PDA

View Full Version : Nhờ xem giúp tử vi

tam minh
27-01-10, 12:38
Nhờ các anh, chị xem giúp tử vi của tamminh nhé:
Nam, sinh 09/12/1976 âm lịch, lúc 4h45' tai Nghệ An

Ducminh
27-01-10, 21:41
Đây là lá số của bác Em mới lấy lại

tam minh
28-01-10, 10:37
Xin chào Ducminh, cảm ơn đã gửi lá số giùm tamminh.
Trong thông tin tamminh nhờ giúp đỡ có ghi ngày sinh là 09/12/1796 âm lịch (tức 27/1/1977 dương lịch) lúc 4h45' tại Nghệ An. Phiền Ducminh xem lại giùm nhé. Giải thích về lá số của tamminh giùm với (mù tịt mà). tamminh cũng có nghiên cứu tử vi, tử bình nhưng cứ rối tung lên chẳng hiểu gì cả. Cảm ơn nhé!

tam minh
28-01-10, 12:30
tamminh nhờ các cao nhân giúp lý giải lá số của tamminh voi. Xin cảm ơn nhiều!

Ducminh
28-01-10, 13:05
Mệnh này có Thiên Đồng tọa thủ, tả hữu, quyền lộc hội hợp. lá số này khá đẹp
Thiên đồng là phúc tinh bậc nhất trong chư tinh, tọa thân mệnh ở đất miếu vượng là con người ôn hòa, lương thiện, không ưa bạo động. Được hưởng thọ lâu dài, Trí tuệ thông minh, hiểu rộng nhưng khiêm tốn, chân thành, chỉ phải tội không có lập trường kiên định, hay thay đổi chí hướng. Do mệnh đứng ở tam hợp thiếu âm nên đôi khi cũng chính vì bản tính lương thiện của mình mà phải chịu nhiều thiệt thòi trong quan hệ với người khác. Đây nhiều khả năng là con trai đầu trong nhà, cũng là người phải lo toan, ghánh vác mọi điều gia chung
Mệnh này mặt mũi thanh sáng, có duyên với phụ nữ, vợ cũng là người có nhan sắc, thông minh, có học, cứng cỏi, Không kiếp hội vào cung thê nên đường tình duyên e khó tránh khỏi những trục trặc ban đầu Con cái không có nhiều, cũng hơi khó nuôi một chút.
Người này ra ngoài vinh hiển, công danh sự nghiệp khá tốt,được nhiều người giúp đỡ. phú quý bền vững.

tam minh
02-02-10, 12:57
Cảm ơn Ducminh nhiều nhé. Lời giải của bạn quả thực rất đúng với tamminh cả về tính cách, gia cảnh, đọc lời giải tamminh tâm phục lắm.
Tamminh là con thứ nhưng là con trai duy nhất trong ba chị em, có vợ (sinh 07/5/1980 DL, Canh Thân)) và 1 con trai hơn 5 tuổi (sinh 01/8/2004 AL, Giáp Thân). Cháu sinh ra bị tim bẩm sinh nên nuôi cũng cực, đến lúc 3,5 tuổi mới được phẩu thuật tim nên giờ ổn rồi; nghe bảo cu cậu sau này khá lắm, nếu được thế thì sướng quá. Định sinh thêm tên nữa mà nghe nói tới 2012 (Nhâm Thìn) thì tốt hơn (mình lo sinh con trai chứ con gái mà Nhâm nghe cũng không ổn nhỉ).
Một lần nữa cảm ơn Ducminh nhé!