PDA

View Full Version : Cháu Muốn Chọn Ngày Tốt Xem Làm Trạch

dangxuan
19-01-10, 17:37
Cháu tên là đặng hồi xuân sn 22-04-1984 giáp tý , chau muốn sang năm làm trạch về nhà mới mà không biết tham khảo ai cả .
Mong các bác tư vấn cho cháu một ngày nào đó trong năm !! cháu xin cảm ơn rất nhiều
sdt : 0978536093

baopham
27-01-10, 14:22
Chào bạn dangxuan !
Chưa hiểu ý bạn muốn hỏi lắm bạn ạ ! Bạn muốn Xây nhà mới, hay Nhập Trạch (dọn về nhà mới) ?
1/ Nếu bạn muốn Xây nhà mới, bạn có thể nhờ ai đó bố trí phong thủy để được thêm phần tốt đẹp :1345:
2/ Nếu bạn muốn chọn ngày để Nhập trạch, bạn cũng nên cung cấp Độ số căn nhà để các thành viên trên diễn đàn có thông tin mà góp ý với bạn được chính xác.
Vì chúng ta phần lớn đang nghiên cứu, ứng dụng Huyền Không Phong Thủy vào việc bố trí và xem Ngày, giờ nên việc có được Độ số căn nhà là rất quan trọng ! Hy vọng sẽ sớm nhận được thông tin phản hồi của bạn.
Chúc bạn may mắn. Thân ái !

maile
20-05-10, 20:37
Nhờ các bác xem dùm ngày giờ động thổ xây nhà mới trong tháng này, nhà tọa Canh hướng Giáp 80 độ, chồng Quí mẹo 1963, vợ Giáp Thìn, xây cho 2 con trai ở, trai lớn Đinh mẹo, trai út Canh ngọ. Nhà có 2 mặt đường hướng Đông và Tây. Tôi chọn mặt Đông làm chính, vậy mặt Tây nếu mở của hậu thì mở vị trí nào thì tốt ạ? Khi động thổ thì động hứơng nào trước ạ? Mong được hồi đáp sớm. Xin chân thành cảm ơn.