PDA

View Full Version : Gửi anh admin

ThamLang
13-03-10, 22:02
Anh vui lòng giải thích lý do giải thích del bài của ThamLang với 2 topic Phong thủy huyền không học - Tin cây được tới đâu và chuyện Tiếu Lâm sưu tầm tập 2
Trước khi post bài tôi cũng đã search trong diễn đàn và biết rằng bài viết không trùng lặp. Hôm qua chủ đề 1 đã trao đổi với anh QuocTrung và anh dinhnguyen69 khoảng 5 6 bài gì đó nhưng bây giờ khi xem lại thì không còn dấu vết gì, nếu bài không phù hợp với tính chất của forum thì nếu đã DEL ,mong anh có lời giải thích thỏa đáng ( vì khi xem nội quy tôi thấy không có điểm nào vi phạm )

kimcuong
13-03-10, 22:09
Tất cả các bài viết hôm qua không riêng gì của ThamLang đều cuốn theo chiều gió rồi...Trong đó tôi cũng có 2 bài dài!

Vì lỗi kỹ thuật chứ không ai xóa bài bạn đâu.

Ducminh
13-03-10, 22:11
Bác Tham Lang đừng nóng, Không có chuyện Admin xóa bài của hội viên mà ko thông báo đâu, Việc mất bài là do trang Web đang trong quá trình nâng cấp nên bị lỗi, dẫn đến việc bài bị mất, Có nhiều thành viên khác cũng bị như vậy mà, hy vọng tình hình sẽ sớm được cải thiện

vanhoai
14-03-10, 04:14
Thân chào các bạn

Sáng hôm qua trang web bị hack, rất may là cứu lại được nhưng cũng mất một phần. Chúng tôi rất cảm ơn anh em kỹ thuật bên FPT đã tích cực giúp khôi phục lại trang web. Các chuyên viên cũng đang tích cực tìm lỗi để sửa chữa kịp thời. Mong các bạn thông cảm và chúng tôi hy vọng sẽ không có sự cố này trong tương lai.

conmup
23-03-10, 08:45
bác VH bao nhiêu tuổi ạ

tom
23-03-10, 09:01
anh văn Hoài ơi
có bạn conmup hỏi tuổi kìa,Anh Văn Hoài cũng phải bảy ,tám chục bó gì rồi,thầy hình già chác hà hehe

heomoi_25
23-03-10, 09:22
Anh T ơi , ai già chát hả :19::19:

tom
23-03-10, 09:24
Thì cái anh mà có người hỏi tuổi đó hehe

dongphuong
23-03-10, 09:26
anh văn Hoài ơi
có bạn conmup hỏi tuổi kìa,ảnh cũng phải bảy ,tám chục bó gì rồi,thầy hình già chác hà hehe

Anh Tom này dám nói xấu đại ca của tui vậy hả? Không sợ ảnh cho chó cắn sao? haha :0006:

thieuba
23-03-10, 09:26
hihi, anh tom đoán chuẩn ghê???
Anh vanhoai đã ngoài tuổi "Ngũ thập" tri thiên mệnh - ngoài mệnh trời rồi mà anh vẫn đoán được, tại hạ xin bái phục :2455::2455::2455: