Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Threaded View

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Crying Kính nhờ các bậc cao nhân, tiền bối giúp cháu về " Ngũ Quỷ"

Cháu xin chào các bậc cao nhân, tiền bối. Xin nhờ các vị bỏ chút thời gian giúp đỡ vợ chồng cháu.
        Thưa các bác! cháu sinh năm 1991 và vợ cháu sinh năm 1992, tụi cháu cưới nhau được gần 1 năm rồi ạ. Lúc quen nhau thì vợ chồng cháu có cuộc sống, công việc, kinh tế tương đối ổn định và vậy là 2 đứa quyết định xin phép bố mẹ 2 bên và chính quyền 1 tờ giấy chứng nhận góp gạo nấu cơm chung ạ. Nhưng đời không như mơ các bác ạ, từ lúc được chính quyền hợp nhất cho vợ chồng cháu thì cuộc sống vợ chồng cháu bắt đầu lại gặp khó khăn về kinh tế, các việc đến với vợ chồng cháu 1 cách dồn dập và vợ chồng cháu đành phải bán hết vàng bạc, của hồi môn đi để trang trải cho các công việc ấy mà vẫn chưa đủ.Cứ đêm về nỗi lo lắng về kinh tế và lo lắng cho bé gái sắp chào đời khiến cháu không thể nào chợp mắt được, và cháu lân la lên mạng tìm hiểu thì được biết vợ chồng cháu phạm "Ngũ Quỷ" trong hôn nhân ( chồng ly lấy vợ đoài : cửa nhà điền sản tiêu hao không còn). Ngẫm nghĩ đi, ngẫm nghĩ lại cháu thấy điều đó đang ứng với vợ chồng cháu.
        Xin nhờ các vị giúp đỡ vợ chồng cháu hóa giải nạn này vợ chồng cháu biết ơn các vị nhiều
        thay đổi nội dung bởi: tonglbt, 27-06-16 lúc 10:08
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tonglbt" về bài viết có ích này:

Minh An (28-06-17)

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 0
        Bài mới: 22-08-14, 18:16
      2. Trả lời: 14
        Bài mới: 17-11-13, 01:17
      3. Trả lời: 31
        Bài mới: 02-08-12, 22:55
      4. Trả lời: 0