Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/2 đầuđầu 12
    kết quả từ 11 tới 12 trên 12
        Cảm ơn
        3
        trong 136 bài viết

Ico167R (158)

Trích Nguyên văn bởi tranbinhchuong Xem bài gởi

Nếu các bạn các cháu nào muốn có bản pho-to rỏ-ràng đầy-đủ :bài-tập dưỡng-sinh === này thì hãy đến tiệm pho to Hải-Thanh gần trường Đại-học Nguyễn-tất-thành Q4 Tp HCM hỏi pho-to bài-tập dưỡng-sinh theo y-học Đông-phương của chú chú Chương gởi bản-chánh tại đây ===
        Xin cảm-ơn .
        photo Hải-thanh cạnh trường Đại-học Nguyễn-tất-Thành { số 324,nguyễn-tất-thành, Q.4 ,Tp HCM.} photo nhiều giá rẻ = 250 bản =500 tờ A 4 = 90.000 đ .

Hy-vọng có bạn nào ủng-hộ gởi chùa để phổ-biến chio mọi người cùng hưởing lợi .
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "tranbinhchuong" về bài viết có ích này:

Minh An (28-06-17),thaihoa (10-01-18)

Cảm ơn
        3
        trong 136 bài viết

Ico167R (158)

Lời khuyên thiện-chí
        Xin mời các bạn già-trẻ hay bà-con bạn-bè có ai mắc các loại bệnh mà còn tinh-thần lạc-quan thì hãy nên xem xét đọc kỉ lại các bài viết của tôi mà lấy đủ Niềm-Tin để tự cải-tạo sức-khỏe và thể-chất của bản-thân mình cho Tốt-Đẹp và tăng thêm sức đề-kháng cơ-thể ;
        ---Hãy được khuyến-khích thường-xuyên tập bài-tập dưỡng-sinh theo Y-Học Đông-Phương : sẽ rất tốt-lành và may-mắn cho các bạn nào đã cố-gắng tập thường-xuyên dài-hạn thì sẽ nhất-định có Kết-Quả Tốt-Đẹp !!!
        ----Còn bạn nào can-đảm hơn nửa thì Nên Ăn-Lạt để thải-độc và cải-tạo Thể-chể nhanh và Tốt hơn hiệu-quả sẽ rất rỏ-ràng và chắc-chắn.

Xin Chân-Thành Cảm-ơn các bạn già-trẻ đã có thiện-chí xem và thưc-hành thử 1 thời-gian dài sẽ Kiểm-nghiệm được Hiệu-quả tuyệt-diệu của các bài viết Thành-tâm của tôi.

Trân-Trọng Kính-Chào ---Chúc may-mắn và sức-khỏe vui-vẻ cả gia-đình các bạn già-trẻ.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tranbinhchuong" về bài viết có ích này:

thaihoa (10-01-18)

Trang 2/2 đầuđầu 12

Đề tài tương tự

1. Có ai biết cách tính sinh trai hay sinh gai không nhỉ ?
        By Linhpharmacy in forum So tuổi Hôn nhân & Gia đình
        Trả lời: 11
        Bài mới: 09-12-11, 19:20

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn