PDA

View Full Version : Chị Kimcuong ơi, giúp em với!

ahotboy84
27-01-10, 12:31
Em chào Chị Kimcuong,
Em là con trai duy nhất trong nhà có 3 chị em. Em cảm thấy số mình vất vả quá, làm việc gì cũng lận đận, xin chị xem giúp từ năm 2010 này cuộc đời em có bước ngoặt gì không ạ? Em chưa bao giờ phải lâm vào cảnh túng thiếu nhưng hình như ko có duyên với tiền bạc, có rồi lại hết,...

Trong công việc bị sếp ko thích, mặc dù em tự đánh giá là có năng lực lắm.

Tình duyên cũng lận đận, khi học đại học em có quen 1 người hơn mình 8 tuổi (1976), tính cách hợp nhau nhưng ko đến với nhau được. Đã chia tay được 3 năm, đến giờ em vẫn chưa quen ai...

Em tuổi Tý, em thấy quen với tuổi Thìn thì hợp lắm nhưng phải là Thìn lớn (1976), em có quen mấy người sinh năm 1988 (Thìn) nhưng sao không hợp lắm chị ạ! Mà em không làm sao quên được người trước vì người đó quá hoàn hảo về tính cách, hiểu em và có cách quan tâm đặc biệt mà em vừa thương vừa nể. Bây giờ tìm hoài không thấy người nào như vậy chị ơi . Chắc em ở vậy luôn!

Tình duyên thì thế, công việc cũng không bù đắp...Tiền bạc không dư, muốn phụ giúp gia đình cũng không được. em chỉ được cái may mắn là có một gia đình gia giáo, bố mẹ nhân từ và hạnh phúc, anh chị em hòa thuận...

Xin Chị giải đáp giúp emvề:

1. Tài lộc, từ năm 2010, có gì mới không ạ? Sau này em có thể làm kinh doanh và giàu lớn không?

2. Năm nào em sẽ lập gia đình? người phối ngẫu thế nào? gia đình nhà vợ ra sao? có hạnh phúc và có quý tử không?

Xin chị Kimcuong chỉ cho em thấy từ năm nay trở đi, em có gì thay đổi không về tài lộc cũng như tình duyên...

em có đang trong đại vận tốt không ạ?

Lá số em đây ạ!

http://xemtuong.net/KHHB/tubinh/index.php?name=ahotboy84&day=12&month=11&year=1984&hour=20%3A00&gender=1&isVN=yes

ahotboy84
28-01-10, 11:54
Chị Kimcuong và các anh chị ơi, xin giúp em!

ahotboy84
29-01-10, 12:22
Xin giúp em:002:

kimcuong
29-01-10, 12:36
Chào a hot boy! Tự cho mình là "hot" thì phải "cool" nhé :0401:! Làm gì mà khổ tâm thế này? Số gì thì số, có cố gắng là làm nên mọi sự ! Nếu muốn thành công thì phải tự mình phấn đấu được thì mới bền lâu. Muốn có bước ngoặc thì phải đầu tư suy nghĩ tạo ra cơ hội. Về gia đạo, KC nhìn thấy trong tứ trụ này có thể gặp được người bạn đời chu đáo, giúp đỡ chồng tốt lắm. Còn "gia đình nhà vợ" ra sao thì rất tiếc không thấy gì cả...

ahotboy84
29-01-10, 21:26
Chào a hot boy! Tự cho mình là "hot" thì phải "cool" nhé :0401:! Làm gì mà khổ tâm thế này? Số gì thì số, có cố gắng là làm nên mọi sự ! Nếu muốn thành công thì phải tự mình phấn đấu được thì mới bền lâu. Muốn có bước ngoặc thì phải đầu tư suy nghĩ tạo ra cơ hội. Về gia đạo, KC nhìn thấy trong tứ trụ này có thể gặp được người bạn đời chu đáo, giúp đỡ chồng tốt lắm. Còn "gia đình nhà vợ" ra sao thì rất tiếc không thấy gì cả...

Cám ơn chị KC, em lấy nick vậy thôi, em cũng không hot gì đâu ạ :798:
Chị KC chỉ quan tâm mặt hôn nhân em thôi kìa, hay là về mặt tài lộc em không tốt hả chị?
Nhân nói về phu thê, cho em hỏi thêm với. Vợ tương lai em xinh chứ ạ? bản lĩnh, khéo léo, nội trợ tốt không ạ? Em hơi tham ...
Còn về mặt tiền tài thì sao chị? có tốt không ạ?
Mong được chị giải đáp, em cám ơn lắm ạ!

ahotboy84
02-02-10, 12:24
CHị KC ơi, web vào được rồi, chị xem tiếp cho em đi ạ:0401:

ahotboy84
05-02-10, 22:43
Chị KC ơi!

kimcuong
06-02-10, 10:46
Nhắc lại lần chót nhé, những câu hỏi của hotboy tôi đã trả lời ở trên rồi, nên suy nghĩ cho kỹ.

Nếu còn thắc mắc "vợ đẹp con xinh gia đình vợ giàu có" thì tôi không trả lời được.

ahotboy84
07-02-10, 14:40
Nhắc lại lần chót nhé, những câu hỏi của hotboy tôi đã trả lời ở trên rồi, nên suy nghĩ cho kỹ.

Nếu còn thắc mắc "vợ đẹp con xinh gia đình vợ giàu có" thì tôi không trả lời được.

Xin lỗi chị KC.
Chị có thể luận về cung tài bạch giúp em không ạ? Vì em cảm thấy mình vất vả quá mà không được hanh thông...

Mong nhận được hồi âm!

ahotboy84
10-02-10, 12:16
CHị ơi, xem giúp Cường