Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 4 trên 4
        Cảm ơn
        12
        trong 1 bài viết

Default Kính các Bác , ACE trên diễn đàn quan tâm

Kính các Bác , ACE trên diễn đàn quan tâm đến các hình ảnh minh họa trong các bài viết của mình . Mong các Bác , ACE sau khi đăng bài có các hình minh họa nên để lưu lại một thời gian để các hội viên đọc tham khảo các bài viết đó vẫn còn hình minh họa để tham khảo và tiếp thu các bài viết đó được tốt hơn . Qua tìm hiểu một số bài viết còn rất mới vậy mà đến phần hình minh họa đạ bị Delete đi rồi .
        Vì vậy Kính các Bác , ACE trên diễn đàn quan tâm cho .
        Xin cảm ơn .
        thangyp.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thangyp Xem bài gởi
        Kính các Bác , ACE trên diễn đàn quan tâm đến các hình ảnh minh họa trong các bài viết của mình . Mong các Bác , ACE sau khi đăng bài có các hình minh họa nên để lưu lại một thời gian để các hội viên đọc tham khảo các bài viết đó vẫn còn hình minh họa để tham khảo và tiếp thu các bài viết đó được tốt hơn . Qua tìm hiểu một số bài viết còn rất mới vậy mà đến phần hình minh họa đạ bị Delete đi rồi .
        Vì vậy Kính các Bác , ACE trên diễn đàn quan tâm cho .
        Xin cảm ơn .
        thangyp.
        Chào bạn các hình minh họa bị mất không phải do các thành viên trên diễn đàn xóa đi đâu bạn à. Đó là do khi đăng hình ảnh lên diễn đàn phải đăng qua một trang web khác như zingme chẳng hạn. Khi trang web đó update thì hình ảnh bị mất. Các thành viên chưa bố trí được thời gian để update trở lại, bạn chiu khó đợi chút nhé!

Thân.
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

Cảm ơn
        70
        trong 81 bài viết

Không hiểu các bác thế nào cứ thích zingme. Chứ tôi thấy dùng photobucket nó chuyên nghiệp và ổn định hơn nhiều.
        Vũ Hữu Khôi - www.khoi.name.vn

Cảm ơn
        12
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 1268 Xem bài gởi
        Chào bạn các hình minh họa bị mất không phải do các thành viên trên diễn đàn xóa đi đâu bạn à. Đó là do khi đăng hình ảnh lên diễn đàn phải đăng qua một trang web khác như zingme chẳng hạn. Khi trang web đó update thì hình ảnh bị mất. Các thành viên chưa bố trí được thời gian để update trở lại, bạn chiu khó đợi chút nhé!

Thân.
        em hiểu .
        các hình minh họa bị mất là do chính các thành viên viết bài và xóa ảnh ngay trên trang web khác của mình như zingme , potobucket ... do vậy mà kính các Bác , ACE quan tâm cho .
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn