Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 11/17 đầuđầu ... 910111213 ... cuốicuối
    kết quả từ 101 tới 110 trên 166
        Cảm ơn
        94
        trong 3 bài viết

Kính nhờ bác xem hộ em: Nữ, sinh 9h30' ngày 5/6/1977 AL
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Thientam Xem bài gởi
        bác buiquocam xem giúp nam 8h, 11/7/1984
        9t khởi mệnh trụ là: giáp tí .........tân mùi.........bính ngọ..........nhâm thìn. nhìn qua thì tưởng hóa cách nhưng hóa cách thất bại. dụng và thần vị khóa chặt nên các cục trở thành tầm thường. là kẻ tham tài . cũng là người ki bo. hiện đang hành vận năm thứ 3 của đại vận giáp tuất. mệnh này số mệnh bình thường may mắn lắm thì cũng chỉ đắc tài 1 chút. sinh trong tiết tiểu thử nên dụng như tháng 5 vẫn lấy nhâm thủy giải hạn. năm 2012 rất thuận lợi. còn năm 2014 thì vô cùng tai hại phá tài rất mạnh . năm 2015 cũng chẳng khá hơn là mấy. xong rồi./ dụng thần thủy nhé bạn.
        thiếu thủy
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
        thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
        thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
        thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
        thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
        thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
        thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
        thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
        thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
        thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi oaingoc Xem bài gởi
        Kính nhờ bác xem hộ em: Nữ, sinh 9h30' ngày 5/6/1977 AL
        10t khởi mệnh trụ là đinh tị............ất tị..........quý tị..........đinh tị. tòng tài cách mênh cách của kẻ giàu có. dụng thần là hỏa . năm 2013 mưu cầu điều gì đó nhưng thất bại vô cùng tai hại. năm 2007 cũng vậy . trong cả 2 mốc thời gian này thì ngộ chủ đều có thể bị tai nạn rất nghiêm trọng. sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc như đỏ , hồng , tím, cam.

thứ 2: thường xuyên vào bếp nấu ăn, ăn cay cũng rất tốt, các món lẩu nướng cũng rất tốt , các đồ ăn giúp bạn may mắn nên ăn càng nhiều càng tốt như sô cô la, thịt ngựa, cà phê, ca cao, thịt dê , bổ sung nhiều vitamin c cho cơ thể , các loại thực phẩm như cà tím , cà chua cung có rất nhiều hỏa , tim lợn cung có rất nhiều hỏa

thứ 3: đi về phương nam lập nghiệp hoặc đi sang úc , thái lan sẽ giúp bạn may mắn trong 3 tháng đây cũng là phương pháp giúp bạn cải vận nhanh nhất

thứ 4: nuôi chó , mèo trong nhà cũng là phương pháp hiệu quả nhanh

thứ 5: tắm nắng càng nhiều càng tốt đừng ngại da đen

thứ 6: trang trí phòng ngủ của bạn bằng nhiều tranh ảnh ngựa và xe hơi , luôn mang theo người 1 chiếc bật lửa , hút thuốc lá có điều độ cũng giúp bạn nạp thêm hỏa cho mình

thứ 7: sử dụng càng nhiều thiết bị điên như chăn sưởi bếp điện . bạn cần phải biết rằng hóa đơn tiền điện càng cao thì chứng tỏ vận khí của bạn đang rất khá.

thứ 8: dùng dao cạo râu điện, dùng máy vi tính nhiều và tiếp xúc nhiều với điện thoại di động cũng tốt . bạn nên nhớ rằng bạn là người dùng các thiết bị điện sẽ bị hết pin rất nhanh

thứ 9: phòng khách của nhà bạn hàng ngày phải đón được ánh sáng mặt trời thì bạn sẽ có vận khí tốt hơn so với ở căn nhà mà phòng khách không đón được ánh sáng mặt trời.

thứ 10: đi xe bus là nhiều hỏa nhất, thời gian bạn làm việc hiệu quả nhất trong ngày là từ 9h sáng tới 3h chiều bạn nên tận dụng khoảng thời gian này để xử lý các công việc quan trọng vì khoảng thời gian này là nhiều hỏa nhất trong ngày, nhuộn tóc màu hổng ,đỏ hoặc tím .

thứ 11: đi tắm suối nước nóng cũng rất tốt
        các ngành nghề thích hợp: nấu ăn , kinh doanh nhà hàng, điện tử viễn thông, công nghệ thông tin, buôn bán xăng dầu, lái xe ,

các ngành
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

Cảm ơn
        16
        trong 105 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        9t khởi mệnh trụ là: giáp tí .........tân mùi.........bính ngọ..........nhâm thìn. nhìn qua thì tưởng hóa cách nhưng hóa cách thất bại. dụng và thần vị khóa chặt nên các cục trở thành tầm thường. là kẻ tham tài . cũng là người ki bo. hiện đang hành vận năm thứ 3 của đại vận giáp tuất. mệnh này số mệnh bình thường may mắn lắm thì cũng chỉ đắc tài 1 chút. sinh trong tiết tiểu thử nên dụng như tháng 5 vẫn lấy nhâm thủy giải hạn. năm 2012 rất thuận lợi. còn năm 2014 thì vô cùng tai hại phá tài rất mạnh . năm 2015 cũng chẳng khá hơn là mấy. xong rồi./ dụng thần thủy nhé bạn.
        thiếu thủy
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
        thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
        thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
        thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
        thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
        thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
        thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
        thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
        thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
        thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
        Đúng vài điểm.
        Trong 2014 gặp nhiều hạn xấu. đầu năm 2015 định cư nước ngoài, đi Úc. Là người tham tài và rất tham làm, tính tình rộng rãi quá mức, khi có tiền xài rất hoang phí.

Nhật chủ Bính sinh cuối hạ, yếu thế dụng Thủy sát được hả bác?? có nhầm lẫm gì không?
        Ưng vô sở trụ nhi sinh kỳ tâm

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Thientam Xem bài gởi
        Đúng vài điểm.
        Trong 2014 gặp nhiều hạn xấu. đầu năm 2015 định cư nước ngoài, đi Úc. Là người tham tài và rất tham làm, tính tình rộng rãi quá mức, khi có tiền xài rất hoang phí.

Nhật chủ Bính sinh cuối hạ, yếu thế dụng Thủy sát được hả bác?? có nhầm lẫm gì không?
        không nhầm nhé. ta biết là bạn đang thử ta vì đã lôi ngay ra 1 trường hợp mà kẻ học chưa sâu thì chỉ có thể luận sai là chân tòng hóa cách. vì sinh h thìn và có nhâm thủy xuất can hahaha. bính hỏa là hỏa mặt trời sinh trong tiết tiểu thử khí trời vẫn vô cùng nóng bức không dùng thủy thì sao giải được hạn. tiếp đến . là cái dụng của bính gắn liền với nhâm. không dùng nhâm không thể cao quý được. nay lại trong mùa hè nóng bức thì càng cần hơn nữa. kiêm luôn cả việc điều hòa nhiệt độ.
        hành giả

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

Hương Nguyễn (25-06-15)

Cảm ơn
        934
        trong 126 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 3kubond Xem bài gởi
        Nhờ Tiên sinh giúp e: sinh 21h15 ngày 14/03/1973. Chân thành cám ơn!
        Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        3t khởi mệnh tứ trụ là: quý sửu ......ất mão.....kỉ sửu........ ất hợi.
        hiện đang hành vận năm cuối cùng của đại vận tân hợi. mệnh này quả thật quá xấu luôn. 1 đời sóng gió chẳng được lúc nào thuận lợi hết. có vợ thì sợ vợ. cả đời gặp rắc rối vì tiền bạc . cứ dính tới tiền là lại đau khổ. thân quá nhược
        sinh ra trong gia cảnh túng thiếu nên tự lập sớm. năm 2006 là thời gian thuận lợi nhất với bạn
        năm nay tồi tệ lắm đấy, nhẹ là phá tài , tranh chấp nặng thì dính tai nạn ốm đau nặng
        năm 2009 mưu cầu điều gì đó nhưng thất bại
        mệnh này nếu cơ thể béo tốt thì may ra còn chút hi vọng
        vợ trễ con muộn
        đây dụng thần của bạn đây
        Cám ơn Tiên sinh đã xem giúp. Nhưng có lẽ do giờ sinh không đúng nên ngược lại những gì Tiên sinh nhận xét.
        Ví dụ em lấy vợ rất sớm, con sớm, sớm nhất lớp hồi học đh và con lớn nhất lớp...
        Năm 2006 e bị kẹt giữa 2 làn đạn đấu nhau nên the thảm. 2006 cầu mà k được, 2009 k cầu gì cả..... và các nhận định khác nữa....
        Có lẽ do giờ sinh bị sai. Thành thật cáo lỗi với Tiên sinh.
        thay đổi nội dung bởi: 3kubond, 18-06-15 lúc 15:10

Cảm ơn
        8
        trong 5 bài viết

Em lại xin tiếp tục nhờ bác Buiquoccam xem giúp cho 3 cháu nhà em (đều là Nữ hết ạ) :
        1. Sinh ngày 9/10/1991 DL, giờ sinh : 14h30
        2. Sinh ngày 15/7/1999 DL, giờ sinh : 16h30
        3. Sinh ngày 18/9/2004 DL, giờ sinh : đúng 11h00
        Chân thành cảm ơn bác rất nhiều ạ.

Cảm ơn
        276
        trong 20 bài viết

Kính nhờ bác Buiquoccam xem dùm cho Nam
        17-06-1974 DL, giờ sinh 7h sáng

Xin cám ơn Bác rất nhiều

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi mpaki Xem bài gởi
        Kính nhờ bác Buiquoccam xem dùm cho Nam
        17-06-1974 DL, giờ sinh 7h sáng

Xin cám ơn Bác rất nhiều
        h lẻ phải có phút nhé. không thì chịu thôi
        hành giả

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi habk02 Xem bài gởi
        Em lại xin tiếp tục nhờ bác Buiquoccam xem giúp cho 3 cháu nhà em (đều là Nữ hết ạ) :
        1. Sinh ngày 9/10/1991 DL, giờ sinh : 14h30
        2. Sinh ngày 15/7/1999 DL, giờ sinh : 16h30
        3. Sinh ngày 18/9/2004 DL, giờ sinh : đúng 11h00
        Chân thành cảm ơn bác rất nhiều ạ.
        xin lỗi bạn nhé. tôi chỉ xem cho người lớn thôi. còn trẻ em dưới 19t thì xin phép không xem. nên chỉ xem cho cô lớn nhà bạn thôi. 10t khởi mệnh trụ là. tân mùi.........mậu tuất........nhâm tí.......đinh mùi. chẳng có mộc. đinh nhâm hợp nhưng chẳng hóa. lại là cô bé tham tài rồi. hiện đang hành vận năm thứ 5 của đại vận canh tí. năm 2012 cô này rất thuận lợi đây.
        gần đây mệnh này không được tốt. năm 2014 bị hao tài mạnh. năm nay thương quan kiến quan. cũng lắm rắc rối. điển hình là phá tài. năm 2006 học hành sút kém . cũng là năm nhiều trắc trở nhất. dụng thần canh kim.
        thiếu kim
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu kim.
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc trắng

thứ 2: đeo thật nhiều đồ trang sức bằng vàng, bạc ,đeo 1 chiếc đồng hồ bằng kim loại ( vàng là tốt nhất)
        thứ3: trong phòng ngủ nên trang trí bằng các màu trắng , cũng nên trang trí bằng nhiều hình ảnh gà , khỉ, đặc biệt nên treo càng nhiều gương càng tốt. có đặt 1 chiếc đồng hồ quả lắc là tốt nhất
        thứ 4: nên ăn nhiều thịt gà, bò
        thứ 5: luôn mang theo người 1 chiếc kìm bấm móng tay
        thứ 6: ăn nhiều đồ ăn lạnh , luôn mang theo bên mình 1 chiếc gương
        thứ7: món canh phổi lợn là món cực nhiều kim nên thường xuyên ăn sẽ rất tốt, sữa bò và phô mai cũng rất tốt
        thứ8 : đi về phía tây lập nghiệp , đi du lịch các nước châu âu sẽ mang lại rất nhiều may mắn, đặc biệt là đi trượt tuyết , băng
        thứ9: thường xuyên tới hiệu vàng để hấp thu kim khí
        thứ 10: đeo kính gọng vàng , mắt kính tròn
        các nghề thích hợp: luyện kim, kinh doanh vàng bạc, thợ cắt tóc, thiết kế thời trang, nhân viên ngân hàng, tư vấn viên, nhà giáo, diễn thuyết, bác sĩ, thầy thuốc.
        hành giả

Trang 11/17 đầuđầu ... 910111213 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn