớm lấy lại tự tin, niềm vui trong cuộc sống
Tội lỗi, tội lỗi??? Cái gì đã qua thì cho qua luôn.
Giữ "người" ở lại, ai giữ "người" ra đi!
Mô phật!:hmmthink:

andynt@ymail.com
21-01-10, 10:28
Điểm rắc rối ở đây là cô ấy đang co song thai nhưng không biết là của ai?. Mong bác xem dùm coi 2 đúa bé với con có duyên phụ tử hay ko?
Con xin đưa thêm chi tiết ah:

Đây là đời chồng thứ hai của cô ấy, đời chồng trước chỉ là trên giấy tờ, chưa chúng sống lần nào

Cô ấy có thaui lần đầu tiên, song thai là 2 trai, thụ thai ngày 18/7/2009 la đứa đầu tiên, 20/7 là đứa thứ hai tức là ngày 26/5/ ngày giap tý năm sửu và ngày 28/5/ngày Bính dần năm sửu...bác sỹ dự đoán cô ấy sẽ sinh trong khoảng 10/4 đến 26/4 nam 2010...tức là 26/2 đến 11/3 âm lịch.Năm Canh dần.....

Ngườii cô ấy lấy tuổi kỷ hợi, người ốmn nhỏ con, ham mê cờ bạc, từng ra khám vào tù,2 lần dang dở( bị vợ bỏ) sắp sửa ra hầu tòa vì tội danh ăn cắp trong năm 2010.....và có 1 đứa con trai khoảng 18 tuổi.với người vợ đầu tiên. Nếu ông ta đi tù thì sẽ ko ai lo cho cô ấy trong thời kỳ sinh nở hoặc sau khi sinh.

đời cô ấy cũng ngang trái lắm, tình đầu bi người phụ bạc, đến nỗi tự tử, lấy chộng lần đầu trên giấy tờ thì gặp kẻ đào mỏ.Đến khi đi du hoc thì ba mẹ ko cho con đưởng trở về VN, (Đi là phải ở lại).Cô ấy ko còn đường lui nên mới nhắm mắt đưa chân để lo cho gia đình...mặc dù mang tiếng là kẻ phụ tình.

longbow132004
21-01-10, 10:37
hix,bạn này sinh cùng năm cùng tháng với mình nhưng sao 2 số mạng khác quá, mình sắp có con vui vẻ, còn bạn vẫn đau khổ vì tình, chia buồn cùng bạn:106:

bakhia
21-01-10, 16:18
Chào Andynt

Sáng nay định xem 2 lá số và trả lời cho bạn nhưng cùng lúc tôi thấy là anh Văn Hoài, anh Đức Minh đã có lòng để ý đến và đã viết những điều tôi muốn chia sẻ với bạn rồi.

Những lời khuyên của 2 anh rất chí thành và chính xác. Cá nhân tôi không khuyên anh quên (vì nói dễ nhưng làm không dễ) nhưng tôi chỉ khuyên là anh nên CHẤP NHẬN SỰ THẬT ! Còn sự thật là gì thì tự anh đã biết rồi đó. Trời mưa mà anh có lăn lộn gào khóc thì sự thật là trời vẫn cứ mưa, người tỉnh táo thì nên chấp nhận sự việc và trang bị cho mình ô dù, áo đi mưa khi ra ngoài, chỉ có vậy thôi.

Đứa con trong bụng là của ai thì có gì mà khó khăn, bên Úc thử test ADN đâu phải là vấn đề. Nếu anh thương cô ta thì phải thương luôn những gì thuôc về cô ấy, không cần biết nó có phải của anh hay không. Nếu không thì tình yêu của anh cũng chỉ là 1 tình yêu vụ lợi cá nhân mà thôi. Khi ai đó trong hoàn cảnh khó khăn, chia sẻ được gì thì làm cái ấy, không cần phải phân biệt quen lạ, ruột thịt hay người dưng, đó mới là tấm lòng thương yêu thật sự.

Hy vọng với thời gian, anh sẽ hiểu những điều cần hiểu và làm được những việc đáng làm !

andynt@ymail.com
21-01-10, 16:28
XIn cảm ơn anh Văn Hoài, Đức MInh va bakhia., đã quan tâm va chia sẻ.
MÌnh đã chấp nhận sự thật , cô ấy hy sinh vì gia đình thì sao mình trách cứ đựoc.Thôi đành để mặc duyên số vậy.

Năm nay cũng là năm quyết đinh mình xin o lại Úc, áp lực thật là đè nặng vì Luât của úc vừa thay đổi và hiện giờ rất kho để xin ở lại.
Vậy cho mình hỏi câu hỏi cuối cùng:
Mình có thể thành công apply PR(permanent resident được không và khoảng năm nào mình mới có PR.

Xin mọi người xem dùm
Cảm ơn rất nhiều

vân từ
08-02-10, 01:22
Vậy cho mình hỏi câu hỏi cuối cùng:
Mình có thể thành công apply PR(permanent resident được không và khoảng năm nào mình mới có PR.

Xin mọi người xem dùm
Cảm ơn rất nhiều

Tử vi hoặc tử bình mà trả lời được thắc mắc này của bạn chắc diễn đàn sẽ có người trúng số. Bạn gieo quẻ và qua bên dịch học mà níu áo anh ThanhTu thì sẽ có hy vọng.

Vân Từ

culam_bada
16-02-10, 09:48
hix,bạn này sinh cùng năm cùng tháng với mình nhưng sao 2 số mạng khác quá, mình sắp có con vui vẻ, còn bạn vẫn đau khổ vì tình, chia buồn cùng bạn:106:
nhưng có cùng ngày giờ k , sao lại nói giống nhau , lý số k chịu vậy nha
phải bát tự trùng nhau kìa