Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 5/6 đầuđầu ... 3456 cuốicuối
    kết quả từ 41 tới 50 trên 59
        Cảm ơn
        57
        trong 34 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nobita0710 Xem bài gởi
        Không nên coi đúng rồi,đa phần những thầy bà này có một dạo bị bệnh,khi hồi phục tự xưng và kiếm sống,chưa gây hậu quả nghiêm trọng nên chưa bị bóc...lịch,1 số trường hợp cũng tạo đựơc yếu tố niềm tin cho người mê tín giúp họ thành công.Các vị này 100% sợ công an tới thăm,1 thày tìm mộ đang bóc từ từ,vậy đó,cũng do trình độ thấp chạy theo đám đông,chính quyền sở tại quan liêu nên có tình trạng này.
        Hihi, Bác vui tính quá ạ.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "yennhi" về bài viết có ích này:

nobita0710 (02-12-14)

Cảm ơn
        57
        trong 34 bài viết

Cám ơn những lời khen chân thành,thầy đã giúp rất nhiều người (có địa chỉ để kiểm chứng)được coi là rác,còn mấy anh, chị, mấy bác có nghề phang chắc là Bảo Bối-hay.Không hiểu ,có những người lo cho mình không xong lấy chi lo cho người khác,mà phang thì được lợi gì nhỉ yennhi.
        Thưa Anh,
        Em thích gọi Anh hơn gọi Thầy Em dù chỉ là người tham gia diễn đàn, hỏi và hỏi...hì hì nhưng đúng là cảm thấy cách nói chuyện của Anh dí dỏm. Nó mang đến tâm lý nhẹ nhàng hơn nhiều, cho riêng bản thân em, còn ai khác thì em không biết. Cảm ơn Anh vì điều này. Đôi khi tâm lý có ảnh hưởng nhiều lắm ạ.
        @anhngoc: hem sao ạ.

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "yennhi" về bài viết có ích này:

nobita0710 (02-12-14)

Cảm ơn
        57
        trong 34 bài viết

Khi tư vấn có người lớn tuổi hơn Trung Đạt,những cán bộ đủ ngành-vẫn kêu bằng thầy,phong thủy là trừu tượng,nếu nói như sách-hiểu chết liền-phải lồng dân dã,hài vô thân chủ mới hiểu,khi thuật ứng nghiêm(nhanh nhất 4 tháng sau)họ tin sái cổ và luôn gọi thầy là vậy,quý thầy lại gây mê thầy=trốn cho nhanh ko..... ĐÓI.
        Hơ, đọc miết loạn mắt. Ai quý lại gây mê ạ? Anh No trốn roài.

Cảm ơn
        245
        trong 596 bài viết

Trả lời bạn trên tư cách Trung Đạt
        1-khi mới vào có bài :phản phục ngâm của 1268 mình muốn hỏi cặn kẽ tới nay vẫn chưa được 1268 trả lời
        2-các bạn mau quên quá,tháng 5/2014 qtv gởi thư,cho sdt,mời mình lên cafe tại Hungvuong Plaza muốn kiểm tra mình và hứa đăng hình giùm-mấy bàn xung quanh còn có nhiều bạn nữa đang coi HKLS,muốn giữ uy tín cho bạn ấy,nếu bạn muốn biết tên hãy nhắn tin vô đt mình nhắn tên lại.chào bạn.
        Chào nobita0710.

1-Tôi đã biết bạn là Trungdat từ lúc bạn xin đăng ký hội viên diễn đàn nhưng thiết nghĩ bạn có tinh thần học hỏi cao nên cho vào nhưng không ngờ khi vào đây bạn vẫn không bỏ tánh tự cao của mình ,không muốn học hỏi mà chỉ ưa làm thầy bởi vậy không ai nhiệt tâm trả lời cho bạn vì không ai thích những kẻ "ăn cháo đá bát" cả.Bạn hãy xét lấy mình nếu muốn vào đây học hỏi.
        2- Tôi đã hỏi và xác định không có thành viên nào trong BQT diễn đàn HKLS gửi thư và gặp bạn cả . Chúng tôi không có thói quen "đi ngõ sau" như bạn nên yêu cầu bạn nêu rõ danh tánh người đến gặp bạn.
        Có một số người mạo danh BQT diễn đàn để tư vấn phong thủy trục lợi bởi vậy chúng tôi đã đăng thông báo lên diễn đàn . Hay bạn là một trong số người đó ?

Thay mặt BQT diễn đàn HKLS.
        Anhngoc

7. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "AnhNgoc" về bài viết có ích này:

quocty230279 (03-12-14)

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

Default Gởi yennhi !

Trích Nguyên văn bởi yennhi Xem bài gởi
        Thưa Bác, em đính chính lại là bạn trai e sinh 26/1/1982dl. Xin hãy giúp em chọn ngày tốt tháng giêng ất mui ạ. Em sinh ngày 26/10/90 dl giờ 23:30p thì năm sau kết hôn có tốt không?
        chào bạn ! qua những câu chuyện của bạn,tôi có ý như sau:
        bạn tìm cuốn Trạch nhật của tác giả Võ văn Ba-Tuệ Minh, có thể nói ông ấy là cao nhân về phong thủy đia lý,tôi đã từng gặp ông ta và nhờ tư vấn về tuổi hôn nhân.ông ta nói tất cả xem coi qua sách vở : mệnh,bát trach,ngày giờ...chỉ là 50% ,còn lại 50% là duyên nghiệp của mỗi người.nên bạn đừng quá lo lắng,nếu thật sự có nợ thì phải trả không sớm thì muộn,và chúng ta không chạy trốn được.Tôi là người cũng hay chiêm nghệm về tuổi tác hôn nhân,nhưng lại rơi đúng vào những cấm kỵ trong sách vở.bạn nên tìm sách đó đọc rất hay và ngắn gọn,nhưng đủ cả xem ngày giờ, hướng nhà,bếp,đổng công,vạn sự,.....Trân trọng !

Cảm ơn
        5
        trong 7 bài viết

Trả lời bạn trên tư cách Trung Đạt
        1-khi mới vào có bài :phản phục ngâm của 1268 mình muốn hỏi cặn kẽ tới nay vẫn chưa được 1268 trả lời
        2-các bạn mau quên quá,tháng 5/2014 qtv gởi thư,cho sdt,mời mình lên cafe tại Hungvuong Plaza muốn kiểm tra mình và hứa đăng hình giùm-mấy bàn xung quanh còn có nhiều bạn nữa đang coi HKLS,muốn giữ uy tín cho bạn ấy,nếu bạn muốn biết tên hãy nhắn tin vô đt mình nhắn tên lại.chào bạn.
        Gởi yennhi:nobi là nobi,Trung Đạt là Trung Đạt đừng nhầm,nobi sn 1987,TĐ sn 1958 hai người khác hoàn toàn,hiểu biết của nobi có hạn,có bạn nào khó quá hãy alo tới Trung Đạt có thể được sắp xếp giúp,ngoại trừ chi phí đi lại thầy không lấy phí khi tư vấn,khi thân chủ vươn lên muốn cám ơn hay không thì tùy đó là nhận thức của từng thân chủ-không như mọi người nghĩ lung tung.Bể học vô bờ,hãy giữ niềm tin tốt trong cuộc sống.Cám ơn vì bạn đã nhẹ nhàng-tức tư vấn của nobi có hiệu quả tí ti,có thể no bi cũng bị khóa nét như thầy,có duyên ắt gặp-chúc 2bạn hạnh phúc.mến.
        Không cần đọc kỹ cũng thấy No và Dat chỉ là một

sn 1987 mà gọi bác AnhNgoc là bạn thì hơi bị "láo"

10. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "kim_67" về bài viết có ích này:

quangtung (03-12-14),quocty230279 (03-12-14)

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

Trích Nguyên văn bởi quocty230279 Xem bài gởi
        chào bạn ! qua những câu chuyện của bạn,tôi có ý như sau:
        bạn tìm cuốn Trạch nhật của tác giả Võ văn Ba-Tuệ Minh, có thể nói ông ấy là cao nhân về phong thủy đia lý,tôi đã từng gặp ông ta và nhờ tư vấn về tuổi hôn nhân.ông ta nói tất cả xem coi qua sách vở : mệnh,bát trach,ngày giờ...chỉ là 50% ,còn lại 50% là duyên nghiệp của mỗi người.nên bạn đừng quá lo lắng,nếu thật sự có nợ thì phải trả không sớm thì muộn,và chúng ta không chạy trốn được.Tôi là người cũng hay chiêm nghệm về tuổi tác hôn nhân,nhưng lại rơi đúng vào những cấm kỵ trong sách vở.bạn nên tìm sách đó đọc rất hay và ngắn gọn,nhưng đủ cả xem ngày giờ, hướng nhà,bếp,đổng công,vạn sự,.....Trân trọng !

và chuyện mới đây thôi,hôm qua (2/12/2014)thầy xem ngày tốt để đổ bêtong thì trời mưa,đổ xong trời mưa luôn đến gần sáng,lam bt hư hết mặt.Hôm nay, thì trời lại không có chút mưa nào mà còn nắng nhẹ thế mới nghiệt chứ !

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "quocty230279" về bài viết có ích này:

yennhi (03-12-14)

Cảm ơn
        156
        trong 84 bài viết

và chuyện mới đây thôi,hôm qua (2/12/2014)thầy xem ngày tốt để đổ bêtong thì trời mưa,đổ xong trời mưa luôn đến gần sáng,lam bt hư hết mặt.Hôm nay, thì trời lại không có chút mưa nào mà còn nắng nhẹ thế mới nghiệt chứ !
        Vậy là anh quocty đã chủ quan quá đà. Sau khi đổ bêtông xong nên che tấm che hoặc phủ cát bề mặt thì hay.
        Đoi dòng chia se cungf anh.
        Không Nguyên.

14. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Lê Điền" về bài viết có ích này:

quocty230279 (03-12-14)

Cảm ơn
        57
        trong 34 bài viết

Hihi, vậy là có "chạy trời cũng không thoát...xấu" hén Bác.

16. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "yennhi" về bài viết có ích này:

quocty230279 (03-12-14)

Cảm ơn
        43
        trong 8 bài viết

hihi! cũng có che bạc nilon nhưng không hết cũng do chủ quan thật !

18. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "quocty230279" về bài viết có ích này:

yennhi (03-12-14)

Trang 5/6 đầuđầu ... 3456 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 8
        Bài mới: 24-06-14, 20:31
      2. Trả lời: 0
        Bài mới: 24-06-14, 12:14
      3. Mong các bác xem giúp cháu về việc làm
        By Sephiroth in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 0
        Bài mới: 11-08-12, 18:12
      4. kính mong các bác xem giúp em lá số với ạ.
        By thanhtrang8867 in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 4
        Bài mới: 04-11-11, 14:40
      5. Kính mong anh VH xem giúp em ạ
        By PhongLinh in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 10
        Bài mới: 25-12-09, 16:26

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn