Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 2 trên 2
        Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Default nhờ các anh chi coi giùm e với ạ...!

em sinh năm 5/10/1986 (nam) bạn gái sinh năm 10/7/1988 (AL hết).
        em coi nhiều trên các diễn đàn thấy nói 2 tuổi này không hợp nhau cho lắm.
        em kính mong các bác trong diễn đàn chỉ giùm e coi 2 tuổi này có hạp nhau không a.và nếu không hạp thì có cách nào hóa giải nó không ạ.
        em xin chân thành cảm ơn..!
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Em mới tham gia diễn đàn, cũng chưa đọc nhiều lắm và chưa hiểu hết về các vấn đề nên mong mọi người giúp em với ạ, vì chuyện tình cảm rắc rối quá làm em mệt mỏi, em muốn xem có duyên số gì với nhau không thì 1 là dứt hẳn 2 là cố quay lại với nhau, mong mọi ng giúp đỡ em với.
        Không biết việc tên tuổi có quan trọng gì không ạ, em thấy hình như không quan trọng lắm, nếu cần em sẽ nêu.
        Nam: 09/4/1990 (ÂL: 14/3/1990)
        Nữ: 15/10/1992 (ÂL: 20/9/1992)
        Em có nhờ bố em xem qua sách thì bố em chỉ nói qua qua chứ chưa xem kỹ, là năm 90 hợp với 92. Nhưng vì chưa xem kỹ ngày tháng, chỉ xem năm nên em ko rõ, và xem bói trên mạng (đa số là kiểu tử vi vui nên ko biết đúng ko) em thấy 2 tuổi bọn em ko 1 chút nào hợp nhau cả, cũng nói đúng đúng là lúc đầu rất yêu nhau nhưng sau hay sinh cãi vã và cuối cùng chia lìa, nếu cố lấy nhau cũng không được cơm lành canh ngọt, em ko biết nên thế nào, mong mọi người giúp đỡ em với.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn