Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 12/12 đầuđầu ... 2101112
    kết quả từ 111 tới 118 trên 118
        Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Chào Các thành viên trên Diễn đàn !
        Tôi mới ra nhập Diễn đàn và thấy Topic này hay quá. Không biết hiện nay Amada Vip có còn tiếp tục đề tài này nữa không ? Tôi muốn xin được chỉ giáo và tham gia thảo luận.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

pác ơi! các link liên kết trong này die hết roi, xem mấy trang đầu không có hình nhưng bài viết hay quá, nhưng không có hình thì khó hiểu, mong pác nào up lại hình giúp đựoc khong a? cám ơn nhiều nhiều

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "ongcon" về bài viết có ích này:

tranquangdo (24-10-13)

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Thân gửi Ongcon và các bạn trên diễn đàn. Chủ đề này rất hay, qua đây tôi có tìm hiểu thêm một số tài liệu của Lương Y Võ Hà và Câu lạc Bộ Thể dục Hạnh phúc. Bạn nào muốn tìm hiểu thêm thì vào liên kết này nhé :http://theduchanhphuc.com/?p=879
        Ngoài ra, khi niệm số phải có hiểu biết hoặc được người hiểu biết về đông y và khí công thì hiệu quả rất là cao. Tôi đã thử và kết quả thật tuyệt vời.
        Mong các bạn trên diễn đàn có thêm nhiều ý kiến và trải nghiệm.

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Tôi muốn chữa bệnh về da như nổi mụn, mề day,... thì nên dùng tượng số nào. Xin cảm ơn!

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi bxtminh Xem bài gởi
        Tôi muốn chữa bệnh về da như nổi mụn, mề day,... thì nên dùng tượng số nào. Xin cảm ơn!
        Chào bạn bxtminh ! Theo tớ biết thì phổi chủ về da, nếu phổi mạnh thì có thể giải tỏa độc tính của cơ thể ra ngoài và không làm cho da tổn thương. Tuy nhiên biểu hiện bệnh ngoài da như bạn nói thì có thể do nhiều nguyên nhân, ví dụ như : gan yếu, viêm da do thời tiết, do tắm nước nóng làm lớp bảo vệ da bị hư tổn.
        Theo đó bạn nên thử các nhóm số sau :
        (1) Nhóm số trực tiếp là 0002 : Bạn xắp xếp niệm khi bị mụn và ngứa, nổi mề đay. Bạn nên dành cả ngày đầu tiên để niệm dãy số này;
        (2) Nhóm số phụ 2000.60 bạn niệm buổi sáng khi thức giấc hoặc ban ngày(do dãy số này làm lợi tiểu);
        (3) Nhóm số để hoạt hóa ngũ tạng (gan thận) 650.3820 (số này bạn niệm khi đi ngủ vì có thể nó sẽ gây buồn ngủ)
        Ghi chú : Tốt nhất là bạn đọc thầm cho thoát hơi ra khỏi miệng, nếu đọc ý niệm thì phải cho thát hơi ra đường mũi.
        Cần phải có nơi thanh tịnh để tập trung niệm tượng số.
        Trước khi niệm bạn làm như sau : Đứng hoặc nằm ngửa (thả lỏng cơ thể) Hít khí vào (chú ý căng bụng, không phải hít vào phổi), thở ra thì xẹp bụng. Bạn hít thở đều đều khoảng chừng 10 lần rồi bắt đầu niệm số. Khi hít vào (căng bụng) thì không niệm, khi thở ra thì niệm, một hơi một lần niệm, đều đều...
        Có người đọc sau 5-10 phút là có hiệu quả, nhưng cũng có người đọc 1 đến 2 ngày sau mới có hiệu quả, nên bạn cần kiên trì niệm. Nếu có biểu hiện khó chịu thì dừng lại, niệm sang dãy số khác. Chúc bạn thành công !

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi caheo1989 Xem bài gởi
        đọc bài của Amada vip từ đầu tới cuối thấy hay thật, mình bị viêm họng hạt chữa hoài mà vẫn chưa khỏi,mỗi lần trời trở lạnh là ngứa cổ và ho khọt khẹt hoài rất bực mình, Amada vip có thể dành chút thời gian tư vấn cho mình nên đọc con số nào để bệnh được thuyên giảm. thank trước.! chúc amadavip vui khỏe.^^
        Chào bạn caheo1989 !
        Bạn niệm dãy số này nhé : 5000.20
        Ghi chú :
        (1) Bạn đọc là : năm, không, không, không ---dừng 2 giây--- hai, không;
        (2) Tốt nhất là bạn đọc thầm cho thoát hơi ra khỏi miệng, nếu đọc ý niệm thì phải cho thát hơi ra đường mũi;
        (3) Cần phải có nơi thanh tịnh để tập trung niệm tượng số.
        (4) Trước khi niệm bạn làm như sau : Đứng hoặc nằm ngửa (thả lỏng cơ thể) Hít khí vào (chú ý căng bụng, không phải hít vào phổi), thở ra thì xẹp bụng. Bạn hít thở đều đều khoảng chừng 10 lần rồi bắt đầu niệm số. Khi hít vào (căng bụng) thì không niệm, khi thở ra thì niệm, một hơi một lần niệm, đều đều...
        (5) Có người đọc sau 5-10 phút là có hiệu quả, nhưng cũng có người đọc 1 đến 2 ngày sau mới có hiệu quả, nên bạn cần kiên trì niệm. (6) Nếu có biểu hiện khó chịu thì dừng lại, niệm sang dãy số khác.
        Chúc bạn thành công !

Cảm ơn
        3
        trong 136 bài viết

Ico167R (158)

Trích Nguyên văn bởi bxtminh Xem bài gởi
        Bạn Nên uống nước nhiều theo cách của GSTS Lâm-quang-Thường trong Công-thức ăn-Lạt thải-Độc thì có Hiệu-quả rỏ-ràng và nhanh-chóng hơn nhiều đấy .
        Chớ niệm-số theo chu-dịch lúc trước tôi có thử 1 thời-gian mà cảm-thấy O có hiệu-quả rỏ ràng gì cả .

vài-Lời nhắn-nhũ Bạn lối đi tìm lại Sức-khỏe TỐT .....

Cảm ơn
        4
        trong 0 bài viết

Chia se Day so 1000.60 -Toi da thuc hanh niem day 1000.60 chua benh dau lung trong 3 ngay, nay da khoe han.Nhung co 1 so phan ung cung chia se voi cac ban.ngay thu nhat noi me day 2 ben ben; ngay thu hai noi me day hai ben hong truoc, roi 2 ben nach, sau hai ben ba vai sau ,hai ben truoc canh tay,hai ben mong ,hai ben vat dui truoc ,buoi toi noi me day lan dan xuong ca 2 chan cam giac ngua rat kho chiu .co phai la ta khi phong han xuat ra chang.sau do toi lai niem day so 0002 chua me day.sang ngay thu 3 thi tro lai binh thuong ,het dau lung va trieu chung ngua ko con-Cam on Amada Vip rat nhieu.tiec rang lau nay ko thay amada Vip viet bai-Ban nao biet so DT hoac Email cua amada Vip cho minh voi

Trang 12/12 đầuđầu ... 2101112

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn