PDA

View Full Version : Kính nhờ các cô chú, anh chị xem giúp tứ trụ của em!

thuynga6868
23-02-10, 22:03
Em là nữ, sinh ngày 7 tháng 3 năm 1979, 5 giờ 30 sáng.
Nhờ cô chú, anh chị xem giúp em chồng con, công danh, sự nghiệp, tài vận và dụng thần của em là gì ạ?
Em xin chân thành cảm ơn!

thuynga6868
16-11-10, 01:18
Kính nhờ các cô chú, anh chị bớt chút thời gian xem giúp với ạ!

thuynga6868
16-11-10, 08:38
Xin nói sơ qua về bản thân:
- Em là con cả, dưới có 2 em gái, mẹ là vợ 2
- Em lập gia đình năm Tân Tị, được 3 cháu, Trai đầu lòng sinh năm 2003, trai thứ hai sinh năm 2005 và cô út sinh năm 2009.
- Chồng sinh ngày 5/2/1978
- Công việc bình thường, hay thay đổi công việc. Hiện giờ đang làm cho chồng.
Đây là tứ trụ của em:
Nhờ cô chú, các anh chị xem giúp em:
1, Tình cảm từ nay về sau có gì trục trặc không?
2, Công việc của em như thế nào? Làm nghề gì là thích hợp nhất? Khoảng thời gian nào là tốt nhất.
3, Vấn đề tài chính của em như thế nào? có kinh doanh được không?
4, Con cái của em có tốt không ạ.
Em xin cảm ơn!
Thúy Nga

thuynga6868
21-11-10, 14:12
Nhờ cô Kim Cương xem giúp cháu với ạ!
Cháu cảm ơn!
Cháu Nga

kimcuong
23-11-10, 12:45
Chào thuynga, mệnh của bạn Mộc quá vượng, Thủy bản thân không có phù trợ, Ấn là Kim bị Mão xung, thân nhược, tính khí không thích cạnh tranh, dùng Tài tinh khó mà thắng được một mình. Nhìn chung làm gì cũng cần có sự đồng thuận của người khác thì may mắn hơn. Mão Dậu xung ở cung phu và tử (chồng con), bạn cũng đã biết nhẫn nhịn khi có vấn đề rồi, có lẽ bạn cũng nhận ra mặt mạnh của mình, chỉ cần hiểu nó sâu hơn một chút thì lấy đó làm dụng.
Nếu thuận theo thân nhược thì từ vận này tôi thấy bạn có chiều hướng muốn đột phá về mặt tài chánh, Canh Ngọ thì Ất bị hợp nên lực của Mộc kém đi, nhưng chỉ tốt đến năm 2014 và từ đó nên biết dừng lại.
Còn những vận về sau thì theo lý tự nhiên mà nói, phải xem vận này bạn quyết định làm những gì thì mới biết được.
Nhìn chung, trụ tháng và trụ ngày xung khắc, thời gian trung niên gọi là có động mạnh, hôn nhân cũng nằm trong lực này, thay đổi có khi tận gốc. Vấn đề chỉ là bạn nhận thức được bản thân mình muốn thế nào.
Nói về Lý số, không phải tất cả đều như đã "ván đóng thuyền" vì còn thời gian đang tới cùng với khung cảnh chung quanh mới gọi là tạo nên số mệnh.
Hy vọng có vài dòng như thế để bạn suy nghĩ thêm.

thuynga6868
26-11-10, 21:51
Cảm ơn cô Kim Cương nhiều!
Năm nay cháu cũng có rất nhiều thay đổi, chuyển công việc.
Cô cho cháu hỏi, cháu có thể làm thêm về du lịch hoặc bất động sản được không ạ?
Chúc cô luôn vui vẻ và hạnh phúc!
Cháu Nga

thuynga6868
26-02-11, 18:28
Cô Kim Cương ơi,
Cô cho cháu hỏi năm Tân Mão, Mão xung Dậu nên có ảnh hưởng đến chồng cháu đúng không ạ?
Cháu cảm ơn cô!
Cháu Nga