Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 3/62 đầuđầu 123451353 ... cuốicuối
    kết quả từ 21 tới 30 trên 617

Ðề tài: Giải số - Tử Vi

Cảm ơn
        1
        trong 2 bài viết

Kính anh VuiVui,

Xin thành thật cám ơn nhửng lời giải đoán vàng ngọc của anh. Như vậy là tôi đã có ý niệm phần nào về phần còn lại của cuộc đời tôi.

Xin chúc anh và gia đình mọi điều an lành và thân tâm an lạc.

Thân ái.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Thichanlac" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

cháu chào chú vui vui, cháu sếp hàng đợi chú từ bên diễn đàn kia, nay chú chuyển sang đây cháu vẫn hy vọng được chú giái lá số chú, hâm mộ và cực kỳ tín nhiệm chú mong chú bớt chút thời gian xem giúp cho cháu với ạ.Chúc chú một ngày làm việc vui vẻ và hiệu quá
        ĐÂY LÀ LINK LÁ SỐ CỦA CHÁU VÀ NHỮNG VIỆC ĐÃ XẢY RA VỚI CHÁU MONG CHÚ XEM CHO CHÁU VẬN MỆNH VÀ NHÂN DUYÊN CỦA CHÁU THẾ NÀO

Mẹ mất năm 1997

Bố mất năm 2000

Chuyển nhà một lần vào năm 1992

Tốt nghiệp đại học năm 2004,

Nhà có 3 anh em một anh trai và một e trai

Đã từng bị gẫy tay, gãy chân một lần.....

đó là những sự kiện nổi bật nhất của cuộc đời loaken8x, trưa nắng úp dùm mình nha,CÁm ơn trưa nắng nhiều

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "thangchin" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        2
        trong 5 bài viết

ko biết bạn truanang có ghé qua bên này ko và có rảnh ko?nếu ko scarlet xin phép được làm thư kí cho chú vuivui bên trang giải số đây,vì ds các bạn xếp hàng đông quá ,cả những bạn bên list cũ và những bạn mới .
        thân kính!
        scarlet

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "scarlet204" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        9
        trong 3 bài viết

Thưa chú vuivui,
        Cháu ở danh sách chờ thứ 38 của bạn Trưa Nắng. Bên diễn đàn TVLS, cháu đã chờ 6 tháng mới được đến thứ tự 38 , tuần vừa rồi vào TVLS, thấy chú nói không xem cho những người danh sách nữa, cháu thật buồn. Thấy trong topic bên đó có nói đến diễn đàn huyenkhonglyso.com, cháu cũng xin làm hội viên bên này và được biết chú vẫn muốn giải số cho những người chú đã hứa, cháu rất vui. Vậy là cháu lại có cơ hội rồi, chú cho cháu lại được đặt gạch chờ bên này, chú nhé.

Cháu kính nhờ chú xem giúp cháu về tiền tài, công danh và chuyện gia đình, con cái ạ. Đặc biệt là chú xem giúp cháu rằng trong một vài năm tới cháu muốn mở công ty riêng hoặc chung vốn với bạn cháu thì không biết có khả quan không chứ giờ cháu làm thuê thu nhập chỉ đủ sống mà thật nhàm chán chú ạ. Thưa chú, cháu muốn theo mẹ cháu đọc kinh Phật tại bàn thờ gia tiên thì theo chú, cháu nên đọc kinh gì và việc đọc kinh như vậy có ảnh hưởng gì đến cuộc đời cháu ạ (Cháu vẫn thường đọc kinh "Cứu khổ cứu nạn" nhưng không đọc được đều chú ạ.

Cháu xin nói một số đặc điểm, sự kiện của cuộc đời cháu để chú tiện kiểm chứng:
        • Bố mẹ cháu là người có học thức, đều là Công an, mẹ cháu rất nhân từ, mẹ cháu ngày nào cũng tụng kinh niêm Phật. Trên cháu còn một anh trai, trước khi sinh cháu và anh trai, mẹ cháu có bị sảy thai.Tháng 3 dương lịch năm 2000, bố cháu có bị tai biến mạch máu não rồi bị liệt nửa người cho đến nay.
        • Cháu cao, gầy, da xấu, 2 mắt cận nhẹ, mắt trái cận nặng hơn mắt phải. Cháu rất hay tranh luận với người khác, cháu thấy cháu cẩu thả, mọi người đánh giá cháu bảo thủ.
        • Ngày còn bé cháu hay nghịch ngợm, bị điện giật, ngã nhiều lần nhưng đều không sao. Khoảng năm 88-90 cháu có một lần suýt chết đuối, mẹ cháu là người đã cứu cháu. Tháng Giêng năm 2000 cháu điều khiển xe máy bị 1 chiếc xe 7 chỗ đâm trực diện (những người xem tưởng cháu chết chắc) nhưng cháu bị bay qua mui ô tô, người chỉ xây xát nhẹ.
        • Ngày bé cháu lười học nhưng học khá, đi thi thì thường được điểm thấp hơn so với kiến thức của mình, cháu đã tốt nghiệp ĐH.
        • Cháu đã lấy vợ vào tháng 6 DL và có con trai tháng 12 DL năm 2009, cháu và vợ cháu khắc khẩu, hay cãi nhau.

Cháu vô cùng cảm ơn chú, chúc mọi điều tốt lành sẽ đến với chú và gia đình !
        Thưa chú, cháu sinh 6h15' ngày 31/8/1981 dương lịch tại Hà Nội, đây là lá số của cháu ạ:
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/063031081981/0/nhuanbao.jpg[/img]

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "nhuanbao" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Kính chào chú vuivui,

Mới 1 hôm cháu kg vào nét mà đã lên 3 trang rồi.

Cháu cũng rất mong được chú vuivui xem giúp cháu và gd. Cháu tin ít nhiều có cải số. Theo cháu hiểu cải số là mình biết xu thế/ tính cách của mình nhưng mình phấn đấu hằng ngày-- ắt hẳn 10 năm sau sẽ khác.
        Cháu từng ứng dụng. Cháu biết sk kg tốt- cháu chạy bộ đều đều tuần 2-3 buổi- nay đã được 10 năm-- cháu thấy sức khỏe lên. Nhưng bù lại kinh tế sụt.

Cháu nam mệnh, sinh ngày 15-02-1982 lúc 22h30.

- Thời nhỏ cháu ốm, cháu không được khỏe.
        - 1999 cháu đậu đại học ở VN. ( Thi tốt )
        - 2003 cháu bỏ dở ĐH ở VN, cháu qua nước ngoài học lại Poly ( tức cao đẳng :( )
        - 2006 cháu tốt nghiệp về điện tử/ máy tính.
        - 2006-2008 cháu làm ở nước ngoài.
        - 8/2008 cháu về VN làm việc ( Service Engineer về điện tử- IT ) cho đến giờ.
        - 2009 cháu lấy vợ.
        - 2010 vợ cháu sinh bé gái.

La số của cháu

La số của vợ cháu

Kính mong chú xem giúp cháu:
        2 vợ chồng cháu có hợp nhau không. Chúng cháu có nhiều con không. Sau này cháu làm ăn tốt không. Vợ cháu là người thế nào.

Cháu cảm ơn chú. Kính chúc chú và cô vui khỏe.
        thay đổi nội dung bởi: try&smile, 02-07-10 lúc 22:56

10. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "try&smile" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        2
        trong 1 bài viết

Cháu chào chú Vuivui,
        Cháu là hy vọng đứng thứ 46 trong danh sách của chú do bạn trưa nắng làm thư ký.
        Khi nghe chú không tiếp tục giải số ở tử vi lý số cháu rất buồn, nghĩ chắc mình không có duyên với chú, cháu tôn trọng quyết định của chú. Hằng ngày cháu thường vào tử vi lý số để theo dõi tất cả các bài viết của chú với mọi người,thật vui khi chú dời sang nhà mới nhưng vẫn tiếp tục giải số cho mọi người. Cháu và mọi người rất biết ơn chú.

Hiện nay, cháu chỉ có 3 điều quan tâm nhất, và mong chú giải đáp giúp cháu:
        Thứ nhất, sức khoe cha mẹ cháu ?hiện nay ba mẹ cháu rất khỏe manh nhưng có người xem cho mẹ cháu nói khi mẹ cháu 60 tuổi sẽ bị bệnh rất nặng có thể không qua được làm cháu lo quá, vì năm nay mẹ cháu 60 tuổi.
        Thứ hai là về đường tình duyên, tình duyên thì lại lận đận lắm ah. Đến giờ, cháu vẫn thấy mọi thứ mịt mù quá. Nhờ chú xem giúp cháu bao giờ thì cháu có thể kết hôn được, và nhờ chú phác họa qua giúp cháu chồng cháu là người thế nào? chồng cháu có yêu cháu không? Cháu lấy chồng qua mai mối hay tự quen biết nhau, chồng cháu ở xa hay gần. Chồng có lớn tuổi không. Cháu hiên giờ chưa có người yêu, có lần có người bảo cháu là số cháu không có chồng, nhưng cha mẹ cháu rất mong cháu lấy chồng vì cháu là con một mà ba mẹ cũng lớn tuổi.
        Thứ ba là công việc cháu .làm trong nghành Y và có giảng dạy theo chú là đã đúng số chưa ah? Hay cháu sau này sẽ làm về kinh doanh nhiều hơn? cháu có đi nước ngoài học được không? sau này cháu có tiền bạc, giàu có không. Hiện nay, cháu làm bao nhiêu đều hết cả, mặc dù cháu tiêu xài tiết kiệm

các Sự kiện quan trọng đã xảy ra trong quá khứ
        hồi nhỏ mình có bị chó cắn khoảng 6-7 tuôi
        năm 19 tuổi minh bị mổ 3 lần lúc vừa đậu đại học
        nhà có 2 chị em nhưng chị mất sớm nên là con một, ra trường đi làm thường hay đổi chỗ làm
        đầu năm 2007 ông ngoại mất.
        đi làm thường bị chèn ép, mình làm hết nhưng người ta dành công.
        hình dáng hơi mập, mắt to tròn.
        lá số
        sinh ngày 29-9-1980 Dl 22h16'

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Halan299" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Kính gởi chú vuivui:

Được biết chú qua sinh hoạt bên huyenkhonglyso.com cháu rất vui. Cháu mong được có duyên được chú giải cho lá số của cháu. Tuổi cháu còn trẻ, chưa hiểu biết nhiều mà trước mặt có nhiều chuyện băn khoăn về gia đạo. Cháu biết số cháu không tốt, vậy chú cũng đừng ngại mà nói rõ hộ cháu chú nhé! Cháu rất cảm ơn chú và kính chúc chú và gia đình mạnh khỏe hạnh phúc.

[img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/063015081990/1/tigon.jpg[/img]

14. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Tigon" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        7
        trong 281 bài viết

@scarlet204
        Chú chưa liên lạc được với truanang. Trong khi chưa lập được danh sách mới, chú tranh thủ giải quyết trường hợp của cháu trước. Nhưng chú không muốn quay trở lại diễn đàn cũ để lấy tư liệu nữa. Nên phiền cháu cho lại các thông tin để tìm mệnh chủ, và link lá số. Nhưng nhớ là không cần nhiều, chỉ cần cụ thể. Như chính xác năm cưới, năm có tai biến, hoặc năm tôt nghiệp đại học. Nhớ link lá số mà chú đã xác định giờ sinh.
        Thân ái.

16. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "vuivui" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11),macchulan (03-07-10)

Cảm ơn
        0
        trong 5 bài viết

Chào chú Vuivui,

Cháu Sóngbuồn cũng xin theo chân chú sang diễn đàn Huyền Không Lý Số với mong muốn như rất nhiều thành viên khác đó là mong có duyên được chú giải lá số để chúng cháu có thể tường rõ hơn về cuộc sống của mình trong các đại vận và tiểu vận sắp tới, tìm ra phương cách tốt nhất cho mình và cũng là để thấu hiểu bản thân mình hơn nữa.

Lá số của cháu là:

Cháu xin hỏi chú về gia đình, con cái, công danh, sự nghiệp của cháu. Liệu cháu có mấy con hả chú? Lần đầu cháu mang thai thì bị sảy. Lần 2 mới đậu một cạu con trai kháu khỉnh nhưng nuôi rất vất vả, hay ốm vặt. Có phải vì cung Tử Tức của cháu có Thất Sát không ạ? Các con của cháu sau này có ngoan ngoãn, hiếu thảo, có tài có đức không ạ? Liệu cháu sẽ phù hợp với ngành nghề gì và liệu buôn bán kinh doanh có phù hợp không ạ?

Cháu xin ghi một số sự kiện để chú kiểm chứng.
        Cháu hiện đang làm về chứng từ cho một công ty tàu biển. Cháu tốt nghiệp (loại giỏi) năm 2004 (làm tốt nghiệp xong năm này nhưng thực tế nhận bằng năm 2005), cháu lấy chồng năm 2005 (âm lịch 2004) và qua Úc năm 2005 (DL và AL), có con năm 2009.

Cháu cảm ơn chú rất nhiều. Chúc chú và gia đình vạn sự như ý.
        Cháu SB
        thay đổi nội dung bởi: songbuon, 04-07-10 lúc 18:18

18. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "songbuon" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11)

Cảm ơn
        441
        trong 196 bài viết

Cháu cũng xin xếp hàng
        nhờ bác VUI VUI xem dùm cháu về công danh, tài lộc và chuyện tình duyên,
        Cháu là con cả, nhà có ba anh em và một em nuôi ( bố mẹ chúa mới nhận thêm con nuôi năm ngoái), Cháu học ngành xây dựng,chắc tại bị cô thần quả tú hội mệnh hay sao mà bây giờ vẫn chưa có người yêu, nhờ bác xem kỹ dùm cháu cung thê thiếp, cháu thấy nó xấu quá.
        Cám ơn bác rất nhiều
        (Giờ sinh chính xác đấy bác ạ)
        Khi chén rượu, khi cuộc cờ
        Khi xem hoa nở, khi chờ trăng lên

20. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "Ducminh" về bài viết có ích này:

Huybm (11-02-11),PhongMinhQuan (08-10-11)

Trang 3/62 đầuđầu 123451353 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn