PDA

View Full Version : Kính nhờ các cao nhân luận giúp lá tử vi này!

ahotboy84
27-01-10, 12:40
Đương số: ahotboy84
Đặc điểm: Gầy, cận, da trắng, suy nghĩ nhiều, tình duyên lận đận, công việc không thuận lợi, tài lộc không thấy, gia đình bình thường, là con trai duy nhất trong gia đình có 3 chị em, hiện ở xa quê, tham vọng nhưng cảm thấy lực bất tòng tâm.
Nhờ các anh chị, cô bác xem giúp về:
1. Tài lộc: Từ 2010 trở đi có gì biến chuyển không? đang trong đại vận thế nào? có thể kinh doanh giàu lớn không? năm nào phát tài?
2. Phu thê: Vợ như thế nào (đẹp, khéo léo...)? gia đình bên vợ ở tầng lớp nào? vợ chồng có hạnh phúc không?
3. Tử tức: có quý tử không? con cái có thành đạt không?
Lá số:
http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/202512111984/1/ahotboy84.jpg

ahotboy84
28-01-10, 11:53
:002: Xin các anh chị vào xem giúp ạ!

ahotboy84
29-01-10, 12:21
Xin xem giúp ạ:002:

ahotboy84
02-02-10, 12:23
không ai giúp em sao?:002:

ahotboy84
07-02-10, 14:37
Các anh chị, các bạn nếu có ghé qua xin luận giúp mình vài dòng ạ. Xin cám ơn!

ahotboy84
10-02-10, 12:17
ế quá :002:

HuyLong
10-02-10, 19:30
Tuổi Tí , dương nam , kim mạng, đại hạn từ 22--31 tuổi đến tại cung phúc đức có tốt có xấu : lận đận, có tài lộc , nhưng hao tài trong thời gian này.
Đúng như " tiền không thấy " : trong thời gian 3 năm vừa rồi, nếu kiếm ra tiền củng bay hết thôi. Và năm nay ...cũng vậy. Mọi sự khó thành ( công việc cũng như tiền tài ).Lưu ý : tránh hành động phiêu lưu, từ bại tới lỗ mà thôi.nên an phận thủ thừa."
Năm nay hạn đến cung huynh đệ vô chính diệu, đối với bổn mạng là" mọi sự như không.."
Nên nhớ bổn mạng là người xài tiền không tính toán, không cân đong đếm, không nghĩ xa. Với lá số này , đòi hỏi phải dè sẻn ( nhưng không hà tiện) may ra sẽ có lợi ích sau này.
Tình duyên tiến tới hôn nhân tuy có trở ngại, nhưng cuộc sống lại khá hơn sau khi lập gia đình.Nhưng có sự trở ngại ban đầu cho cuộc sống vợ chồng hợp pháp,
Sau 40 tuổi , công danh mới được hơn trước.

ahotboy84
11-02-10, 08:12
Cám ơn bạn Huy Long. Nghe bạn nói vậy xem như số tôi bỏ đi à? Hic
Tiền tài cũng có như không. Tình duyên thì trắc trở.
Cho tôi hỏi: trở ngại ban đầu cho cuộc sống vợ chồng hợp pháp là gì ạ??
Mong nhận được hồi âm!

longbow132004
11-02-10, 08:29
bạn boy84, tâm bạn còn động nhiều lắm, anh Huy Long đã nói rất rõ ràng, mà bạn còn ko hiểu ý, hỏi này hỏi nọ, chị KC đã nói hết ý, bạn vẫn ko hiểu, vẫn tiếp tục nì nằng coi thêm. Từ topic bên tử bình qua tới tử vi, mình thấy bạn là người tham lam, xin đừng hỏi thêm gì nữa, bạn hãy đọc lại những lời anh HUy LOng và chị KC nói xem, bạn sẽ có câu trả lời. Việc gì đến sẽ đến, chưa nói đến số mạng của bạn, nhưng cách mà bạn hỏi thật khiến cho mọi người, ít nhất là longbow cảm thấy chán nản ko muốn giúp

ahotboy84
11-02-10, 19:15
Trước hết xin cám bạn Huy Long đã ghé thăm topic.
Thứ hai, quan điểm của tôi không rõ thì hỏi rõ. Bạn longbow góp ý với tôi là đúng nhưng bạn không có tư cách để nói tôi tham lam. Đừng nghĩ người ta cần đến mình thì muốn nói gì nói. Xin chào!

longbow132004
11-02-10, 21:40
bạn hotboy84, bạn hãy xem lại bạn đã đóng góp gì cho diễn đàn chưa, hay xem đây là nơi để xem dùm tử vi tử bình, người ta chưa trả lời hết ý của bạn thì bạn đòi hỏi. Chị kC đã nói với bạn rất rõ ràng là đã trả lời hết ý, vậy mà bạn cũng bump topic lên 2 lần
Thứ 2, lá số của bạn anh Huy Long cũng đã nói rõ , vận này bạn ko tốt, sau 40 tuổi mới có công danh, vậy mà bạn bảo lá số của bạn bỏ đi, như vậy bạn ko tham danh tham lợi là gì?

Mình chưa làm 1 điều gì cho bạn, nên bạn ko cần gì ở mình cả, nên câu nói của bạn dành cho mình :"Đừng nghĩ người ta cần đến mình thì muốn nói gì nói" là ko đúng trong trường hợp này.

er, chào bạn

ahotboy84
12-02-10, 07:59
Tôi không muốn biến diễn đàn thành nơi tranh luận kiểu này. Tôi không có bình luận gì thêm. Bạn muốn nói thế nào thì tùy, tôi không quan tâm nữa. Chào bạn!