Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 34/35 đầuđầu ... 2432333435 cuốicuối
    kết quả từ 331 tới 340 trên 346
        Cảm ơn
        2
        trong 98 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        Thực sự không muốn tranh luận với bạn, bạn cứ ngồi mà ôm lấy Lục pháp của bạn nhé!

Ếch ngồi đáy giếng sao biết được trời cao

Ngay đến cả Athienloc cũng đã nhận ra những thiếu sót của Lục pháp nên đã không post tiếp bài nữa. Mà hiện nay phần đó mèo mả gà đồng đang vào quậy phá. Với trình độ của bạn tôi nghĩ chỉ đáng là học trò của Athienloc chứ gì mà nói năng lung tung.

Bạn thử vào xem: http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=924&page=31

Tôi đã gặp những người mà Athienloc dùng Luc pháp sửa nhà giúp họ đến nay đều te tua. Bạn không tin cứ nhắn tin cho Athienloc hỏi sẽ biết

Đồng ý với ý kiến của Hieuminh, admin nên dọn dẹp xóa những bài không có ý nghĩa đi.
        Chào anh atthienloc.

Theo anh nói là Lục pháp không cần đổi vận, cũng không cần nhập trạch lại. Tuy nhiên, rất nhiều nghiệm chứng của Huyền không đã cho thấy việc đổi vận, cũng như nhập trạch lại có sự thay đổi thực sự đối với những người sống trong ngôi nhà đó.

Không biết anh đã có được nghiệm chứng nào về việc không cần đổi vận mà sửa đổi theo Lục pháp vẫn có kết quả chưa, anh đã có bao nhiêu nghiệm chứng rồi.

Nếu anh có nghiệm chứng ở Việt Nam thì ghi rõ địa chỉ để anh em Huyền không tổ chức đến gặp gia chủ đó hỏi thăm xem sao?

Vấn đề là anh có thể sử dung bất kỳ lý thuyết nào cũng được Lục pháp, thất pháp, bát pháp.............. Vấn đề là khi ứng dụng vào thực tế phải có kết quả, và phải có ứng ứng dụng trên nhiều nhà chứ không phải một hai nhà gặp sự chùng hợp rồi vội đưa ra kết luận.

Thân.
        Mâu thuẩn ở trên rõ ràng 1268....
        Nổ to như rang bắp vậy đó....
        Chuẩn không cần chỉ....
        thay đổi nội dung bởi: haidang, 25-02-14 lúc 13:20
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        5
        trong 11 bài viết

Thành viên nào cũng có thể lên tiếng khi thấy những topic học thuật bị bôi bẩn.

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích nguyên văn bởi Haidang:

Trích:
        Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        Thực sự không muốn tranh luận với bạn, bạn cứ ngồi mà ôm lấy Lục pháp của bạn nhé!

Ếch ngồi đáy giếng sao biết được trời cao

Ngay đến cả Athienloc cũng đã nhận ra những thiếu sót của Lục pháp nên đã không post tiếp bài nữa. Mà hiện nay phần đó mèo mả gà đồng đang vào quậy phá. Với trình độ của bạn tôi nghĩ chỉ đáng là học trò của Athienloc chứ gì mà nói năng lung tung.

Bạn thử vào xem: http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=924&page=31

Tôi đã gặp những người mà Athienloc dùng Luc pháp sửa nhà giúp họ đến nay đều te tua. Bạn không tin cứ nhắn tin cho Athienloc hỏi sẽ biết

Đồng ý với ý kiến của Hieuminh, admin nên dọn dẹp xóa những bài không có ý nghĩa đi.
        Trích:
        Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        Chào anh atthienloc.

Theo anh nói là Lục pháp không cần đổi vận, cũng không cần nhập trạch lại. Tuy nhiên, rất nhiều nghiệm chứng của Huyền không đã cho thấy việc đổi vận, cũng như nhập trạch lại có sự thay đổi thực sự đối với những người sống trong ngôi nhà đó.

Không biết anh đã có được nghiệm chứng nào về việc không cần đổi vận mà sửa đổi theo Lục pháp vẫn có kết quả chưa, anh đã có bao nhiêu nghiệm chứng rồi.

Nếu anh có nghiệm chứng ở Việt Nam thì ghi rõ địa chỉ để anh em Huyền không tổ chức đến gặp gia chủ đó hỏi thăm xem sao?
        Vấn đề là anh có thể sử dung bất kỳ lý thuyết nào cũng được Lục pháp, thất pháp, bát pháp.............. Vấn đề là khi ứng dụng vào thực tế phải có kết quả, và phải có ứng ứng dụng trên nhiều nhà chứ không phải một hai nhà gặp sự chùng hợp rồi vội đưa ra kết luận.

Thân.
        Mâu thuẩn ở trên rõ ràng 1268....
        Nổ to như rang bắp vậy đó....
        Chuẩn không cần chỉ....
        Đến giờ 1268 đã gặp được những người mà Athienloc đã chỉnh sửa và những nhà đó đều te tua bạn à. Bạn cứ PM cho Athienloc sẽ biết
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

Cảm ơn
        2
        trong 98 bài viết

Đến giờ 1268 đã gặp được những người mà Athienloc đã chỉnh sửa và những nhà đó đều te tua bạn à. Bạn cứ PM cho Athienloc sẽ biết
        Trích Nguyên văn bởi hoa mai Xem bài gởi
        Lão Athienloc du hí tùm lum,có lần lão tiết lộ hộp thư PM của lão đã đầy từ lâu, mà lão cũng chả thèm xem gì đâu các bác ạ.... lúc trước em có hỏi thăm để gọi là cảm ơn hoặc tận mặt gặp gỡ hoặc cãm tạ gửi chút quà gọi là cho có nghĩa... mà lão im ru,chả thèm trả lời trả vốn...Đấy các bác xem thế em có quê không chứ...?

Hong biết chừng nào lão xuất hiện hí hí......
        1268 chỉ là nổ đó.....:4431:

Cảm ơn
        2
        trong 98 bài viết

Trích Nguyên văn bởi haidang Xem bài gởi
        Chúng ta thử xem bát quái chỉ có tam quái . Tức gọi là tám đại quái. Cho nên việc chồng quái để tạo ra được 64 tiểu quái hay là 64 quái khí. Cũng là tổ hợp con của tám đại quái trên một cái vòng tròn 360 độ. Tôi thấy lục thập tứ quái trên diễn đàn hay là Huyền Không Đại Quái link dưới
        http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=3284
        nếu gọi đúng tên hơn là Huyền Không Tiểu Quái mà thôi...:004:
        Thật đáng tiết cho các hội viên namkhanh, 1268.. không có ốc nhận thức học thuật, và lắng nghe ý người khác phân tích lý luận...

Cảm ơn
        245
        trong 596 bài viết

Thân chào các bạn.
        Tôi đã đưa lời cảnh báo trước nhưng các bạn không thèm nghe lại có những lời khích bác cả BQT diễn đàn.
        Việc này có thể xảy ra ở diễn đàn khác nhưng ở trang HKLS này thì không.
        Mới hồi sáng đến giờ mà topic này đã có thêm gần 50 bài toàn là những bài đã kích nhau làm bẩn mắt mọi người bởi vậy tôi quyết định :
        1) Ban nick bạn Hoa Mai 1 tuần .
        2) Ban nick bạn Hieuminh 1 tuần.
        3) Ban nick bạn Haidang 3 ngày vì đã không can ngăn mà còn cổ vũ cho bạn Hoa Mai .
        Sau 3 ngày tôi sẽ xóa các bài vô bổ để làm xanh sạch diễn đàn.
        Anhngoc

7. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "AnhNgoc" về bài viết có ích này:

songque (25-02-14)

Cảm ơn
        215
        trong 134 bài viết

Hoan nghênh tinh thần xử trí kịp thời của bác Ngọc!
        Hy vọng mọi người tiếp tục trao đổi học thuật trên tinh thần tương ái, không nên khích bác lẫn nhau mang tiếng xấu cho diễn đàn. Nhất là bậc đàn anh, đàn chị tuổi đời đã nhiều nên làm gương cho các bạn trẻ khác noi theo.

9. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "Thuandd" về bài viết có ích này:

tranduyquang (25-02-14),vanhoai (25-02-14)

Cảm ơn
        65
        trong 15 bài viết

Trích Nguyên văn bởi anhngoc Xem bài gởi
        Thân chào các bạn.
        Tôi đã đưa lời cảnh báo trước nhưng các bạn không thèm nghe lại có những lời khích bác cả BQT diễn đàn.
        Việc này có thể xảy ra ở diễn đàn khác nhưng ở trang HKLS này thì không.
        Mới hồi sáng đến giờ mà topic này đã có thêm gần 50 bài toàn là những bài đã kích nhau làm bẩn mắt mọi người bởi vậy tôi quyết định :
        1) Ban nick bạn Hoa Mai 1 tuần .
        2) Ban nick bạn Hieuminh 1 tuần.
        3) Ban nick bạn Haidang 3 ngày vì đã không can ngăn mà còn cổ vũ cho bạn Hoa Mai .
        Sau 3 ngày tôi sẽ xóa các bài vô bổ để làm xanh sạch diễn đàn.
        Anhngoc
        Có một tuần thôi hử?

Cảm ơn
        7
        trong 476 bài viết

Đừng nói bừa 1268 à, cục nhà nào mà 1268 đã gặp do Tôi xem đâu đưa lên đi ..... (nhớ có đầy đủ địa chỉ và tên .... ).
        (Tôi thì trong tay có nhiều cục các hội viên HKLS xem không có hiệu quả đó, mà Tôi cũng muốn họ tự đưa lên diễn đàn để nghiệm chứng, để mà rút ra bài học, cho nên trước đây có nhiều ngươi nhắn tin Tôi không xem là vậy.... mong rằng mọi người thông cảm.)
        Chỉ có vài nhà Tôi đã xem trên diễn đàn ở một chừng mực thôi.

(Chẳng khác gì ASVN đã nhận định trước đây.)

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích Nguyên văn bởi athienloc Xem bài gởi
        Đừng nói bừa 1268 à, cục nhà nào mà 1268 đã gặp do Tôi xem đâu đưa lên đi ..... (nhớ có đầy đủ địa chỉ và tên .... ).
        (Tôi thì trong tay có nhiều cục các hội viên HKLS xem không có hiệu quả đó, mà Tôi cũng muốn họ tự đưa lên diễn đàn để nghiệm chứng, để mà rút ra bài học, cho nên trước đây có nhiều ngươi nhắn tin Tôi không xem là vậy.... mong rằng mọi người thông cảm.)
        Chỉ có vài nhà Tôi đã xem trên diễn đàn ở một chừng mực thôi.

(Chẳng khác gì ASVN đã nhận định trước đây.)
        Nhà nào bạn không kiểm tra biết được à, sửa xong mà không biết kết quả thế nào ư, thế là sửa kiểu gì
        Chả nhẽ đưa lên đây, thì quê quá. Vấn đề là chủ nhà không muốn đưa lên đây....
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

Trang 34/35 đầuđầu ... 2432333435 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 27
        Bài mới: 18-09-16, 04:06
      2. Huyền Không nhàn đàm
        By ThamLang in forum Thư Giãn - Giao Lưu
        Trả lời: 2
        Bài mới: 30-08-15, 15:23
      3. Trả lời: 14
        Bài mới: 15-11-13, 23:01
      4. Các đại phái Phong Thủy.
        By athienloc in forum Phong Thủy I