Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 6 trên 6
        Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Default Nhờ các Bác xem giúp lá số của em

Em tên Khoa sinh vào ngày 26/05/1978 lúc 14h30 (nam) phút tại miền nam Việt Nam. Em kính nhờ các bác xem giúp lá số của em. Em xin giới thiệu 1 ít về mình. Em hiện đang công tác tại một công ty cổ phần, thu nhập cũng ổn định, ngoại hình cũng tương đối dễ nhìn. Nhờ các bác xem dùm em khi nào lấy được vợ (mình rất khổ sở vì vấn đề này gia đình và bạn bè xung quanh cứ hối thúc mãi, mình cũng muốn lập gia đình để ổn định cuốc sống nhưng tìm mãi không gặp được người thích hợp) và cuộc sống gia đình mình sau này có hạnh phúc không?. Nếu có thể các bác xem tổng quát giúp em về công danh, tài lộc, con cái và những việc tốt xấu trong các đại hạn về sau.
        Cảm ơn các bác thật nhiều
        thay đổi nội dung bởi: dangkhoa78, 16-11-09 lúc 16:28
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        441
        trong 196 bài viết

Lá số của anh
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/143026051978/1/khoa.jpg[/img]
        Khi chén rượu, khi cuộc cờ
        Khi xem hoa nở, khi chờ trăng lên

Cảm ơn
        441
        trong 196 bài viết

Mệnh có cơ lương miếu địa, lại có tứ linh hội hợp nên anh là người thông minh, lịch duyệt, nhân hậu và rất có năng khiếu bàn luận về các vấn đề chính chị chiến lược, cơ lương thuộc hành mộc nên phù trợ rất mạnh cho người mệnh hỏa
        Thân cư phúc , được "cách khốc hư tý ngọ" cũng rất hay, nhìn chung anh là người khá giả về mặt vật chất, ko giầu cũng sang
        Nhận thấy lá số có quá nhiều sao tốt hội tụ vào cung tử tức, nên về đường con cái , tuy rằng hơi muộn màng nhưng anh cứ yên tâm là chúng sẽ có hiếu, thông minh, thành đạt
        Cung thê của anh thì quả thật là ko đẹp, cự nhật hãm địa, thêm hỏa linh, địa không, đà la hội vào, đã vậy còn dính cô thần quả tú nữa, việc muộn hôn nhân là chắc chắn, nhưng năm nay em thấy tiểu vận đến năm sửu có thiên nguyệt đức, hội hợp đào hoa, thanh long thì có thể có hỷ tín về tình duyên đấy chứ
        Mệnh ở tam hợp thái tuế, thân cư tam hợp tuế phá nên cuộc sống sau này dù giàu có cũng khó mà thanh thản được, nhất là về mặt hôn nhân, vợ anh tuy có chút nhan sắc nhưng khá ghê gớm đấy
        thay đổi nội dung bởi: Ducminh, 17-11-09 lúc 10:23

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Ico167R (109)

Trích Nguyên văn bởi Ducminh Xem bài gởi
        Mệnh có cơ lương miếu địa, lại có tứ linh hội hợp nên anh là người thông minh, lịch duyệt, nhân hậu và rất có năng khiếu bàn luận về các vấn đề chính chị chiến lược, cơ lương thuộc hành mộc nên phù trợ rất mạnh cho người mệnh hỏa
        Thân cư phúc , được "cách khốc hư tý ngọ" cũng rất hay, nhìn chung anh là người khá giả về mặt vật chất, ko giầu cũng sang
        Nhận thấy lá số có quá nhiều sao tốt hội tụ vào cung tử tức, nên về đường con cái , tuy rằng hơi muộn màng nhưng anh cứ yên tâm là chúng sẽ có hiếu, thông minh, thành đạt
        Cung thê của anh thì quả thật là ko đẹp, cự nhật hãm địa, thêm hỏa linh, địa không, đà la hội vào, đã vậy còn dính cô thần quả tú nữa, việc muộn hôn nhân là chắc chắn, nhưng năm nay em thấy tiểu vận đến năm sửu có thiên nguyệt đức, hội hợp đào hoa, thanh long thì có thể có hỷ tín về tình duyên đấy chứ
        Mệnh ở tam hợp thái tuế, thân cư tam hợp tuế phá nên cuộc sống sau này dù giàu có cũng khó mà thanh thản được, nhất là về mặt hôn nhân, vợ anh tuy có chút nhan sắc nhưng khá ghê gớm đấy
        Trước tiên mình xin cảm ơn DucMinh rất nhiều, bạn đã giành thời gian quí báu của mình để xem giúp lá số của Khoa. Có điều Khoa muốn hỏi thêm ở chỗ là vợ mình "khá ghê gớm" đó, thật ra là ghê gớm ở mặt nào? (tham vọng hay là đào hoa, ăn chơi hay là hung dữ ...)
        Nếu như vậy thì theo sự "nhìn thấy" của bạn trong lá số tử vi của mình có thể làm gì hay dựa vào đâu (cung nào) để có thể hóa giải hay hạn chế sự "ghê gớm" đó?
        thay đổi nội dung bởi: dangkhoa78, 18-11-09 lúc 13:10

Cảm ơn
        441
        trong 196 bài viết

Em nghĩ, chắc tại anh kén quá nên mới kết hôn muộn,chứ anh mặt mũi sáng sủa, nghề nghiệp ổn định thì thiếu gì cô chết,
        Tuy nhiên việc lấy vợ muộn cũng đã triết giảm đi nhiều những điều xấu trong cung thê thiếp, nếu anh chọn được tuổi hợp mà lấy nữa là ok. anh có thể sang bên mục tư vấn hôn nhân gia đình nhờ mọi người tư vấn giúp

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Mình cảm ơn DucMinh rất nhiều

Đề tài tương tự

1. Nhờ các bác cao nhân xem giúp số em thế nào ah
        By minhhien in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 3
        Bài mới: 06-10-09, 10:12