Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/62 đầuđầu 12341252 ... cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        3,010
        trong 46 bài viết

Chào Anh VuiVui!
        Tôi đăng ký làm người kế tiếp mong được Anh chỉ dùm .Tôi có cô em gái sinh năm 1977 và chồng sinh năm 1974 ,xin hỏi anh sang năm Tân mẹo sinh con có được không ?
        Chúc Anh vui vẻ và may mắn
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "macchulan" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        29
        trong 4 bài viết

Cháu chào chú vuivui,

Cháu kính nhờ chú giúp một trường hợp đặc biệt này:

Cháu có cô bạn đồng nghiệp hoàn cảnh rất đáng thương. Ngày 6/10/2003 Dl (11/9/2003 AL) Cô ấy bị người yêu cũ tạt axit nên mặt và người bị bỏng hết phải phẫu thuật thẩm mỹ (lấy thịt từ đùi đắp lên mặt), bây giờ trông mặt cô ấy vẫn sợ lắm. Sở dĩ bị như vậy vì tên người yêu 5 năm cay cú vì cô ấy đòi chia tay. Trong thời gian đó cô ấy hình như có quen và yêu một anh cùng chỗ làm (đã li thân vợ, có một con gái).
        .
        Cháu xin cung cấp một số thông tin về cô bạn cháu như sau:
        - Cô ấy là con út trên có một chị gái. Chỉ còn bố ở quê. Mẹ cô ấy là chỗ dựa tinh thần thì lại mất từ năm ngoái (5/11/2009 âm lịch) vì bệnh tim kết hợp với tiểu đường.

- Về đường học hành: Hồi cấp 3, cô ấy học chuyên Anh ở tỉnh. Sau đó học cao đắng tin học tại Hà nội. Ra trường thì vào làm ngân hàng. Hiện giờ cô ấy đang học thêm bằng đại học Ngân hàng.

- Về hình thức: Cô bạn cháu có dáng đi bệ vệ, ưỡn ngực ra đằng trước, khá sành điệu. Tính tình: cư xử khéo léo, nhanh nhẹn, không hiền, nhưng không đanh đá, nói chung là biết điều, tiêu pha thoáng, có hùn vốn mở cửa hàng quần áo trẻ em.

Cháu rất thương cho hoàn cảnh của cô bạn. Mặc dù bề ngoài bạn ấy rất vui vẻ, hòa đồng, nhưng cháu biết sâu thẳm bạn ấy là một nỗi đau không thể khâu lại được, bạn ấy đôi khi bảo cháu là bạn ấy bất cần. Dù vậy, Bạn ấy đang rất mong chờ nhân duyên và muốn biết định hướng trong tương lai sẽ thế nào. Bây giờ mọi thứ với bạn ấy vẫn mông lung lắm, tiền tài thì thất thường, công danh bình thường. Mong chú xem giúp bạn cháu (cô ấy đã nhờ cháu):

- Về nhân duyên:
        Hiện giờ bạn ấy đang có suy nghĩ "kiếm đứa con" vào cuối năm nay, làm single mom chú à. Theo chú thì trên lá số có thể hiện bạn ấy sẽ là single mom ko ạ?

Hay bạn ấy có cơ hội lấy chồng? Nếu có thì khi nào ạ? Chồng bạn ấy sẽ như thế nào?

- Vận hạn tương lai có sáng sủa hơn không? công việc, con cái?
        - Nếu số bạn cháu khổ quá, mong Chú chỉ dùm bạn cháu cách "cải số".

Bạn cháu sinh ngày 30/5/1979 (DL), giờ ngọ
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/120030051979/1/Mango.jpg[/img]

Thay mặt bạn ấy, cháu xin cảm ơn chú rất nhiều.

Cháu petit soleil
        thay đổi nội dung bởi: Petit soleil, 10-07-10 lúc 22:02

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Petit soleil" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        74
        trong 5 bài viết

Cháu xin phép được copy bài từ bên topic kia sang ạ
        " Cháu chào bác ạ, thấy bác đây may quá :)
        Cháu xin phép chuyển bài cháu gửi bác sang đây, vô cùng mong mỏi được có duyên gặp bác.
        Thưa bác,
        Cháu mong lần này cháu hữu duyên gặp được bác, đã 2 lần ở TVLS cũ và mới, cháu thiếu may mắn :(. (cháu đứng thứ 21 trong ds của chị Trưa Nắng bác ạ.
        Thưa bác, vấn đề cháu trình bày hơi dài dòng so với các bạn khác một chút ạ, tính đến thời điểm này, cháu đã được xác định giúp là sinh giờ Tỵ, cháu cũng hi vọng thế, tuy nhiên k vì lá số đẹp và lấy về cho mình được phải không bác?
        Cháu xin phép nêu ra đây một số chi tiết về cuộc đời cháu để bác phân định giúp cháu.
        Cháu cũng mong được bác xác định giúp mệnh chủ và giải đoán giúp cháu vận hạn năm nay với ạ.
        Cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Kính chúc bác và gia đình sức khỏe, thành đạt!

Sau đây là bảng khai chi tiết về cháu ạ :
        Cháu sinh ngày 10/09/1987 DL tứ 18/7 Đinh Mão.
        1. Là chị cả trong gia đình, sau có 1 em trai
        Thẳng tính, nhưng cũng khéo léo trong cư xử, đc mọi người đánh giá là ngoan, sống sòng phẳng. Trán hơi dô, da tương đối trắng, cao 1,60m, nặng 50kg.
        2. cháu vừa tốt nghiệp ĐH NT, đường học của cháu tương đối bằng phẳng, thấy mình may mắn vì những kì thi quan trọng thường đỗ ( hồi thi vào trường chuyên cháu đỗ 3 trường vào lớp Chuyên Toán, thi ĐH đc 27,5 )
        3. Mắt cháu k đeo kính, ngày xưa dù đọc nhiều nhưng k cận, dạo này do ngồi máy nhiều nên có dấu hiệu nhìn xa k rõ lắm , cuộc sống lành mạnh (rất lành mạnh) k ham mê những trò đỏ đen
        4. Bố mẹ cháu vẫn sống cùng nhau, bố là Giáo viên, mẹ là kế toán. Rất liêm khiết.
        5. Có 1 em trai thông minh, ngoan hiền nhưng nóng tính, thích nhẹ nhàng, hay dỗi
        6. Đã từng có tình cảm với 2 người, nhưng gọi là yêu sâu đậm thì chưa, vì hiện tại k thấy nhớ nhung hay lưu luyến về quá khứ cả..Yêu người thứ nhất lúc cuối năm 1 ĐH ( 2005) (yêu gần 1 năm) , người thứ 2 vào tết năm 2008 (kéo dài 2,3 tháng)
        7. Những Biến cố quan trọng:
        - 2002 : Thi đỗ 3 trường chuyên, chính thức sống cuộc sống xa nhà.
        - 2005: Thi đỗ ĐH NT
        - 2008 Em trai đỗ ĐH ( em trai em sinh năm 91)
        8. Bạn bè nhiều, nhưng càng lớn thấy càng xa dần, mặc dù đã từng có những tình bạn rất đẹp, càng lớn càng thấy sự khác biệt nhau về cách sống, hợp với những anh chị lớn tuổi. Tuy nhiên lúc nào cũng có bạn bè tốt bên cạnh.
        9. Gia đình 2 bên nội ngoại đều rất tốt ( thực sự là rất lành) chân chất, yêu thương con cháu, và cháu rất vui vì em luôn đc cả nội ngoại yêu nhất. Bà Ngoại mất tháng 12 Bính Tuất (2006), ông Nội mất tháng 5 Kỷ Sửu (2009)
        Bên Nội, đông anh em, ông bà Nội có 7 người con, ông bà ngoại có 4 người con, trong đó 1 bác đầu là con riêng của ông ngoại, bố là con thứ, mẹ là con út.
        10. Tài chính tạm thời tương đối bình thường, k dư dả lắm vì nhận nuôi em hộ bố mẹ , nhưng năm vừa qua cháu có làm thua thiệt khoản tiền lớn của bố mẹ, em đang nghĩ cách “bồi thường”, đến nay bố mẹ vẫn chưa biết vụ mất mát này.!

À, bác ơi, k hiểu sao cháu đi xem bói ngta toàn bảo cháu thi trật ĐH 1 năm, rồi thi lại mới đỗ, hức, thực tế là cháu đỗ năm đầu, và k thấy trắc trở j trong đường học :)
        Giờ tị :
        Giờ ngọ :

Cháu mong tin bác!"

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "minhhoai" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        2
        trong 3 bài viết

dạ cháu cũng xin xếp hàng ạ
        Trích Nguyên văn bởi niceday Xem bài gởi
        Thưa chú vuivui cháu là niceday bên tvls trong danh sách xem tử vi của chú cháu xếp thứ tự 47. Nay chú đã không còn tham gia bên tvls nên chạy sang đây đòi nợ chú vậy :).

Thưa chú có thể nói cháu như fan của chú vậy mọi bài viết của chú trên các diễn đàn(tvls,vls,lhdp) cháu đều tìm và đọc hết và cháu luôn mong ước có ngày có thể nhờ chú xem giúp lá số. Khi chú mở chủ để "giải số cho những người được hứa" đáng lẽ cháu có thể xếp hàng ngày từ đầu rồi nhưng sợ phiền chú nên cuối cùng là đứng thứ 47 :((.

Đây là lá số của cháu http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1...1986/1/lxd.jpg hy vọng chú dành chút thời gian xem giúp cháu. Dưới đây là các thông tin để chú xác định mệnh chủ:
        Khi 6 tuổi cháu bị ngã để lại sẹo trên trán.
        7 tuổi bị xe máy đâm.
        Năm 1998 ông ngoại mất.
        Năm 2008 bà nội mất.
        Năm 2006 đỗ vào CĐ.
        Khi cháu học lớp 8 do cháu muốn kiếm tiền nên đã thu nhặt giấy vụn ở trường sau giờ học thế rồi cháu nhặt được chiếc đồng hồ rồi bị hiểu nhầm là ăn cắp của bạn :((. Liệu sau này những chuyện oan khuất như vậy liệu có còn xảy ra với cháu không?

Mong chú dành chút thời gian xem giúp cháu, chúc chú luôn mạnh khỏe.

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "niceday" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        6
        trong 1 bài viết

Kính nhờ chú vuivui xem giùm người bạn nam rất đáng thương này của cháu. Cháu đã post LS này trên diễn đàn TVLS nhưng chưa tìm thấy câu trả lời thỏa đáng. Cháu cũng chưa dám làm phiền chú bởi có rất nhiều lá số tội nghiệp hơn đang chờ chú giải đoán.
        Khi nào chú thư thư, mong chú xem dùm, về mặt số, liệu anh bạn trên của cháu có khả năng có con và làm thế nào để hạn chế bớt phần xấu của cung Tử tức? Đây là link LS của anh này:

Cháu xin lược qua đôi nét về người bạn này:
        + Anh này sinh ngày 21/4/1974 (ÂL) khoảng 6h30 tối, tại Bắc Bộ.
        + Bố mẹ kém hòa thuận
        + Nhà có 4 anh em trai, anh này là trưởng, 1 người em ngay kế dưới mất năm 2009
        + Người lùn, mập, béo, mặt sáng sủa, học về tài chính kế toán, giờ đang làm trong một cơ quan nhà nước, khẩu khí và quan hệ với cấp trên khá tốt nên hay bị đồng nghiệp trù dập, đưa vào thế dễ vào nhà lao. Tuy nhiên, anh này cũng thanh liêm nên tai cũng qua nạn cũng khỏi..

Điều anh này đang khổ tâm nhất là vấn đề con cái. Anh này mắc một căn bệnh từ nhỏ. Đã chữa trị nhiều nơi nhưng kết quả không được khả quan cho lắm. Hiện anh này chưa lập gia đình vì mặc cảm, vì sợ làm khổ bạn đời do ko có con.

Cảm ơn chú. Chúc chú và gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc!

10. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "bluesky" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        1
        trong 4 bài viết

cháu luôn theo dõi các bài viết của chú từ hồi ở bên tvls đến nay và cháu cũng được may mắn khi được chú coi qua email cách đây 2 tháng và cháu cũng đã có gửi email hỏi chú nhưng có lẽ chú bận nên không trả lời cháu được , nay chú chuyển sang sinh hoạt tại nhà mới cháu mạo muội hỏi chú thêm 2 câu .
        chú vuivui viết :
        "Lá số của cháu, mệnh chủ là . Tiên lượng mọi sự bất thành, đầu voi đuôi chuột. Thấy được hóa khoa, đó không phải la cứu cánh cho cháu đâu, đấy chỉ là cái bả hư danh, cái mồi nhử cho cháu mà thôi. Khiến cho cuộc đời cháu không thoát ra ngoài mấy câu: mua vui gì cũng được vài trống canh, để có tiếng mà chẳng có miếng. Cuộc đời cháu, theo như số mà chú thấy, tốt nhất, và hợp với cháu nhất. Tất nhiên, đã là số thì trước hay sau rồi thì cháu cũng đi theo con đường số nó vạch ra mà thôi. Nhưng đã xem số thì chú nói cho cháu biết trước. Nghề và việc làm thích hợp với cháu là cái nghề trung gian môi giới. Chứ cháu không thể làm ngành nghề nào khác đầu tư vốn liếng, cũng như học hành để có nghề xác định chắc chắn như ký sư, bác sỹ ,...gì gì đó được đâu. Tất nhiên, nghề môi giới thì cũng phải học, nhưng cái học đó, nó cũng như tính cháu vậy. Chú tin chắc, cháu đi theo ngành đó thì tiến bộ rất nhanh, và đứng vững trong nghề.
        Với nghề đó, có thể nói, bắt đầu ngay từ bây giờ, mọi cuộc hay dự án đầu tư kinh doanh mà bỏ vốn ra, đối với cháu đều không nên làm. Thà dùng vốn đó vào việc đầu tư học kinh nghiệm và cách làm nghề như chú đã chỉ. Khi ấy, dẫu có tiêu hao chút ít, thì cũng là đầu tư mà chắc chắn có lãi. Vào nghề sớm chừng nào, thì cuộc đời đỡ lông bông chừng đó. Khi đó, mới nói chuyện lấy vợ. Còn bây giờ, có bạn gái, dù yêu đương mấy đi chăng nữa, cũng chỉ là lăng nhăng thôi. Chả đi đến đâu đâu. Nên, vào giai đoạn này, dù cháu có hỏi số bạn gái cháu thế nào đi nữa, có đẹp mấy đi nữa, cũng ko có ý nghĩa gì đâu. Vận số nó đã quy định, khi nghiệp chưa thành, lông bông đã định cuộc rồi, thì tình sao rõ được. Nên chú cũng không xem số của bạn gái cháu nữa. "
        cháu hiện nay đang làm nghề như chú nói , đúng công việc cháu nhiều lúc cũng khá nhàn hạ có mức thu nhập có thể nói khá cao , nhưng có nhiều lúc cháu cảm thấy rất chán nản chả muốn làm gì hết .
        Cháu vẫn thắc mắc câu nói của chú là "Chú tin chắc, cháu đi theo ngành đó thì tiến bộ rất nhanh " . cháu sẽ bớt lông bông hơn hay là có trách nhiệm với công việc hơn vậy chú ?
        câu 2 :chú đã từng nói cháu " Vào nghề sớm chừng nào, thì cuộc đời đỡ lông bông chừng đó. Khi đó, mới nói chuyện lấy vợ. Còn bây giờ, có bạn gái, dù yêu đương mấy đi chăng nữa, cũng chỉ là lăng nhăng thôi. Chả đi đến đâu đâu. Nên, vào giai đoạn này, dù cháu có hỏi số bạn gái cháu thế nào đi nữa, có đẹp mấy đi nữa, cũng ko có ý nghĩa gì đâu." . Giờ cháu đã có công việc rồi có thể gọi trong giai đoạn ổn định vậy cháu với bạn gái hiên giờ liệu có thể thành đôi được không ạ , vì cháu thấy cung phu thê của cả cháu và bạn gái cháu hiện nay khá xấu không biết vợ tương lai cháu ra sao , nếu được mong chú cho cháu vài nét phác họa về vợ tương lai của cháu với ạ
        cháu link lại 2 lá số .
        đây là lá số của cháu .
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/075028011981/1/h.jpg[/IMG]
        đây là lá số bạn gái cháu
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/074515121987/1/p.jpg[/IMG]
        cháu xin cảm ơn chú rất nhiều :) , hic quá tam ba bận mong chú chiếu cố và lượng thứ cho cháu

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "aquarius" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        14
        trong 4 bài viết

Kính chào chú Vuivui,

Ở diễn đàn cũ cháu có gửi PM cho chú, nhưng biết còn lâu mới đến lượt. Giờ chú sang bên này, cháu xin được qua điểm danh xếp thứ tự ạ.

Cháu xin chú có ý kiến về việc sắp xếp thứ tự cho người mới người cũ thế nào để tránh tình trạng các bạn mới post bài tràn lan quá (mà cũng khó trách các bạn được vì danh tiếng chú nổi như cồn). Có khi nên dành một topic cho người cũ và 1 topic cho người mới để chú tiện theo dõi thì hơn. Không biết bạn trưa nắng có qua bên này không, xin bạn tiếp tục quản lý danh sách cho chú nhé !

14. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "ychu" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Xin phép BDH cho xóa ah
        thay đổi nội dung bởi: tuoibinhthin, 15-04-12 lúc 13:10 Lý do: Không còn ý định nhờ xem số.

16. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tuoibinhthin" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

Anh Thichanlac thân mến.
        Trước hết xin lỗi anh, nhiều chuyện đã xảy ra, khiến tôi có nhiều dịch chuyển. Gây cho anh phải vất vả dịch chuyển theo.
        Xem số anh, đúng là anh có căn tu. Nhưng mệnh hcủ anh là mệnh chủ lớn, lại không biến hóa. Về phương diện số thì lợi cho người giải đóan, bởi sẽ dễ luận hơn. Nhưng về phương diện cuộc đời thì đối với anh lại không có lợi. Đời anh vốn có nhiều cơ hội, mệnh chủ lại lớn, cát tinh hội tụ, có thể làm nhiều việc lớn, công danh cao, tài năng cũng không nhỏ. Song anh vốn nặng lòng với phật môn, nên không có nhịêt huyết đấu tranh với đời, mệnh chủ của anh đúng cách tu chỉ rõ điều đó, chứ không phải vì anh có căn tu mà thiếu nhiệt huyết. Ở đời, nhiều người có căn tu, nhưng nhiệt huyết vẫn cao, là do cách cục tu hành của người ta chứa mệnh chủ không như của anh. Nhưng thật sự tôi không hiểu là tại sao anh lại có thể hỏi tôi về tương lai sắp tới, một khi mà anh không phải là người đứng ở ngã ba cuộc đời. Cuộc đời của anh, chính anh đã định được từ lâu rồi, hơn nữa anh không phải là người không có thành tựu. Nghề nghịêp của anh vững vàng, khả năng của anh tốt. Chỉ là vào vận này, là vận suy của anh, mà cũng chỉ là sự suy thóai tạm thời thôi. Về mặt thường lý, anh từng này tuổi rồi, lại ở nước ngòai, có tới 5 năm ăn lương thất nghiệp thì người ta dễ suy đóan theo thường lý là chấm hết, cộng thêm như anh đã nói 53 tuổi anh chung vốn làm ăn bị thua lỗ thì người ta sẽ dễ đóan như vậy. Nhưng trên lý só của anh, thực sự khong phải như vậy, anh chỉ bị đọan đầu của đại vận làm anh bị suy thóai mà kết thúc một tiến trình, bức anh phải có thay đổi mà thôi. Nă nay anh có cơ hội thay đổi, nhưng sẽ không thành, vì vậy anh đừng có buồn. Năm sau, trong vòng bốn tháng đầu năm (tính theo âm lịch) anh cố gắng chuẩn bị kế họach cho chu đáo, sau thời gian đó anh hãy hành động, sẽ gặp chút trở ngại, nhưng vào khỏang tháng 9 âm lịch trở đi, kế họach của anh bắt đầu có hịêu quả, anh sẽ có những thu họach đầu tiên. Trên lá số của anh, bởi không thấy mệnh chủ biến hóa, nên tôi cho rằng sự thay đổi đưa anh đến chỗ tự lực hòan tòan là không khả dĩ, tất anh sẽ có hợp tác hay có nơi nào đó cần đến anh mà nhận anh làm việc, nhưng sẽ đòi hỏi anh phải đi xa, và lập quy họach chi tiết. Nghĩa là họ sử dụng được chuyên môn của anh một cách trịêt để. Vận nay anh có phúc tinh nhập, tương hợp với mệnh chủ, nên thúc đẩy sự thay đổi của anh, cũng là động lực cho anh tích lũy lo cho tương lai một chút. Có lẽ chỉ như thế mới hợp lý khi mà tôi thấy sau ba năm nữa anh bắt đầu có tài sản tích lũy. Về sự nghiệp và tài chính, cũng nhưu về hâu vận tôi không thấy anh phải lo lắng gì về sinh kế, ngọai trừ cái thời gian đâu đại vận này bị thất bại, bế tắc mà thôi.
        Người khác giải số cho anh, cũng có thể họ thấy vận này là vận thiên không của anh, nên sẽ ngần ngại, hoặc có thể nói về cái vận không tốt, bế tắc, đổ vỡ. Song hòan tòan không phải vậy. Thiên không của anh đã được hóa giải từ lâu rồi. Nó được hóa giải từ trong Căn của anh, anh không bị dính cái nghiệp chướng này.
        Sau hai năm nữa trở về sau, Tôi không hiểu tại sao phúc khí của ah lại tăng nhiều đến như vậy ?. Đến đại vận tới đây thì sung mãn, lộc vào tự nhiên ?. Tôi không rõ là từ đâu tới vậy. Nhìn vào thế của các tinh đẩu, Tôi nghĩ tới chuyện anh tham gia xây chùa thì phải. Nói là nói vậy, chứ tôi nghĩ điều này là chắc chắn, dù anh chưa lập kế họach, hoặc là không có ý ấy thì tôi vẫn đóan quyết là anh sẽ có đóng góp chủ công trong việc xây chùa, và hậu vận của anh thật sự an lạc nơi đó. Phúc khí lớn quá. Nếu anh không tin, anh thử chối bỏ điều này xem có được không. Tôi thật sự không đánh đố, cũng không thách thức. Vì đó là việc nghĩa, nhưng vì Tôi thấy nó Lớn quá (phúc khí dày quá) trên một lá số, nên mới có quyết đóan như vây thôi.
        Câu hỏi anh đề ra, nhưng việc giải đóan dẫntới kết quả này thì thật sự lại không cần trả lời câu hỏi đó nữa. Tự nó đã trả lời tất cả rồi.
        Chúc anh tọai nguyện.
        Thân ái.

18. Có 4 Hội viên đã cảm ơn đến "vuivui" về bài viết có ích này:

hoa mai (16-02-11),Huybm (11-02-11),macchulan (02-07-10),Thichanlac (02-07-10)

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Cháu Bạch_dương xếp hàng chờ chú vuivui giải số.
        Cháu đứng #16 trong list của bạn Trưa Nắng.
        Vài nét về con người cháu để chú xác định mệnh chủ.
        Là con thứ nhất (dưới cháu còn em gái), tính tình hiền lành, ít nói, sống nội tâm, không thích tranh đấu, hay thiếu tự tin vào bản thân, sức khỏe không tốt, hay đau bịnh
        Hồi nhỏ từng suýt chết đuối 1 lần (năm 7 hay 8 tuổi)
        Năm 2003 thi rớt đại học, đi học trung cấp 1 thời gian rồi bỏ
        Năm 2004 thi lại đại học và đậu
        Năm 2009 phải lên bàn mổ
        Chú cần thêm thông tin gì cháu xin cung cấp để chú xác định mệnh chủ cho cháu. Cháu xin cảm ơn
        lá số của cháu[IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/2/114517041985/1/bach_duong.jpg[/IMG]
        thay đổi nội dung bởi: Bach_duong, 02-07-10 lúc 02:36

20. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Bach_duong" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Trang 2/62 đầuđầu 12341252 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn