PDA

View Full Version : Đôi lời nhắn với các bạn nhờ xem Tử Bình

kimcuong
28-01-10, 14:44
Đề nghị nhỏ mà rất quan trọng cho KC: Các bạn nên viết tiêu đề "Nhờ (các anh chị) xem Tử Bình" là ổn rồi, xin tránh đừng nêu đích danh kimcuong ra.

Vì có nhiều lý do, trong đó chắc chắn là việc không phải kimcuong nói là trúng hết! Và còn rất nhiều anh chị khác cũng muốn góp ý kiến, hãy để tự nhiên. Thứ hai, riêng cá nhân KC thì rất kỵ nhìn thấy cái tên của mình quá nhiều trên tiêu đề, vì càng trông thấy, e rằng không diệt được Ngã! :0401:

Mà không nhấn chìm cái "Tôi" xuống thuận tình hợp lý thì chẳng có việc gì thành công.

Các bạn nhờ xem Tử Bình nói chung cũng nên kiên nhẫn chờ được xem lý giải góp ý, vì mọi người đều có cái duyên với nhau khi thời khắc đến.

Ngoài ra xin lưu ý các bạn đã viết bài gửi trong mục "Nhờ xem Tử Bình" này rồi, không nên gửi thêm bài có nội dung giống như vậy sang mục diễn đàn của Tử Bình nữa.

Vì ở đây là để lý giải tứ trụ, sang mục diễn đàn là để học tập, tranh luận các kiến thức của Tử Bình. Cám ơn các bạn.

chanhung239
28-01-10, 16:24
vang em xin loi!!!tai em la thanh vien moi nen co nhieu dieu chua ro,mong cac anh chi thong cam!!!:106:em hua se ko tai pham!!!

AnhNgoc
28-01-10, 20:27
vang em xin loi!!!tai em la thanh vien moi nen co nhieu dieu chua ro,mong cac anh chi thong cam!!!:106:em hua se ko tai pham!!!

Chào chanhung239.
Yêu cầu bạn theo đúng nội quy Diễn đàn đánh chữ có dấu .