Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 7/7 đầuđầu ... 567
    kết quả từ 61 tới 69 trên 69
        Cảm ơn
        446
        trong 350 bài viết

Sau 2 tuần chiến đấu em xin đưa proof về việc rút tiền từ broke OctaFX:

[IMG]http://i82.servimg.com/u/f82/11/70/80/38/02811.png[/IMG]

[IMG]http://i82.servimg.com/u/f82/11/70/80/38/02710.png[/IMG]
        thay đổi nội dung bởi: hoachithanh, 22-05-13 lúc 09:40

Cảm ơn
        446
        trong 350 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vanhoai Xem bài gởi
        Luận với các bạn - mua vui

Ngóc lên rồi lại gục xuống, hihi. Kết thúc vào cuối tuần - lên - so với đầu tuần
        Có lẽ anh Hoài đã đoán trúng cho đến giờ này. Còn thứ 5 và thứ 6 xem giá chạy ra sao (thứ 7 và chủ nhật Market đóng cửa):

[IMG]http://i82.servimg.com/u/f82/11/70/80/38/02910.png[/IMG]

Cảm ơn
        446
        trong 350 bài viết

Hôm nay Market đã đóng cửa. Giá Vàng thế giới đã đi đúng như anh Hoài đã dự đoán. Em mong anh cho em vài lời luận giải với được không ạ. Vì khi có kết quả cũng dễ suy luận hơn (chủ yếu là để học hỏi và cơi nới thông tin về chủ đề hơi nhạy cảm này). Nếu đoán trước sẽ dễ gây sóng gió. Còn luận sau sẽ mang tính học thuật hơn ạ:

[IMG]http://i82.servimg.com/u/f82/11/70/80/38/03010.png[/IMG]

Cảm ơn
        43
        trong 5 bài viết

Tiểu sinh cùng kính phục tài dự đoán về giá vàng cuối tuần cao hơn giá vàng đầu tuần của Văn Hoài tiền bối. Sau khi đọc nhận định tiều sinh lo lắng vô cùng vì hiện nay với gói QE ( chương trình mua 85 tỷ USD trái phiếu/ tháng) thì các chỉ số tài chính liên tục lập đỉnh, giá vàng liên tục đi xuống từ đầu năm đến nay. Vậy mà hôm sau tiểu sinh vào trang bloomberg đọc thông tin về Chủ tịch Ben Bernanke trong phiên điều trần trước Quốc hội rằng Fed có thể thu hẹp qui mô chương trình kích thích kinh tế cũng đủ để khiến TTCK toàn cầu chao đảo. Bái phục Bác Hoài trên thông thiên văn dưới tường vĩ mô.
        Ví phỏng đường đời bằng phẳng cả
        Anh hùng hào kiệt có hơn ai.

Cảm ơn
        5
        trong 11 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nuadoiphieubat Xem bài gởi
        Tiểu sinh cùng kính phục tài dự đoán về giá vàng cuối tuần cao hơn giá vàng đầu tuần của Văn Hoài tiền bối. Sau khi đọc nhận định tiều sinh lo lắng vô cùng vì hiện nay với gói QE ( chương trình mua 85 tỷ USD trái phiếu/ tháng) thì các chỉ số tài chính liên tục lập đỉnh, giá vàng liên tục đi xuống từ đầu năm đến nay. Vậy mà hôm sau tiểu sinh vào trang bloomberg đọc thông tin về Chủ tịch Ben Bernanke trong phiên điều trần trước Quốc hội rằng Fed có thể thu hẹp qui mô chương trình kích thích kinh tế cũng đủ để khiến TTCK toàn cầu chao đảo. Bái phục Bác Hoài trên thông thiên văn dưới tường vĩ mô.
        Xin bái phục bác VanHoai

http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=508
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        1
        trong 33 bài viết

Chào bác Hoachithanh
        Khi bác lập Topic này em đang bận làm nhà, nay mới đọc được.
        Forex(trao đổi ngoại hối) cũng như thị trường chứng khoán, đây là ‘thị trường tài chính cao cấp’. Forex thì do biên độ giao động giá ít cho nên mức độ rủi ro thấp hơn chứng khoán. Phần mềm Demo chỉ để cho người chơi rèn luyện kỹ năng trong giao dịch Forex chứ không có hại tuy nhiên không có cảm xúc như chơi tiền thật.
        Nếu bác muốn dự đoán giá Forex thì bác có thể sử dụng quẻ dịch(Thiệu Vĩ Hoa sử dụng dự đoán sự việc khá chính xác). Căn cứ vào các quẻ Chủ-Hỗ-Biến và ngũ hành sinh khắc của Thể-dụng và sự thịnh suy(theo lệnh mùa) để luận đoán cát-hung của sự việc.
        - Nếu bác muốn dự báo giá theo phân tích kỹ Forex, em sẽ làm tặng bác phần mềm tự động phân tích dự báo giá Forex.
        - Em cũng đã làm phần mềm ‘Phân tích chứng khoán’ dự thi Nhân tài đất việt 2007(bao gồm PHÂN TÍCH CƠ BẢN:‘định giá cổ phiếu, định giá trái phiếu=>đề xuất nên đầu tư hay không, Phân tích chất lượng công ty thông qua bản báo cáo tài chính hang quý-năm=>dề xuất nên đầu tư hay không’ PHÂN TÍCH KỸ THUẬT: ‘căn cứ vào kết quả giao dịch hang ngày của các mã chứng khoán, dự báo xu hướng giá=>đề xuất nên mua hay nên bán). Nếu bác muốn chơi chứng khoán, em sẽ gửi tặng bác(khi làm phần mềm em cũng có chơi chứng khoán để trải nghiệm).

7. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "landpro545" về bài viết có ích này:

HVQ (13-01-14),oaingoc (14-01-14)

HVQ's Avatar
        HVQ is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        221
        trong 220 bài viết

Trích Nguyên văn bởi landpro545 Xem bài gởi
        Chào bác Hoachithanh
        Khi bác lập Topic này em đang bận làm nhà, nay mới đọc được.
        Forex(trao đổi ngoại hối) cũng như thị trường chứng khoán, đây là ‘thị trường tài chính cao cấp’. Forex thì do biên độ giao động giá ít cho nên mức độ rủi ro thấp hơn chứng khoán. Phần mềm Demo chỉ để cho người chơi rèn luyện kỹ năng trong giao dịch Forex chứ không có hại tuy nhiên không có cảm xúc như chơi tiền thật.
        Nếu bác muốn dự đoán giá Forex thì bác có thể sử dụng quẻ dịch(Thiệu Vĩ Hoa sử dụng dự đoán sự việc khá chính xác). Căn cứ vào các quẻ Chủ-Hỗ-Biến và ngũ hành sinh khắc của Thể-dụng và sự thịnh suy(theo lệnh mùa) để luận đoán cát-hung của sự việc.
        - Nếu bác muốn dự báo giá theo phân tích kỹ Forex, em sẽ làm tặng bác phần mềm tự động phân tích dự báo giá Forex.
        - Em cũng đã làm phần mềm ‘Phân tích chứng khoán’ dự thi Nhân tài đất việt 2007(bao gồm PHÂN TÍCH CƠ BẢN:‘định giá cổ phiếu, định giá trái phiếu=>đề xuất nên đầu tư hay không, Phân tích chất lượng công ty thông qua bản báo cáo tài chính hang quý-năm=>dề xuất nên đầu tư hay không’ PHÂN TÍCH KỸ THUẬT: ‘căn cứ vào kết quả giao dịch hang ngày của các mã chứng khoán, dự báo xu hướng giá=>đề xuất nên mua hay nên bán). Nếu bác muốn chơi chứng khoán, em sẽ gửi tặng bác(khi làm phần mềm em cũng có chơi chứng khoán để trải nghiệm).
        Bác Landpro545 có phần mềm này rất hay, Bác có thể tặng tiểu sinh phần mềm CK này được không ? Mail của HVQ quyen152001@yahoo.com

Xin cám ơn nhiều !
        Quen biết đầy thiên hạ
        Tri kỷ được mấy người.

Cảm ơn
        154
        trong 8 bài viết

Xin bỏ qua cho em nếu không phải lẽ.
        Em chưa rành đường đi.
        Xin quẹo đại vào đây để hỏi.
        Sự là: cần dùng bát tự tử bình để luận giải xổ số Việt Nam.
        Kính nhờ các tiền bối,cao nhân chỉ dẫn đôi lời.
        Em thấy diễn đàn xổ số có người dùng mà em chưa thấu đáo.
        Mong lắm thay!

Cảm ơn
        446
        trong 350 bài viết

Đã lâu không ghé diễn đàn, hôm nay có món quà dành tặng cho các bạn nào còn quan tâm tới Forex, hiện đang có chương trình $1000 No deposit bonus để khởi nghiệp. link đăng ký tại đây: https://goo.gl/4GhfZ5
        Chương trình này dành cho tất cả mọi newbie chưa có tài khoản trên đó (Nếu có thì mở một tài khoản khác mới), không cần xác minh. Chỉ khi rút tiền mới cần xác minh ở cả hai cấp (xác minh thành công bước 1 mới tiếp tục bước 2. Bước 1 chỉ cần ảnh CMND với 2 mặt. Bước 2 sau ba ngày, up ảnh của bằng lái xe cũng với hai mặt, nếu đồng thời gửi cả hai bước một lần sẽ bị báo lỗi và không gửi được).
        Chương trình kết thúc tới cuối năm 2017. Chúc tất cả mọi người sức khỏe và may mắn trong cuộc sống.
        Các điều khoản để rút tiền: https://goo.gl/bdAhxr
        thay đổi nội dung bởi: hoachithanh, 26-08-17 lúc 20:59

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "hoachithanh" về bài viết có ích này:

sonthuy (02-10-17)

Trang 7/7 đầuđầu ... 567

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 68
        Bài mới: 19-10-14, 00:15
      2. Trả lời: 20
        Bài mới: 24-01-12, 22:51
      3. Nghi thức cúng Giao Thừa và tục xông đất
        By hoa mai in forum Phong Thủy I
        Trả lời: 1
        Bài mới: 01-02-11, 22:14
      4. Giao lưu trí tuệ, thử tài IQ
        By Ducminh in forum Thư Giãn - Giao Lưu
        Trả lời: 37
        Bài mới: 21-02-10, 12:38
      5. Chao cac bac! Nho cac bac chi giao gúp em voi.
        By trungnguyen in forum So tuổi Hôn nhân & Gia đình
        Trả lời: 1
        Bài mới: 18-12-09, 15:47

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn