PDA

View Full Version : Xin cac vị tièn bối coi dùm quẽ dịch

alan
31-03-10, 08:59
ngày kỷ mão tháng kỷ mão năm canh dần giờ tỵ
cầu xin có job không và khi nào: ra quẻ thiên hỏa dông nhân dộng hào 4 và 5 biến quẻ sơn hỏa bí
Mong các vị xem dùm cám on nhiều

alan
01-04-10, 07:19
ngày kỷ mão tháng kỷ mão năm canh dần giờ tỵ
cầu xin có job không và khi nào: ra quẻ thiên hỏa dông nhân dộng hào 4 và 5 biến quẻ sơn hỏa bí
Mong các vị xem dùm cám on nhiều

Sao không có bác nào giải dùm em dể hoc thêm

dongphuong
01-04-10, 09:35
Nghe bạn nói " Xin các vị tiền bối ...", đâm ra cả nhà mấy ACE không ai dám luận ... hihi. :202:
Nếu mời ACE cùng luận thì chắc có lời giải rồi ... hihi :202:

alan
02-04-10, 01:38
Chào anh dp mong rằng anh và các ace giải dùm dễ tôi học hõi thêm cám on

baopham
02-04-10, 11:43
Chào bạn Alan !
Vì đây là Diễn Đàn Dịch Lý, mọi thành viên đều muốn được trao đổi học hỏi lẫn nhau nên nhân tiện thấy bạn lấy được Quẻ, baopham xin được cùng góp ý :
Đồng Nhân - Bí :
- BÍ : phản chiếu, bày tỏ (ứng với việc "cầu xin công việc")
- ĐỒNG NHÂN : người gần gũi,bạn bè, là tượng Cùng Người Hợp Lực.
Do động hào 4 , hào 5 , nên mình đoán trong vòng 4- tuần nữa thì bạn sẽ có việc làm (nhưng phải có Người hiệp lực (bạn bè, người quen...) giới thiệu công việc đó mới được :004:... :105: (Cùng Alan : 4-5 tuần sau dù kết quả thế nào thì mong bạn cũng thông báo kết quả cho mọi người biết với nhé-để tiện bề học hỏi) .Thân ái !

dongphuong
03-04-10, 08:37
Chào bạn alan,
Theo quẻ thì chắc chắn bạn sẽ có công việc, tuy nhiên phải đợi đến tháng Giáp Thân ( hào tài - Thân kim lên ngôi) thì bạn mới được nhận việc. :7885:

thaihoa
03-04-10, 11:18
Chào bạn alan,
Theo quẻ thì chắc chắn bạn sẽ có công việc, tuy nhiên phải đợi đến tháng Giáp Thân ( hào tài - Thân kim lên ngôi) thì bạn mới được nhận việc. :7885:

quan tinh hợi thủy trì thế gặp hưu tù, nguyên thần Tài Kim cũng gặp hưu tù , Kỵ thần huỵnh đệ vượng tướng khắc tiếp Tài tinh. Mùa thu , từ tháng giáp thân có quí nhân giúp đỡ cho việc làm .

alan
04-04-10, 01:41
Chao ca ban tren dien dan toi an nut tra loi nhanh va nhan AA nhung sao khong dung duoc font tieng viet Mong duoc tha loi Xin chi dum
Cam on cac ban rat nhieu da giai que dum